Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nape kutikisa Arusha/Moshi Jumamosi wiki hii

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Nipe tano, Jul 18, 2011.

  1. N

    Nipe tano Senior Member

    #1
    Jul 18, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 101
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari ZA uhakika, BAADA ya kufanikiwa MBEYA Yule vuvuzela WA CCM kutua Arusha JUMAMOSI wataandamana na kuhutubia mkutano WA hadhara stendi KUU Arusha.


    Source; CCM HQs
     
  2. POSHO MAVYEO

    POSHO MAVYEO JF-Expert Member

    #2
    Jul 18, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 377
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    si walikuwa wanapinga maandamano hawa sasa imekuwaje wanatoa copy?

    ila LINAPE linamoyo aiseee kaaaa sijawai ona kitu roho ngumu kama NAPE
    HIVI ANAKULA NYAMA ZA KAWAIDA/NG'OMBE KWELI HUYU?
     
  3. kinepi_nepi

    kinepi_nepi JF-Expert Member

    #3
    Jul 18, 2011
    Joined: Aug 16, 2007
    Messages: 870
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kwani maandamano si uvunjifu wa Amani??? Kweli makabwela wana mambo. CCM ni wafu, wanakula matapishi kila siku. Oooh hakuna mafisadi, oohh maandamano ni uvunjifu wa amani, kiko wapi.

    Ngoja nichukue mick nianze kupambana. Wameona CDM wako bungeni wanakusanya data wanachachawa.
     
  4. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #4
    Jul 18, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,225
    Likes Received: 1,378
    Trophy Points: 280
    Yangu macho na maskio yote yatakuwa Arusha kama hajapewa vitasa huko sijui!!
     
  5. Mzee Wa Rubisi

    Mzee Wa Rubisi JF-Expert Member

    #5
    Jul 18, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,748
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Ataiga kila kitu.
     
  6. VUVUZELA

    VUVUZELA JF-Expert Member

    #6
    Jul 18, 2011
    Joined: Jun 19, 2010
    Messages: 3,105
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Nape kuiteka Arusha mjini ni ndoto. Atakuwa anapoteza muda wake bure sababu Arusha sio sawa na huko kusini sijui Songea ama Ruvuma alikopita. Ni sawa na Obama kwenda kupiga campaign Utah atapoteza muda tu!
     
  7. Nsiande

    Nsiande JF-Expert Member

    #7
    Jul 18, 2011
    Joined: Jul 27, 2009
    Messages: 1,649
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Ccm, cuf, tlp wote wana haki ya kueneza sera nchi nzima ninaomba vijana wa cdm Arusha wasijihusishe kwenye vurugu yoyote na wakaazi wa huko wahiari wenyewe kwenda ama kubaki majumbani

    We know who rules in Arusha!
     
  8. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #8
    Jul 18, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Kwa hiyo CCJ baada ya kuzindua kampeni ya urais Mbeya wanahamia Arusha kwa Lowassa kaazi kweli kweli

    CCJ na CCM-RACHEL chini ya mwenyekiti mmoja Kikwete ngoja wanyukane wao kwa wao kwanza

    ni vita vya panzi hivyo kazi ya Chadema itakuwa rahisi ni kuokota panzi waliolewa wasio na mabawa na kutia kwenye gunia moja.
     
  9. Kobello

    Kobello JF-Expert Member

    #9
    Jul 18, 2011
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 5,148
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 160
    You think so?Lema hawezi kusimama na Kinana hata siku moja,we gave you Arusha and you are f2#king it up big time!
     
  10. VUVUZELA

    VUVUZELA JF-Expert Member

    #10
    Jul 18, 2011
    Joined: Jun 19, 2010
    Messages: 3,105
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kobello sikujua kama wewe ni magamba.
    Anyway, back to the story CCM candidate yoyote yule awe Waria Kinana, Chatanda etc. hawezi kuichukua Arusha mjini tena labda waende Manyara. I can bet that for a million $$. Wanna bet?
     
  11. Rufiji

    Rufiji JF-Expert Member

    #11
    Jul 18, 2011
    Joined: Jun 18, 2006
    Messages: 1,592
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Hivi pamoja na watu kuwa gizani bado hawa CCM wana guts za kwenda kupiga kampeni? Kweli Watanzania wamelala, na watu wanaenda kuwasikiliza. Kwa hiyo kwenye mikutano Nape anasema mafanikio ya CCM ni yepi haswa ?
     
  12. VUVUZELA

    VUVUZELA JF-Expert Member

    #12
    Jul 18, 2011
    Joined: Jun 19, 2010
    Messages: 3,105
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Wana Igunga wapo wengi sana kila kona ya nchi hii
     
  13. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #13
    Jul 18, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Mimi nakusalimu mkuu Rufiji habari za masiku .Umepotea sana sana hapa .Mie siwezi mjadili Nape na wapuuzi wenzake for sure .
     
  14. Kobello

    Kobello JF-Expert Member

    #14
    Jul 18, 2011
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 5,148
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 160
    Yep,CCM by blood.
    Arusha will never belong to CDM,and yes I wanna bet!
     
  15. Rufiji

    Rufiji JF-Expert Member

    #15
    Jul 18, 2011
    Joined: Jun 18, 2006
    Messages: 1,592
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Lunyungu,

    Nipo ndungu yangu, ila mambo yanayoendelea kwa sasa hapa nyumbani yanakatisha tamaa. Mtu unashindwa hata kupata nguvu ya kutype. CCM lazima ijue ya kuwa ni chama tawala, kwa hiyo kama chombo chetu kinaenda mrama basi lawama zote ni zao. Sasa huyu Nape anapozunguka na kuzungumza ujinga wakati Watanzania wengi wako kwenye mgao mkali ni upumbavu wa hali ya juu. Infact, vikao vyake ni matusi makubwa kwa Watanzania.
     
  16. VUVUZELA

    VUVUZELA JF-Expert Member

    #16
    Jul 18, 2011
    Joined: Jun 19, 2010
    Messages: 3,105
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Nimehuzunika sana kusikia wewe ni mwanamagamba! I can't believe it!
    I don't belong or affiliated to any political party in this country, but the idea of someone as smart as you belonging to magamba just make my stomach sick.....esp. after all these decades of sufferings, endless poverty, corruption, mgawo wa umeme etc.....Seriously!
    I'm just shaking my head in disbelief, Kobello!!
     
  17. Lyimo

    Lyimo JF-Expert Member

    #17
    Jul 18, 2011
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,809
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Hivi humu JF wengi naona tupo kiitikadi zaidi kuliko facts. Imagine wewe member ni mwalimu, utahutubu itikadi yako ama facts. Tusitumie kutoelewa kwa waTZ wengi kuwapotosha, ni vizuri kueneza ukweli ili wananchi wote tuwe na msimamo sahihi. Nilibahatika kusoma riwaya ya KULI, nilimkubali sana Chonya wa Chilinwa alivyokuwa responsible na kumuhudumia jamaa pale stand alipokuwa anapiga debe na kumpeleka Hospitali ingawa watu walimchukulia ni chizi. Alitoa msaada mkubwa na wa muhimu kuliko watu waliokuwa na uwezo na nafasi zao. Ni vizuri tusithamini watu kwa majina yao, bali kwa uhalisia wao unaohitajika kwenye jamii pamoja na huduma waliyojitolea. Inaleta maana zaidi tukimthamini mtu klwa mchango wake chanya kwenye jamii kuliko umaarufu/usomi/utajiri wake.
     
  18. Lyimo

    Lyimo JF-Expert Member

    #18
    Jul 18, 2011
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,809
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
  19. Kobello

    Kobello JF-Expert Member

    #19
    Jul 18, 2011
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 5,148
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 160
    You shouldnt,
    A lot of CCM members have the same ideas as CDM members.A lot of CCM members are suffering,we had our peak agricultural output,literacy rate,sports achievements without forgetting our identity that we were the lader of the frontline states during ujamaa era.Privatisation,a policy that is favored by CDM(currently executed by CCM) is the one thats killing us,we had a good policy that needed some fine tuning.
    About fisadis,yeah i hate them but economically,if they were leaders who illegally took peoples money and invest in some worthy projects,we wouldnt mind that much,cos that will be our money invested in our economy.But these people let foreigners rape our country through multinationals.
    So,even if we are from different parties (CDM,CUF,CCM) we still have a lot in common.Iwill never be a CDM member,no offense but our founders have a different view of Tanzania,and what sux is,they are still running these parties.
    At the end of the day,it is what it is.
     
  20. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #20
    Jul 18, 2011
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 186
    Trophy Points: 160
    Filbert Bay alitesa duniani wakati Tanzania inatawaliwa na TANU.

    Ilipozaliwa CCM, tukazipiga na nduli Iddi Amini na kuanzia hapo hadi leo tunazidi kufunga mikanda.
     
Loading...