Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nape: Marufuku kutumia ofisi za serikali kutimiza matakwa ya kisiasa...

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by BASHADA, Jun 15, 2012.

  1. BASHADA

    BASHADA JF-Expert Member

    #1
    Jun 15, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 477
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Jamani taarifa ya habari Leo usiku huu Nape kama kawaida yake akiongea kwa kufoka akiwa Mufindi amesema watumishi wa serikali wanaotumia ofisi za umma kutekeleza matakwa ya vyama fulani vya siasa sasa marufuku.

    Source: TBC
     
  2. GIB

    GIB JF-Expert Member

    #2
    Jun 15, 2012
    Joined: Mar 2, 2012
    Messages: 337
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Leo kwenye taarifa ya habari TBC1 nimekuona na kukusikia ukitoa maagizo kwa wafanyakazi na watumishi wa umma kama vile Mh. Rais au Mh. Waziri Mkuu anavyo fanya.
    Nape umenishangaza sana, je ni sehemu gani yakatiba inayokuruhusu kufanya unacho fanya? au umetumwa na nani kutoa hayo maagizo.

    My take home msg: maneno bila matendo ni bure -tumeizoea sisiem yenye maneno tupu bila matend.
    Best regards
    GIB
     
  3. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #3
    Jun 15, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,824
    Likes Received: 5,177
    Trophy Points: 280
    Nape anapo elekea ana changanyikiwa.
     
  4. Kichuguu

    Kichuguu Platinum Member

    #4
    Jun 15, 2012
    Joined: Oct 11, 2006
    Messages: 6,940
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    Huo ni msimamo mzuri sana; sasa hivi CCM haitafanyia mikutano yake Ikulu tena.
     
  5. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #5
    Jun 15, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hivi wewe nani aliokutuma hapa kuwa msemaji wetu?
     
  6. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #6
    Jun 15, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,585
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Kweli watapona hapa hawa ccm? Maana wao wanatumia ofisi za serikali kuanzia vijijini hadi ikulu.
    Amenikumbusha enzi zile za Abdul 'Cisco' Mtiro wakati wa kampeni za ubunge temeke alimsema Mrema kuwa mshamba anavaa suti Dar na joto hili bila kumuangalia bosi wake Mkapa.
     
  7. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #7
    Jun 15, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,443
    Likes Received: 763
    Trophy Points: 280
    mleta mada una matatizo aisee............. ina maana hujui hata walio kwenye dawa za vichaa ni akina nani??

    we hujajiuliza kwanini Nape hajawahi kuchukuliwa serious hata na ccm yenyewe?
     
  8. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #8
    Jun 15, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,443
    Likes Received: 763
    Trophy Points: 280
    kasahau ccm wanatumia ikulu na ofisi za wakuu wa wilaya na mikoa ... dogo is going nuts, and he pays media kudivert real issues...

    ana role kama ya malaria sugu tu, kudivert attention na kubwabwaja
     
  9. Edoedward1

    Edoedward1 JF-Expert Member

    #9
    Jun 15, 2012
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 797
    Likes Received: 201
    Trophy Points: 60
    Hahahaa Napee!!..Lol
     
  10. M

    Mjenda Chilo JF-Expert Member

    #10
    Jun 15, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 1,426
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Ukweli ni kwamba anachomaanisha ni kitendo cha computer nyingi kwenye ofisi nyingi za umma watu wameiweka JF kama default adres. wanaamka nayo na kushinda nayo na usiku wanalala nayo kwenye visimu vyao vya mchina. Hiyo lzm iwe kero kwake.
     
  11. KirilOriginal

    KirilOriginal JF-Expert Member

    #11
    Jun 15, 2012
    Joined: Feb 13, 2012
    Messages: 1,630
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Nape matisho tu, umemtishia Lowasa umekwama sasa nenda kawaambie ccm maana hao hao ndo serikali
     
  12. BASHADA

    BASHADA JF-Expert Member

    #12
    Jun 15, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 477
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Mimi ni mmojawao, mii ofisini kwangu kama net ipo masaa yote jf browser lazima iwepo naomba Nape apewe ripoti hii, na usiku kama hivi kwenye simu. Nape kama una wivu meza wembe
     
  13. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #13
    Jun 15, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,585
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145

    Mbona mmemwachia chama nyie ccm?
     
  14. Massawe mtata

    Massawe mtata Member

    #14
    Jun 15, 2012
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Alikuwa anaimba iyena iyena iyena
     
  15. F

    FJM JF-Expert Member

    #15
    Jun 15, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Mjenda Chilo, hata kama wafanyakazi wanacheza karata ofisini, Nape hana mamlaka ya 'kuwapiga marufuku'. Nape ni publicist wa chama cha siasa na kiongozi wa wafanyakazi wa serikali. Nakuhakikishia huu mtindo wa Nape wa kujipa madaraka kwenye civil service utakula CCM.
     
  16. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #16
    Jun 15, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,587
    Likes Received: 1,314
    Trophy Points: 280
    Kazi nzuri Nape.
     
  17. BASHADA

    BASHADA JF-Expert Member

    #17
    Jun 15, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 477
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Nchi haina mwenyewe sasa hivi ndo kila kitu anajipa cheo chochote kila anapojisikia. Ndiye waziri wa afya, wa utalii, wa fedha, ndiye waziri mkuu, ndiye gavana wa benki, ndiye katibu mkuu wa chama, ndiye waziri wa mambo ya nje, etc. Endeleeni kutaja
     
  18. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #18
    Jun 15, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Anafanya kazi yake ipasavyo, huyo mmoja anawatosha.
     
  19. K

    KISAKA MORIS JF-Expert Member

    #19
    Jun 15, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 372
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wewe unavyoisemea Chadema huwa ni msemaji wa CDM yetu? au unatuonyesha jinsi gani ulivyo mnafiki na unavyodandia mambo yasiyokuhusu'
     
  20. K

    KISAKA MORIS JF-Expert Member

    #20
    Jun 15, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 372
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yani tupo kama nchi ipo kwenye kipindi cha mpito bila serekali'
     
Loading...