Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nape makamba alisema kweli unakiuwa chama

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by andrews, Jul 22, 2012.

  1. a

    andrews JF-Expert Member

    #1
    Jul 22, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 1,682
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    nape jiandae kabla hujaongea unamtia aibu marehemu mzee moses nauye yaani wewe na wiliam malecela mnawatia aibu wazee wenu mnajijenga zaidi nyinyi kuliko chama mzee makamba alishasema sasa tunaona busara za wazee unakurukupa ni wapi marando alimtaja jina muhusika wa mbinu yenu na mwigulu mbona mnaanza kutokwa mapovu na hii ni warmup.
     
  2. C

    Chuck j JF-Expert Member

    #2
    Jul 22, 2012
    Joined: Jun 17, 2011
    Messages: 1,121
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 145
    wanajishuku tuu hao,mwizi utamjua tuuuuuuuuuuuuuuuuuuu
     
  3. TETILE

    TETILE Member

    #3
    Jul 22, 2012
    Joined: Mar 21, 2012
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Kamata mwizi meeeen!
    Utawajua tu!
     
  4. b

    beyanga Senior Member

    #4
    Jul 22, 2012
    Joined: Jul 17, 2012
    Messages: 184
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    mara unapiga vita mafisadi kwa kuwapa siku 90 ukiulizwa unasema mlinikuu vibaya.
    kumbe na wewe umejianzishia posho kwa kuongozana na manaibu waziri uweke posho yako vizuri ccm tuijuayo haikuwa inabeba watu kwenye mikutano yao rip ccm
     
  5. K

    Kageuka JF-Expert Member

    #5
    Jul 22, 2012
    Joined: Jun 22, 2012
    Messages: 241
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hahahhahahaaa Nape kawashika pabaya Magwanda hamlali kwa ajili yake, akitumia dk mbili basi utawaona Magwanda jinsi wanavyotoa mapovu hapa!!! RIP MAGWANDA!
     
  6. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #6
    Jul 22, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    Nape ni zao la watoto waliolelewa mitaani na kukulia majalalani hivyo hana maadili na staha...yupo yupo tu kazi kupiga kelele.hivi aliishia wapi na ile mkutano wa jangwani..hahaaaa eti wassira ndo alikiwa miongoni mwa wazunhumzaji..hivi iko serious nape!
     
  7. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #7
    Jul 22, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,322
    Likes Received: 419
    Trophy Points: 180
    Mwigulu Jana Kama kamwagiwa maji anaona Noma litasanuka muda wowote
     
  8. a

    andrews JF-Expert Member

    #8
    Jul 22, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 1,682
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ​watamfuza muda si mrefu anajichubua saana
     
  9. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #9
    Jul 22, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 514
    Trophy Points: 280
    Huyu Nape anapofanya hiyo mikutano yake mara nyingi anawachukua mawaziri wajinga wajinga ndio anawaburuza kwenye hiyo mikutano; hata siku moja hutamuona Nchimbi kwenye hii mikutano ya Nape!!!!
     
  10. W. J. Malecela

    W. J. Malecela Tanzanite Member

    #10
    Jul 22, 2012
    Joined: Mar 15, 2009
    Messages: 12,315
    Likes Received: 721
    Trophy Points: 280
    - jamani niacheni nipumzike!! Ha! Ha! Ha!

    Le mutuz!!
     
  11. e

    ebaeban JF-Expert Member

    #11
    Jul 22, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 1,685
    Likes Received: 167
    Trophy Points: 160
    mwene agwee, mwene ntaule iwazelelo wayenyu wamusulilenyi no myago yuyo nape, ati mliwahizi kanchi ati mliwapujila..
     
  12. a

    andrews JF-Expert Member

    #12
    Jul 22, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 1,682
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ​na hili jitu kubwa limetoka wapi si lilisema litabaki facebook kwa wanwake kwa wanaume anatafuta nini au wanafuturu hana wa kupiga picha nae?
     
  13. P

    Prince Hope JF-Expert Member

    #13
    Jul 22, 2012
    Joined: Jul 21, 2012
    Messages: 2,170
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Tehe tehe,, alidhani siri!
     
  14. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #14
    Jul 22, 2012
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    unajuaje mkuu kwamba mwenye nchi amemtuma kukimaliza chama????!.....

    logically ninaona jeykey anakiua chama chetu kupitia huyu kijana.....!of which naona ni sawa tu...hichi chama lazima kife tu ili maisha yachape lapa.....!
     
  15. b

    bashemere Senior Member

    #15
    Jul 23, 2012
    Joined: Jul 17, 2012
    Messages: 175
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hata magamba wanalisema hili jamaa kuwa lina akili ya kitoto mpaka watu wa lumumba wakisema hivyo ujue wewe uko mahututi maana wenyewe akili hakuna sasa ni kuona kichaa anaona yuko afadhari kuliko kichaa mwingine pazeri hapo
     
Loading...