Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nape kuwahadaa wananchi mjini Songea leo

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kuku dume, Jun 3, 2012.

  1. kuku dume

    kuku dume JF-Expert Member

    #1
    Jun 3, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 415
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jana jumamosi nilipokuwa kwenye mishughuliko yangu nilisikia matangazo ya gari ililokuwa likizunguka katika viunga vya mji wa Songea likitangaza kwamba kijana Nape atahutubia wananchi juu ya uhalisia wa mambo.

    Ninajua kwamba hakutakuwa na watu wengi kwenye mkutano huo maana wanaruvuma wamesema basi tena. Hili linadhihirishwa na matukio na matokeo ya hivi karibuni katika maandamano na uchaguzi mdogo wa kata ya Lizaboni.

    Mytake: M4C IJE RUVUMA HARAKA IWEZEKANAVYO.
     
  2. MJIMPYA

    MJIMPYA JF-Expert Member

    #2
    Jun 3, 2012
    Joined: Mar 27, 2011
    Messages: 441
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Ukilewa ushabiki wa vyama ni shida kweli,

    Si usubiri aongee ndo uje kujudge alichosema. sasa kama wanaruvuma hawamtaki kwa nini unaita M4C!

    Washabiki mnatiana chuki wakati viongozi wenu wakikutana wanagonga glass na ku-enjoy life.
    Tafakari!
     
  3. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #3
    Jun 3, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    kwani lipi la msingi alishawahi kuongea huyo Nape?
     
  4. kuku dume

    kuku dume JF-Expert Member

    #4
    Jun 3, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 415
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wewe kama unakula ujira wa mafisadi endelea tu kujipa moyo. hakuna mwanasiasa msema uongo na mwenye kauli za kubomoa kama huyu kijana..

    ikiwa nitakuwa na uvumilivu wa kutosha ntaripoti kutoka kwenye eneo la tukio lakini haitakuwa rahisi kwangu kufika.
     
Loading...