Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nape kupanda kizimbani Arusha kwa kutoa hukumu kabla ya jaji

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Lokissa, Nov 16, 2011.

  1. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #1
    Nov 16, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
    Katibu wa Itikadi na Uenezi wa CCM, Nape Nnauye


    Nnauye anadaiwa kutoa kauli kwamba wana uhakika wa ushindi wa Lema unaopingwa na wapiga kura watatu, wote wanachama wa CCM, utatenguliwa na mahakama na hivyo, kuwataka vijana wa chama hicho kujiandaa kwa uchaguzi mdogo utakaoitishwa na Tume ya Taifa ya Uchaguzi (NEC).

    Maneno hayo yanadaiwa kutamkwa na kukaririwa na Gazeti la Nipashe toleo la Oktoba 9, mwaka huu, ambalo pamoja na Nnauye, Jaji Aloyce Mjuluzi anayesikiliza shauri hilo pia alimwamuru mhariri wa gazeti hilo kufika mahakamani leo kuthibitisha iwapo kweli maneno yaliyoandikwa yalitamkwa na kiongozi huyo wa CCM.

    Uamuzi wa Jaji kuwaamuru Nnauye na mhariri wa gazeti hilo kufika mahakamani ulitokana na hoja ya Wakili wa utetezi, Method Kimomogoro aliyeomba kesi hiyo isikilizwe na majaji watatu au watano kutokana na mteja wake kuhisi kuwa hatatendewa haki kwa sababu tayari CCM kimetamba kunyakua jimbo hilo kwenye uchaguzi mdogo hata kabla ya kesi kusikilizwa.

    Kimomogoro alihoji kwa nini CCM iliyofungua kesi 14 za kupinga uchaguzi kati ya mashauri 44 ya uchaguzi yaliyofunguliwa na vyama vingine nchini kote, watangaze kujiandaa kunyakua Jimbo la Arusha iwapo hawajahakikishiwa ushindi mahakamani?

    Wapiga kura watatu wanachama na wafuasi wa CCM, wanaoiomba mahakama itengue ushindi wa Lema kwa madai kuwa alitoa maneno ya kashfa dhidi ya aliyekuwa mgombea wa chama hicho, Dk Batilda Burian wakati wa kampeni za Uchaguzi Mkuu uliopita ni Mussa Mkanga, Agnes Mollel na Happy Kivuyo ambao wanawakilishwa na Mawakili, Alute Mughwai na Modest Akida.

    Katika kuhakikisha haki inatendeka, wakili huyo wa Lema alipomuomba Jaji Mkuu, Othman Chande kuteua majaji watatu au zaidi kusikiliza shauri hilo. Hoja hiyo ilimfanya Jaji Mjuluzi kumhoji wakili huyo iwapo kauli yake ina lenga kumwomba ajitoe kusikiliza shauri hilo linalovuta umati wa watu kila inaposikilizwa.

    Hata hivyo, Wakili Kimomogoro alisema kilichomsukuma kufikia hatua hiyo ni mwenendo wa kesi hiyo na kwamba endapo wangekuwapo majaji zaidi ya wawili, anaamini kwamba haki ingetendeka pasi na kutiliwa shaka.Umati wa watu umekuwa ukifurika mahakamani hapo kila kesi hiyo inapotajwa kiasi cha wengine kulazimika kubaki nje kutokana na ufinyu wa chumba cha mahakama.

    Hata hivyo, habari njema kwa wale watakaokosa fursa ya kuingia ndani ya chumba kitakachotumika kuendeshea kesi hiyo ni kwamba watapata fursa ya kusikiliza mwenendo wake kupitia vipaza sauti ambavyo Jaji Mjuluzi aliagiza vifungwe.


    Source: Mwananchi
     
  2. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #2
    Nov 16, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    Hiki kijamaa bure kabisa!
     
  3. MtamaMchungu

    MtamaMchungu JF-Expert Member

    #3
    Nov 16, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 3,367
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    Anapenda kuropoka, mwache akajaribu kuropoka mahakamani wamtengeneze.
     
  4. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #4
    Nov 16, 2011
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,074
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Nape anawapatia kweli chadema nimeamini,maana kwa jinsi anavyowashughulisha mpaka mnatia huruma;ndio maana mimi sina chama naangalia sera zipi zinanivutia kutokana na wakati uliopo ndio napiga kura!ndio maana niko huru kusema chochote na kumgonga yeyote kutoka chama chochote nikihisi anachemka....
     
  5. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #5
    Nov 16, 2011
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    hakuna kitu hapo hizi mahakama zinajulikana zinafuata mlengo gani
     
  6. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #6
    Nov 16, 2011
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,426
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Anawapatia kivipi sasa?
     
  7. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #7
    Nov 16, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Uvuvuzela umemponza! Alitoa matokeo ya Igunga kabla ya Nec, alipoulizwa akaikana hadi id yake. Naomba wataalamu watuwekee hata ka kipande cha U tube tumwone alipotoa hiyo kauli.
     
  8. u

    utantambua JF-Expert Member

    #8
    Nov 16, 2011
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,374
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Habari yako mwana magamba mkereketwa
     
  9. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #9
    Nov 16, 2011
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,074
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Si kama hivi mnavyokuwa busy kukariri kila analoropoka hata akiwa choon?!Mnaacha ku deal na watu kama lowassa ambao ndio washindani wenu uchaguzi ujao mnadeal na mtu mdogo kama Nape!
     
  10. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #10
    Nov 16, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,796
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    dont trust our legal system... it is corrupt and headless when it comes to politics
     
  11. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #11
    Nov 16, 2011
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,074
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hilo ndio tatizo lenu,mnapenda cheap politics,mtu akiwaambia ukweli muamke usingizini mnamvalisha gamba!haya sasa lowassa huyooooooo kaja na sera yenu kwa vijana!
     
  12. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #12
    Nov 16, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,355
    Likes Received: 3,166
    Trophy Points: 280
    hakuna kitu, sanaa tupu
     
  13. Mufiyakicheko

    Mufiyakicheko JF-Expert Member

    #13
    Nov 16, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 893
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nape amesema anacho kifahamu mumesahau maelekezo ya makamba kuagiza wb wote walio shidwa kwenye uchaguzi kwenda mahakamani ccm, polis, mahakama, tume ya uchaguzi, ni pacha sema mahakama wamechukiya nape kutowa sil mapema
     
  14. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #14
    Nov 16, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Si tetesi sinasema amelazwa hosptal huyu??
     
  15. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #15
    Nov 16, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Kuna mropokaji kama Lema, Slaa and co.
     
  16. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #16
    Nov 16, 2011
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,074
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mkuu naona unachanganya kati ya orange and apple!alielazwa ni naibu katibu mkuu wa chadema,nape ni katibu muenezi wa ccm!hajalazwa juzi alikua na ugeni wa katibu mwenzake wa uenezi kutoka chama cha kikomunisti cha watu wa china,nilimuona kule kwa michuzi akimtembeza mgeni wake huyo kuanzia tazara mpaka majohe gongo la mbali kwenye makaburi ya wataalam wa kichina waliofia bongo!zitto ndio sijapata taarifa zake za jinsi anavyoendelea huko india!
     
  17. Amiliki

    Amiliki JF-Expert Member

    #17
    Nov 16, 2011
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 2,087
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Anawapatia Masaburi
     
  18. Amiliki

    Amiliki JF-Expert Member

    #18
    Nov 16, 2011
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 2,087
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mbona unasomeka! Maana sasa hivi hakuna aibu kubwa kama mtu kujitangaza kwamba ni MwanaCCM, unless uwe kiongozi ndio unajikuta huwezi kujificha, sisi wenye akili zetu tumekuelewa Mkuu hatutamwambia mtu kwamba wewe ni Gamba.
     
  19. Tony Almeda

    Tony Almeda JF-Expert Member

    #19
    Nov 16, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 397
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Anafanya kazi aliotumwa na wakubwa zake, kama hatumwi kwani tangu alivyoanza kuropoka kuna hatua zipi walizomchukulia zaidi ya kumsifia kijana anafanya kazi vizuri.
    Waendelee hivyohivyo wanasema usimwamshe aliolala........! sasa waacheni wakizinduka tayari kumekucha
     
  20. only83

    only83 JF-Expert Member

    #20
    Nov 16, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Huyu jamaa na Makamba hawana tofauti........
     
Loading...