Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nape Masasi kamuacha nani?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by LWAKAPISI, Apr 21, 2011.

  1. LWAKAPISI

    LWAKAPISI Member

    #1
    Apr 21, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyu nnape ni dc ila takribani wiki 2 sasa yupo kwenye siasa je huo u-dc kampa nani?maana muda wote huo sijasikia anatangazwa kuzindua mradi wowote wilayani masasi.na je itakuwaje mwanasiasa kama huyu mambo wilayani yaemde vizuri kama sio kisiasa zaidi?wana masasi mpo wapi?peoples power
     
  2. U

    Uswe JF-Expert Member

    #2
    Apr 21, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    hivi dc akienda likizo nani huwa anabaki? i mean sisemi kwamba ni sahihi kuzunguka huko katika gamba la CCM lakini haimaanishi hamna mtu
     
  3. T

    Tasia I JF-Expert Member

    #3
    Apr 21, 2011
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 1,220
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    sense ya mtoa mada sio ni nani aliyebaki huko masai kama inavyosomeka, bali ni kuhoji juu ya ucanganya siasa na utendaji.
    kwili unategemea kuna jambo mbalo ni against a makubaliano ya ccm liktakalo fanywa masasi??
     
  4. F

    FJM JF-Expert Member

    #4
    Apr 21, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Chama bado kimeshika hatamu.
     
  5. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #5
    Apr 21, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Hivi Mkuu wa Mkoa wa Dar es Salaam ni nani vile?
     
  6. U

    Uswe JF-Expert Member

    #6
    Apr 21, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    ooh kama ni hivo sawa, sasa mbona ka-single out masasi? RCs na DCs wote ni wanasiasa, zile ni vyeo vya kisiasa
     
  7. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #7
    Apr 21, 2011
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,606
    Likes Received: 279
    Trophy Points: 180
    hivi mbunge wa HAI anaishi wapi? nataka kujua tu...!
     
  8. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #8
    Apr 21, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,173
    Likes Received: 1,331
    Trophy Points: 280
    Hai na DSM.
    Kwani wa Igunga, Rungwe Magharibi, Bunda, Kigoma mjini na wengine wengi wanaishi wapi?
     
  9. e

    emalau JF-Expert Member

    #9
    Apr 21, 2011
    Joined: Apr 25, 2009
    Messages: 975
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 60
    Mkuu wa wilaya hata hasipokuwepo hakuna kinachokosekana, wanaofanya kazi ni madiwani na mkurugenzi. Kama hakuna semina, warsha na makongamano ya kufunga na kufungua mkuu wa wilaya yuko idle. Ndo maana tuanapendekeza hivi vyeo vya RC na DC vifutwe vinaiongezea mzigo serikalini bure.

    Kwa hiyo Nape kuwepo au kutokuwepo masasi hakupunguzii au kuongezea chochote wilaya ya masasi.
     
  10. Ehud

    Ehud JF-Expert Member

    #10
    Apr 21, 2011
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 2,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Kwa hapa tz cheo cha DC na RC havina umuhimu wowote hata mbwa anaweza kupewa hivyo vyeo na akaperform vizuri tu. Ndio maana jamaa anazunguka majukwaa ni kuinadi ccm kule kaacha koti lake linafanya kazi!
     
  11. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #11
    Apr 21, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Yusuph Makamba.
     
  12. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #12
    Apr 21, 2011
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,370
    Likes Received: 1,065
    Trophy Points: 280
    Mara ya mwisho nilimuona kwenye facebook akiwa ameenda kupata kikombe kwa babu wa Lupaso!! Inaonyesha wakuu wa wilaya hawana kazi ndio maana Nnape anapata wasaa huo! Lakini mbona hata kuna mikoa haina wakuu, DSM, Iringa, Kilimanjaro, nk lakini mambo yanaenda tu!!!
     
  13. TUJITEGEMEE

    TUJITEGEMEE JF-Expert Member

    #13
    Apr 21, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 8,202
    Likes Received: 1,112
    Trophy Points: 280
    Nikipata majukumu rasmi ya Mkuu wa Wilaya Hapa JF nitakuwa kwenye nafasi ya kumuhukumu NAPE.
     
  14. CHIKIRA MTABARI

    CHIKIRA MTABARI Verified User

    #14
    Apr 21, 2011
    Joined: Aug 1, 2007
    Messages: 4,784
    Likes Received: 3,720
    Trophy Points: 280
    Amemwachia Katibu Tarafa
     
  15. CHIKIRA MTABARI

    CHIKIRA MTABARI Verified User

    #15
    Apr 21, 2011
    Joined: Aug 1, 2007
    Messages: 4,784
    Likes Received: 3,720
    Trophy Points: 280
    Hapana Mbwa hawezi hapo umeongea vibaya.
     
  16. J

    Joshua Bukuru Member

    #16
    Apr 21, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 75
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 25
    mwajiri wake kwenye u-DC ndiye mwanjiri wake CCM. Hivyo afanye kazi za udc au za ccm mishahara yote miwili inabakia pale pale.kwa hiyo ipo haja ya kupunguza madaraka ya rais hasa katika kuteua wakuu wa wilaya na mikoa. haki hii iende mikononi mwa wananchi wachague wenyewe wanaye mpenda. Tatizo hapa ni katiba, nani wa kumchukulia hatua kwa kutokuwepo kazin kwa wiki 2 mfululizo?
     
  17. lifeofmshaba

    lifeofmshaba JF-Expert Member

    #17
    Apr 22, 2011
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 860
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    mimi najua PINDA ANAISHI PUGU sijui utakuwa umepunguza mukali wa kujua mbunge wa hai anaishi wapi?
     
  18. lifeofmshaba

    lifeofmshaba JF-Expert Member

    #18
    Apr 22, 2011
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 860
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    WANAISHI DAR MKUU,
    kwa ili swali alina kichwa wala miguu, kwani makao makuu ya serikali ni wapi? na serikali inaishi wapi? kama huyo mkuu anampango wa kutetea hoja za maendeleo angeanza na serikali ambayo imefanya udhululaji kutoka dodoma mpaka DAR na wana mpango wa kwenda dodoma
     
  19. dazu

    dazu JF-Expert Member

    #19
    Apr 30, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 365
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kwa kupata cheo kikubwa kama katibu mwenezi, automatically wilaya iko wazi maana chama ndo kimeshika hatamu. Mkumbuke Shigela alipokua DC Lindi, alipoteuliwa uvccm alikuja fasta akaiacha wilaya wazi pia. ....Tunaangalia penye ulaji, wananchi na miradi yao watajiju!
     
  20. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #20
    May 4, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,567
    Likes Received: 256
    Trophy Points: 180
    Napata wasi wasi kama DC wa Masasi bw Nape Mnauye anawataumikia ipasavyo wananchi wa huko kwa mujibu wa uteuzi wake,maana kila kukicha yeye na vyombo vya habari tu kupiga propaganda za chama.Ni vema basi angechagua moja (kama bado ni DC) kikutumikia chama chake kuliko kupoteza resources (maana analipwa mshahara,marupuru,usafiri etc) kutoka kwenye kodi zetu kwa kazi asiyoifanya.

    Ni wazo tu.
     
Loading...