Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nape KUUNGURUMA MBEYA Kesho tar.16/07/2011

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Nipe tano, Jul 15, 2011.

  1. N

    Nipe tano Senior Member

    #1
    Jul 15, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 101
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habar nilizo nazo katika mkutano WA Kesho mjini MBEYA vuvuzela WA CCM Nape Nnauye atakuwepo pia. Mhhh hii timu ya Nape,Sita, Mwakyembe,Olesendeka,Mama Kilango nasikia na Nyalando imekaaje?kilikoni MBEYA !????
     
  2. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #2
    Jul 15, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Nyalandu yule aliyechakachua vyeti?
     
  3. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #3
    Jul 15, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Unganisha hii mada na ile ya kwanza tupunguze upupu wa mada Mods
     
  4. F

    FUSO JF-Expert Member

    #4
    Jul 15, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 9,742
    Likes Received: 297
    Trophy Points: 180
    hii ndiyo kambi ya CCM ambayo inataka kuongoza 2015 - ile kambi ya wana CCM mtandao vipi tena? akina JK, RA, EL, January n.k
     
  5. Mufiyakicheko

    Mufiyakicheko JF-Expert Member

    #5
    Jul 15, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 893
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    inaonekana ni mwenderezo wa kujisafisha kuvua gamba hawatakosa kusema r a kujivuwa mbeya muwahoji kodi na rathilimali zetu alizo iba atazirudisha lini? umeme umefanyika uhuni ili wahalarishe mikataba ya kuiba pesa ya uchaguzi 2015 mugao ni wakutengeneza ili waendele kutuibiya
     
  6. Tuyuku

    Tuyuku JF-Expert Member

    #6
    Jul 15, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 2,669
    Likes Received: 928
    Trophy Points: 280
    Hiyo ni kambi ya CCM-J
     
  7. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #7
    Jul 15, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Mgawanyiko sasa ni wazi kabisa!!
     
  8. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #8
    Jul 15, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Mbona umesema atanguruma? toka lini panya akanguruma? watu wa kunguruma(Slaa & co) walishapita huko kitambo....
     
  9. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #9
    Jul 15, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Aibu kubwa itawakuta labda wakasombe watu vijijini na malori kama kawaida yao ili wajaze maandamano na mkutano wao wamechemka biiigggg tyyyyyme
     
Loading...