Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nape kuwataja wanaoharibu CCM

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Makupa, Jul 19, 2012.

  1. M

    Makupa JF-Expert Member

    #1
    Jul 19, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,714
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Kada maarufu wa CCM ndugu Nape Nnauye ameeleza kubaini kundi la watu waliojipanga ambao wanafanya kila jitahada ili kuhakikisha kuwa chama hicho kinasambaratika.

    Nape alipokuwa anazungumza na waandishi wa habari kwamba anawajua kwa majina watu hao wanaojitagidi kupandikiza fitina na kuwataka waache mara moja kufanya hivyo vinginevyo muda wowote atawataja kwa majina.

    Source: Gazeti la Nipashe ukurasa wa tatu
     
  2. KV LONDON

    KV LONDON JF-Expert Member

    #2
    Jul 19, 2012
    Joined: Jul 18, 2012
    Messages: 868
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Awataje lakini aanze na yeye mwenyewe coz yeye anafanya bomoabomoa kwa nguvu zake zote'
     
  3. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #3
    Jul 19, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,880
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Kumbe wanajua wanasambaratika safi sana,laana ya Mungu hiyo ngoja iwatafune!
     
  4. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #4
    Jul 19, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,106
    Likes Received: 3,652
    Trophy Points: 280
    Hiyo orodha mwigulu ndani!!!!!
    Au hajamtaja?
     
  5. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #5
    Jul 19, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,318
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Ataje nini wakati wamesha sambaratika
     
  6. Msalagambwe

    Msalagambwe JF-Expert Member

    #6
    Jul 19, 2012
    Joined: Jul 11, 2012
    Messages: 599
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Utshangaa akiwataja,
    Wa kwanza Dr Slaa,
    wa pili John Mnyika,
    list yote itajaa,
    wapinzani.
     
  7. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #7
    Jul 19, 2012
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    uzuri anajua kuwa chama ni kimoja ila kina makundi na kila kundi linajiona lipo sawa na linajitahidi kulisambalatisha jenzake

    na yeye ana kundi linalo pigana kuua makundi mengine

    mwisho wa siku chama kinakufa kirahisi sana - Atakapo taja asijisahau yeye kwani naye anachangia sana
     
  8. T

    Twigwe Member

    #8
    Jul 19, 2012
    Joined: Apr 11, 2012
    Messages: 76
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni yeye mwenyewe hanahaja ya kutaja mtu mwingine, labda atangaze ku-resign
     
  9. Lyimo

    Lyimo JF-Expert Member

    #9
    Jul 19, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,809
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Akamalizie kazi ya kuvua magamba ambayo haijafanyika kwanza. Asijilundikie na hili kwani kazi ya kuwatimua mafisadi CCM hajaikamilisha hata chembe.
     
  10. Sabung'ori

    Sabung'ori JF-Expert Member

    #10
    Jul 19, 2012
    Joined: Jul 19, 2011
    Messages: 2,078
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    ...kama ni kuwataja mbona alishawataja!,tunachotaka kusikia ni lini anawavua magamba?...
     
  11. L

    LOVI MEMBE JF-Expert Member

    #11
    Jul 19, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 1,121
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hajui wala nini. Nape acha kutisha watu. Ndo maana mukama alisema mtoto si riziki huyu hataki kuzingatia alichoambia. 'wewe si tulikuambia Usiende igunga " alipopuuza akakutana na baunsa mmoja
     
  12. Mwalimu

    Mwalimu JF-Expert Member

    #12
    Jul 19, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 1,417
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    Kwenye hiyo orodha asiwasahau;
    -Makinda
    -Ndugai
    -Mabumba
    -Mwigulu
    -Eng. Manyanya
    -Mzee wa Kibajaji
    Mwisho kabisa yeye mwenyewe!
     
  13. B

    Bobuk JF-Expert Member

    #13
    Jul 19, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 5,813
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    Kundi litakuwa
    1. CDM
    2. Madaktari
    3. Waalimu
    4. Wanafunzi wa vyuo vya Elimu ya juu
    5. Wanafunzi wanaosoma shule za kata
     
  14. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #14
    Jul 19, 2012
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,146
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Siku 90 bado?
     
  15. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #15
    Jul 19, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Top FIVE ni
    1. Nape
    2.Dhaifu
    3.Mwigulu
    4.Liwalo na LIwe
    5.Ndungai
     
  16. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #16
    Jul 19, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Wa kwanza ni yeye wa pili mwenyekiti wao tatu member wote wa ccm
     
  17. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #17
    Jul 19, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Zoka msangi mabwepande hizo ndo zitaisambaratisha hicho chama
     
  18. d

    dguyana JF-Expert Member

    #18
    Jul 19, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 426
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sio tena CDM? du ilianza mafisadi ikawashindwa, CDM ikawashinda pia naona sasa ni wenyewe kwa wenyewe. Picha linaendelea na staring ndio keshakufa.
     
  19. d

    dguyana JF-Expert Member

    #19
    Jul 19, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 426
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ingekuwa wapinzani sasa hivi tayari keshawataja. We hujui kuwa kaona akitoa singo kwa kufanya kuweka mistar ya upinzani haiuzi tena yaani ishachuja kama zile za mr nice...
     
  20. Ngangasyonga

    Ngangasyonga JF-Expert Member

    #20
    Jul 19, 2012
    Joined: Sep 13, 2010
    Messages: 458
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huu mchezo wa kuogopana huu, siku zina kwenda hakuna utekelezaji, chama kinapoteza imani siku hadi siku. Mwenyekiti aalea makundi chama kinakufa hivihivi anaona kwa macho!
    DHAIFU KWELI NI DHAIFU!!!
     
Loading...