Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nape kuwa makini sana

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Saint Ivuga, Nov 25, 2011.

  1. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #1
    Nov 25, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,148
    Likes Received: 5,695
    Trophy Points: 280
    Nape kutokana na vita uliyokuwa unaiendesha inabidi uwe makini sana ....sio kunywa kunywa mimaji tu juu ya meza zenu hizo au kutumia tumia vitambaa...kuna kitu kitaitwa ''polonium''...ni hatari...

    ''tunataka kuwalinda wanasiasa wachanga na machachari dhidi ya makupe'' kwa hio huu uzi mod msiutoe.
     
  2. Sniper

    Sniper JF-Expert Member

    #2
    Nov 25, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,942
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Nape mtoto mdogo tu, hawawezi kumpeleka India. Wazee wanajua anapayuka tu, hajui analolitenda. Sema sasa adhabu yake ni kuondolewa kwenye system ya CCM kabla au just after 2015, wakimhurumia sana anapigwa transfer Mtwara (kwa majukumu mengine ya kichama).
     
  3. k

    kabindi JF-Expert Member

    #3
    Nov 25, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 334
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mtoto haramu ni haramu na tabia zake ni za kiharamu! kama kweli NAPE ni mtoto wa nje ya Ndoa kama tunavyosikia basi alikosa mapenzi ya Baba na Mama na hivyo amekuwa na tabia ya kiharamu haramu!
     
  4. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #4
    Nov 25, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,148
    Likes Received: 5,695
    Trophy Points: 280
    huyu kautikisa sana mbuyu na ana effect hata kama sio kubwa wewe si unakumbuka lile gamba lililon'goka lilimtaja sana kwenye hotuba yake?
     
  5. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #5
    Nov 25, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,148
    Likes Received: 5,695
    Trophy Points: 280
    mkuu huoni kuwa haya maneno yako hayana tija kwa taifa?
     
  6. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #6
    Nov 25, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,119
    Likes Received: 11,379
    Trophy Points: 280
    Kenge huwa hasikii mpaka umpige hadi damu zimtoke maskioni nda ataskia.
     
  7. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #7
    Nov 25, 2011
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    Ingawa Simpendi nape na pia Siipendi CCM, lakini hapa hujaongea kitu cha maana.....Hakuna mtoto haramu na halali..kwani huyo haramu alitokea mbele au nyuma? si wote wametokea sehemu moja? Acha kuwa mfuasi wa misemo inayotugawa bila sababu ya msingi ilihali sisi wote ni watoto wa mungu..na hii Dunia ni ya mungu kwa ajili ya watu wote....Usirudie tena kumuita binadamu mwenzio haramu.
    Labda ungesema hivi....NAPE NA CC, NEC, CCM NI VIGEUGEU WALIOSHINDIKANA!
     
  8. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #8
    Nov 25, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,148
    Likes Received: 5,695
    Trophy Points: 280
    mkuu umeongea sawa hapa tatizo sio kumsema nape peke yaje tatizo ni ccm nzima ndio imeoza
     
  9. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #9
    Nov 25, 2011
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kwa mwendo huu Hussein Mwinyi ana ubavu mbele ya Captain EL ?
     
  10. L

    LAT JF-Expert Member

    #10
    Nov 25, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    mkuu mbona unampaisha huyu jamaa
     
  11. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #11
    Nov 25, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Inabidi aangalia maadui wengine sio size yake kabisa wamemzidi kwa kila kitu wanamwonea huruma tu
     
  12. i

    ibange JF-Expert Member

    #12
    Nov 25, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 1,545
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Wana JF mnakumbuka tulimshauri sana Nape kwamba 'He needed to tread very carefully'. Sababu tuliyompa ni kwamba alikuwa anatumika kuwaponda aliowaita mafisadi na kusema wasipotoka wenyewe watawatoa.

    Nakumbuka hata wakati wa mjadala fulani akiwa na Marando na Jussa aliwaambia chadema 'Nyie hamthubutu kumfukuza Shibuda maana chama chenu kitasambaratika.

    Sisi CCM tunaenda kuwafukuza mapacha watatu na chama kitabaki imara'. Tukamshauri aache kutumika labda tu kama alikuwa anaamini kweli kuwa hayo anayoyazungumza mabosi wake walikuwa wanayaamini.

    Kilichotokea mabosi wake wamemkana na hivyo yeye ndie anaonekana tatizo ndani ya ccm. Alipofika Nape nakushauri ujipime na ujiuzulu. Kwanza ni embarassment kubwa sana kukanwa mbele ya umma na kuonekana mbea.

    Pili vita vyako vya ufisadi vimefika mwisho. Tatu, kambi yako ya akina sitta haina meno tena na hawana nafasi tena ndani ya chama. Karinu chadema kijana unafaa bado lakini iwe kabla hujafa kabisa kisiasa
     
  13. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #13
    Nov 25, 2011
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Nape akihamia chadema mie nahamia DP
     
  14. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #14
    Nov 25, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Nape ana heshima wapi?hata househgirl wake tu hamuheshimu itakuwa wananchi..lile ni kama door mat la cho cha bar...limetumiwa sasa anaungua peke yake..na kwa msimamo ule wa akina lowassa haki ya mungu nape haponi
     
  15. Wa Ndima

    Wa Ndima JF-Expert Member

    #15
    Nov 25, 2011
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 1,509
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Nape hawezi kuja CDM hatumtaki
     
  16. Wa Kwilondo

    Wa Kwilondo JF-Expert Member

    #16
    Nov 25, 2011
    Joined: Sep 15, 2007
    Messages: 1,085
    Likes Received: 132
    Trophy Points: 160
    Tetesi ni kuwa Nape anajiandaa kutua Nccr na kuwa m/kiti. Mbatia out.
     
  17. Gwalihenzi

    Gwalihenzi JF-Expert Member

    #17
    Nov 25, 2011
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 5,067
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Tujadili hoja na sio mtu. Huna haki ya kumhukumu mtu kutokana na wazazi wake, kwani wewe au yeye mlipata nafasi ya kuwachagua wazazi waliowazaeni?, wacha ujuha wako wewe.
     
  18. Nyangomboli

    Nyangomboli JF-Expert Member

    #18
    Nov 27, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,651
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    msameheni, hajui atendalo. Wote tumetokana na mbegu za kiume na akiwemo huyo. Au mwenzetu alitoka kama mnazareti?
     
Loading...