Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nape: LIVE ON MLIMANI TV LEO TAREHE 13/10/11 SAA MBILI NA NUSU USIKU

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mikole007, Oct 13, 2011.

  1. M

    Mikole007 Member

    #1
    Oct 13, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimesikia promo Mlimani Tv vuvuzela wa JK atakuwa Mlimani TV leo saa mbili na nusu usiku kutangaza jinsi CCM watakavyoshiriki maandamano ya kupinga malipo ya Dowans.....
    Sio ya kukosa ni kwenye kipindi cha kurunzi...
     
  2. ibraton

    ibraton Member

    #2
    Oct 13, 2011
    Joined: Apr 7, 2011
    Messages: 90
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 15
    tatzo la hyu kaka hana nondo za maana ktk kukitetea chama chake''ntamsikiza huwa napendaga kuwasikiza.
     
  3. T

    Tikerra JF-Expert Member

    #3
    Oct 13, 2011
    Joined: Sep 3, 2008
    Messages: 1,702
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kumsiliza Nape labda kama sina kazi,na kwa bahati mbaya I always have something to do.
     
  4. Ciril

    Ciril JF-Expert Member

    #4
    Oct 13, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 4,571
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    Jana si alisema Chadema kuandamana hakutasaidia au kubadili hukumu ya mahakama!!?Sasa Leo anayarudia matapishi yake tena?
     
  5. i

    ipogolo JF-Expert Member

    #5
    Oct 13, 2011
    Joined: Aug 15, 2011
    Messages: 1,772
    Likes Received: 171
    Trophy Points: 160
    Mlimani Tv japokuwa inatoa habari nzuri lakini hazina faida kwa watu tunaoishi nje ya jiji la DSM. ukiwa Mbeya city, rock city, tanga, A town hutapata habari toka huko. So, Nawataka wapanue masafa yao ili wote tufaidi matunda ya miaka yao 50 ya chuo kikuu.
     
  6. F

    FUSO JF-Expert Member

    #6
    Oct 13, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 9,767
    Likes Received: 319
    Trophy Points: 180
    amealikwa au CCJ imelipia kipindi?
     
  7. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #7
    Oct 13, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mtamuangalia wale mnaofikiri kwa kutumia masaburi kama yeye.
     
  8. Rutunga M

    Rutunga M JF-Expert Member

    #8
    Oct 13, 2011
    Joined: Mar 16, 2009
    Messages: 1,406
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Mlimani TV ? hii si ni TV ya kata hapo Jijijini Dar,Maongezi yake yatahusu maeneo hayo au nchi nzima

    Na nyie UDSM fanya hima ingiza TV yenu kunako Satelite.

    au ni wire to wire connection kwa wanafunzi wenu
    Aibuuuuu !
     
  9. kanyagio

    kanyagio JF-Expert Member

    #9
    Oct 13, 2011
    Joined: Dec 10, 2009
    Messages: 957
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    msaniii tu huyo vuvuzela.,,
    mwambie asome gazeti la RAI la leo
     
  10. Trustme

    Trustme JF-Expert Member

    #10
    Oct 13, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 1,174
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ni vizuri kumsikiliza huyu mzee wa pumba japokua huwa anabore muda wote! Sasa kuhusu dowans kulipwa sijui ataongea nini huyu mzee wa kuropoka. wanasema HUWEZI KUMDHARAU MTU KAMA HUMJUI, sasa ni wakati wa kumsikiliza tena na kuendelea kumdharau kama ataendeleza pumba zake
     
  11. Godlisten Masawe

    Godlisten Masawe Verified User

    #11
    Oct 13, 2011
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 739
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Na vipi about wawakilishi wa vyama vingine hawatokuwepo? Au hii ni Nepi peke yake?
     
  12. H

    Hume JF-Expert Member

    #12
    Oct 13, 2011
    Joined: Sep 25, 2007
    Messages: 329
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 45
    Inapatikana pia kupitia king'amuzi cha star media. Nje ya king'amuzi kata yetu kama unavyoiita inaanzia DSM, Pwani, Zanzibar kote huko wanapata kwa antena
     
  13. M

    Marytina JF-Expert Member

    #13
    Oct 13, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mliman tv inafanya vizuri sana hasa kwenye vipindi vya mambo ya siasa
    nataman hii tv ingekuwa inafika arusha
     
  14. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #14
    Oct 13, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Now

    Please tune in and comment.
     
  15. P

    PAULO IGNASI Member

    #15
    Oct 13, 2011
    Joined: Jun 23, 2011
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sikia pumba za nape mlimani tv now!
     
  16. bibikuku

    bibikuku JF-Expert Member

    #16
    Oct 13, 2011
    Joined: Feb 16, 2011
    Messages: 825
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Updates pls, wengine bado ngeleja anatutembelea bado
     
  17. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #17
    Oct 13, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    jamaa anapumba kwelikweli.

    ati anabeza maandamano.

    kitu usichokijua usikizungumzie
     
  18. Noti mpya tz

    Noti mpya tz JF-Expert Member

    #18
    Oct 13, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 936
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wengine tv zimeunguzwa na katika katika ya umeme tujuze bwana
     
  19. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #19
    Oct 13, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Anasema maandamano siyo hoja ya Chadema, bali ni hoja ya wanaharakati.
     
  20. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #20
    Oct 13, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    hii kali.....................

    anajifananisha na mbwa.....................

    kwamba yeye amefugwa na CCM...........................

    na anasema ukifuga(CCM) mbwa (Nape) usibweke mwenyewe
     
Loading...