Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nape, Lusinde Na Mkapa MMETUHUJUMU ARUMERU

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by Kachanchabuseta, Apr 2, 2012.

  1. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #1
    Apr 2, 2012
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hii ni ishara mbaya kwa chama hakuna msaada wowote mliotusadia
    chama kimehujumiwa Arumeru haiwezekani jimbo litoke ccm
    lirudi upinzani.

    Nape katibu mwenezi umefanya kazi gani?

    Lusinde matusi yako yamesadia?

    Mkapa sina cha kusema


    Mwenyekit wa chama huu ni muda mwafaka wa kuwawajibisha watendaji wako katika chama
     
  2. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #2
    Apr 2, 2012
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Yamekuwa hayo? Si mlisema CHADEMA hawatashinda hata kwa dawa? Imekuaje sasa?
     
  3. Mamzalendo

    Mamzalendo JF-Expert Member

    #3
    Apr 2, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,664
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Wewe c ndo umesema sijui kwenye thread gani kule ccm inaongoza kwa kura 8700,nashukuru maana naona ulikuwa utani,ccm si shule ya matusi kuleni na kunywa matusi,
     
  4. Kapwila Matulu

    Kapwila Matulu JF-Expert Member

    #4
    Apr 2, 2012
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 9,750
    Likes Received: 1,908
    Trophy Points: 280
    Wote hao wamechapa kazi kadiri ya uwezo wao na sera za chama chao
    1. Nape alimwaga sera hivi: Tumeshashinda kwani tuna madiwani kata zote 17
    2. Lusinde alimwaga sera hivi: Kudadadeki, huyu tia mimba, yule tia mimba, yule tia mimba, kudadadeki
    3. Mkapa alimwaga sera hivi: Tuna imaaaani na Siooooi, oyaa, oyaa, oyaaaaa! Pia alisema Vincent si wa ukoo wao (nadhani wajua Mkapa yupo ukoo wa Nyerere)
     
  5. g

    glojos88 Member

    #5
    Apr 2, 2012
    Joined: Jul 31, 2010
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    1. Mkapa kung'ang'ania uongo kumefanya lolote ulilosema baadae lisiaminike.
    2. Vurugu zinazotengenezwa na Chama kila wakati wa uchaguzi hazisaidii. Zinaharibu zaidi kwani watu waneshajua huo ujinga.
    3. Matusi, vijembe, uongo, badala ya sera.
    4. Kuwaamini na kujisifia waganga wa kienyeji kila uchaguzi mmeandika "mene mene tekeli na peresi"
    5. Kuacha kushughulikia kero ya ufisadi na kuukumbatia ndio mwisho wa Chama hiki kupendwa na watu wenye busara na heshima.
     
  6. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #6
    Apr 2, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    uSIMSAHAU wASSIRA NA huyu rafiki yangu wa Simanjiro!...pia wameshiriki vizuri sana katika hizi episodes!
     
  7. MtamaMchungu

    MtamaMchungu JF-Expert Member

    #7
    Apr 2, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 3,353
    Likes Received: 149
    Trophy Points: 160
    Sasa mlitaka aende nani? Tukiwaambia chama kimekwisha mnaleta kauli za Lusinde-type. Endeleeni kugombania urais, mkitaja tahamaki hata chama cha kugombea uraisi hakipo.
     
  8. eliesikia

    eliesikia JF-Expert Member

    #8
    Apr 2, 2012
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 409
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 35
    Eti Nape atasema nilitabiri kushindwa arumeru kisa pesa ilitumika kutafuta mgombea.
    Yeye hawezi kukiri kuwa cdm ni level zingine kabisa. Pale hakuna ambaye angeshinda kama ilivyo kwa Nape akigombea cheo kwa kura hushindwa. 2010 wananchi wa ubungo walimpa kura kiduchu sana. Kuongezeka kwa EL ndio kuliipa ahueni ccm la sivyo wangekauka kama mti mkavu
     
  9. M

    MPIGA ZEZE JF-Expert Member

    #9
    Apr 2, 2012
    Joined: May 16, 2011
    Messages: 1,838
    Likes Received: 187
    Trophy Points: 160

    Magamba wangekuwa na mshauri mzuri angewashauri wamshauri Mzee wa masuala ya Kiwira (Uwazi na ukweli)ajipumzikie na kutafuna matunda ya ustaafu. Siasa za jukwaani za kizazi kipya haziwezi. Anajiaibisha.
     
  10. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #10
    Apr 2, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hana jipya huyo. Gamba linamuelemea!
     
  11. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #11
    Apr 2, 2012
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,434
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    mabadiliko yataletwa na vijana. vijana wenye akili huu ni mwanzo tu. tusilale. kuanzia vyuoni mpaka mtaani, tusilale. i really love cdm. i admire cdm.
     
  12. Polisi

    Polisi JF-Expert Member

    #12
    Apr 2, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 2,090
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Kama kweli chadema itashinda arumeru nitaamini kwa dhati kuwa mgawanyiko au mpasuko ndani ya ccm ni mkubwa na very serious kuliko tunadhani au unavyosemwa
     
  13. UmkhontoweSizwe

    UmkhontoweSizwe JF-Expert Member

    #13
    Apr 2, 2012
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 2,619
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Mkuu, siyo suala la mgawanyiko, ukweli ni kwamba chama chenyewe kimeishiwa - Yakima jipya, na 'think tank' yake haina lolote. We uliona wapi chama badala ya kumwaga sera kinamwaga matusi? Hiyo ni dalili tosha kwamba hicho chama kimeishiwa.
     
  14. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #14
    Apr 2, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,511
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    atasemea wapi?? usimsingizie!
     
  15. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #15
    Apr 2, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,880
    Likes Received: 162
    Trophy Points: 160

    Haswa za jana Maji Ya Chai na Makiba
     
  16. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #16
    Apr 2, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    CCM imeishiwa sera kwasababu kinaendeshwa na mavuvuzela na wastaafu!!
     
  17. Suzie

    Suzie JF-Expert Member

    #17
    Apr 2, 2012
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 1,264
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hakuna cha mgawanyiko Chadema ni lazima washinde inakubalika hawa na mtaji wa madiwani wao 17 waliopata kwa wizi tu
     
  18. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #18
    Apr 2, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Mkapa amejizalilisha sana.
    Ningemshauri asishiriki katika kampeni zozote ili angalau kulinda sehemu ndogo ya heshima yake iliyobaki.
     
  19. M

    Mifumo Member

    #19
    Apr 2, 2012
    Joined: Mar 29, 2012
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Arumeru wamestuka ccm n koti lenye chawa hakuna wakulivaa..m4c
     
  20. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #20
    Apr 2, 2012
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Naona mmeshaanza kutafuta mchawi. Hakuna mchawi hapo. Siyo Nape, siyo Mkapa, Siyo Wassira, siyo Lusinde.
    Yeyote yule ambaye CCM ingempeleka Arumeru matokeo yangekuwa ni yale yale. CCM kwishney.
     
Loading...