Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nape kuvaa cheni za gold maana yake nini?

Discussion in 'Celebrities Forum' started by calmdowndear, Jul 14, 2011.

  1. c

    calmdowndear JF-Expert Member

    #1
    Jul 14, 2011
    Joined: Jul 12, 2011
    Messages: 562
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 45
    [​IMG]

    Nijuavyo mimi Gold ni pambo la mwili na pambo maana yake linalenga kuvutia mbele ya macho ndio maana wanawake wanapenda sana kuvaa mapambo ya dhahabu kwani pamoja na kupendezesha mwili bali pia inasemekana hulainisha mwili


    sasa cha kujiuliza ni kwa nini mwanamme ambaye ni rijali anavaa chen ya Gold not only shingoni bali hata mikononi?

    Je Nape anajaribu kutupatia message gani au kuna jambo anajaribu kutueleza INDIRECTLY?


    Je CCM mliopo humu mnaona huu ni mfano bora au ndio mnaanza kujionyesha mko inclusive of all sorts of pple?

    Ingekuwa ndugu yake wa kike Bimdogo kavaa cheni ningeelewa lakini hata huyo bimdo mwenyewe havai haya madubwasha iweje huyu jamaa anaona poa tuuu?
     
  2. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #2
    Jul 14, 2011
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,635
    Trophy Points: 280
    Mazee this is 2011, uko chini ya pango gani la ki-Taliban?

    Nini Nape, watu tumeona Mkapa rais anavaa gold, na Balozi Cisco Mtiro Mkuu wa itifaki amevaa hereni.

    Akikwambia ni katika kuitangaza dhahabu ya Tanzania utamwambiaje? Akikwambia kwao utamaduni wa mwanamme kuvaa dhahabu kuonyesha uwezo upo tangu zamani utasemaje?

    Kuna mambo na vijambo, hiki kijambo.
     
  3. c

    calmdowndear JF-Expert Member

    #3
    Jul 14, 2011
    Joined: Jul 12, 2011
    Messages: 562
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 45
    yashakuwa mambo ya Taliban tena?
     
  4. Tiba

    Tiba JF-Expert Member

    #4
    Jul 14, 2011
    Joined: Jul 15, 2008
    Messages: 4,502
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Mbona Mkapa alikuwa anavaa Cheni na bado anavaa mpaka leo lakini hatukusema na hatumsemi? Ni ngumu kuieleza lakini laiti ningekuwa na uwezo, hakuna public figure ingekuwa inaruhusiwa kuvaa vitu kama hivi!!!.

    Tiba
     
  5. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #5
    Jul 14, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,149
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    uliza kwanini ameweka kalamu kwenye kila mfuko wa shati...
     
  6. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #6
    Jul 14, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Kwa hili,cna cha kumponda nape,ana uhuru wa kuvaa chochote atakacho mazee.
     
  7. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #7
    Jul 14, 2011
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,635
    Trophy Points: 280
    Taliban si ndio wenye sheria za ajabu kuhusu mavazi, leo mnaanza kuuliza kwa nini kavaa cheni, kesho mtauliza kwa nini hafugi ndevu.

    Is this the best you can do?
     
  8. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #8
    Jul 14, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,758
    Likes Received: 4,633
    Trophy Points: 280
    Crap thread, sio lazima uanzishe thread jifunze kwanza kwa kuangalia wanayopost members wengine, huu ni utoto na kumbuka hapa sio facebook.
     
  9. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #9
    Jul 14, 2011
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,197
    Likes Received: 523
    Trophy Points: 280
    Khaaa!!!
     
  10. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #10
    Jul 14, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,737
    Likes Received: 1,863
    Trophy Points: 280
    Simple,
    jamaa ni ''sharobaro''
     
  11. Paul Kijoka

    Paul Kijoka JF-Expert Member

    #11
    Jul 14, 2011
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Sharobaro wataongezeka sana kipindi hiki!!!!! Haya si maadili ya viongozi for sure. Akitoka hapo aanze kugonga karorite
     
  12. Ndjabu Da Dude

    Ndjabu Da Dude JF-Expert Member

    #12
    Jul 15, 2011
    Joined: Aug 29, 2008
    Messages: 3,167
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    Just like any sane person would, he's putting his money where his mouth is kama hana akili nzuri vile...do you have a problem with that? Its supposed to be good for the economy, you know?
     
  13. I

    IWILL JF-Expert Member

    #13
    Jul 15, 2011
    Joined: Jun 2, 2011
    Messages: 294
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    meat head!!!
     
  14. j

    jonathan.mnyela New Member

    #14
    Jul 15, 2011
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Hoja hii si hoja. Je, ulikuwa unataka kusema kitu kama kuvaa cheni ya DHABABU ni gharama sana? Mbona wanaojiita marais wa masharobaro wanavaa? Basi hebu angalia rafiki zako wa karibu hawana hata kacheni? Bila shaka hiyo ni lifestyle yake...kama ambavyo mimi sijawahi kuvaa cheni wala sitaraji kuvaa. Zote hizo ni lifestyle tu.

    Leo tunauliza Cheni, kesho tutauliza saa, kisha tutauliza nguo, pia unaweza kutaka kujua kwanini anavaa boxer ya aina fulani... Ungehoji utendaji ningeona umeleta hoja ya maana sana. Lakini si lifestyle ya mtu.
     
  15. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #15
    Jul 15, 2011
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,018
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Mbona hata waziri Bernard Membe anavaa chain ya dhahabu , hii ni matakwa ya kila mtu unaweza kuvaa chochote ili mradi hauvunji sheria za nchi. Kuna picha wamemtoa katibu wa CCM Mukama amevaa kofia oficn na wala sio issue. Mtoa mada kama unachukia watu kuvaa cheni basi ni wewe lakini kisheria wala sio kosa na kwa taarifa yako kuvaa cheni ni utamaduni wa asili wa mwafrika toka enzi za mababu na viongozi karibu wote wa kijadi uvaa cheni
     
  16. r

    rushasha JF-Expert Member

    #16
    Jul 15, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 732
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    sidhani kama ni suala la kujadili hapa! we should have constructive threads here for the benefits of our society....
     
  17. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #17
    Jul 15, 2011
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Ikiwa cheni tuu inakuwa mwao, jee, wanao zaa na wake za watu iweje? compare!
     
  18. l

    lauti Member

    #18
    Jul 15, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 94
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Calm acha ushamba na maswal ya kijinga!ndo mana wa-kenya wanatudharau sana wa-tz,sasa ka anavaa si ni yeye?angevaa mguun au sikion ingekuwa mada nyingine!ni hulka yake,ni sawa na mavaz,mwingne anapenda kaptula,mwingne mwanaume lakin anapga jeans vimodo!acha bana calm na maswaliyo
     
  19. s

    sweke34 JF-Expert Member

    #19
    Jul 16, 2011
    Joined: Sep 28, 2010
    Messages: 2,528
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    hii thread imekaa kikomedi komedi!! correction ...kichwa cha habari kilitakiwa kiwe...'Nape aweka wazi mrengo wake wa u***ga'
     
  20. Wacha1

    Wacha1 JF-Expert Member

    #20
    Jul 16, 2011
    Joined: Dec 21, 2009
    Messages: 11,960
    Likes Received: 516
    Trophy Points: 280

    Amekula na kuvimbiwa kama Mafisadi wenzake waliopo kwenye Chama Cha Majambazi.
     
Loading...