Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

NAPE: Kuna mtandao wa Ufisadi na CCM hamuuwezi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MAGEUZI KWELI, Apr 27, 2012.

  1. MAGEUZI KWELI

    MAGEUZI KWELI JF-Expert Member

    #1
    Apr 27, 2012
    Joined: Jul 16, 2011
    Messages: 1,925
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Mnajuana, Mnashirikiana, Mnalindana, Mnaogopana..Hili ndilo tatizo la CCM. Tetesi zimeanza siku nyingi kuhusu mafisadi na mmekaa kimya. Eti leo mmebariki.
    Ni sawa lakini ndiyo tiba? Mafisadi mmeshindwa kupambana nao, leo mtafanya nini kwa hao mliowatetea siku nyingi?

    Kwa hiyo tunashukuru mmebariki kubadili baraza lakini bado si chanjo ya kung'oa ufisadi Tanzania...

    Wana JF: hii ni baada ya kauli ya Nape TBC kubariki mabadiliko ya baraza..... Ninadhani bado hawawezi...hisia zako pia muhimu.....
     
  2. v

    vngenge JF-Expert Member

    #2
    Apr 27, 2012
    Joined: Apr 19, 2011
    Messages: 353
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 45
    Bado wanajipanga, wapo kwenye mchakato, wako mbioni na mazungumzo yanaendelea vizuri ili kulisukuma hili liende vizuri bila kuathiri chama. Lets wait... HIVI ZILE SIKU WALIZOTOA ZIMEISHA? Hakuna ultimatum no 2? kweli hakunaga kama chichiem
     
  3. k

    kundaseni meena Member

    #3
    Apr 27, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 62
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kwanza nashukuru kwamba nape kaona kwamba chama chake kimewakuza na kuwalea mafisadi na sasa wamekua na wapo kazini lakini sikubaliani nae kwamba kubadili baraza si chanjo ya mafisadi, kila jambo lazima uoneshe uwajibikaji wa namna moja ama nyingine hivyo kubadili baraza la mawaziri ni mwanzo tu wa kuonesha uwajibikaji wa serikali makini ingawa tunapenda hatua nyingine zichukuliwe dhidi ya wahujumu wa rasilimali za taifa kama vile kunyongwa, vifungo vya maisha n.k.
     
  4. K

    KISWAHILI Member

    #4
    Apr 27, 2012
    Joined: Apr 26, 2012
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wanajivua gamba
     
  5. M

    MPadmire JF-Expert Member

    #5
    Apr 27, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 2,020
    Likes Received: 379
    Trophy Points: 180
    Hela nyingi zilizoibwa zimetumika kununua kofia za kijani, mashati ya kijani na kanga

    Pia wafanyakazi wa halmashauri wameachwa zitafune hela maana wao ndo wanasimamia uchaguzi na ndo wanashiriki katika wizi wa kura na uchakachuaji.
     
  6. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #6
    Apr 27, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,245
    Likes Received: 1,915
    Trophy Points: 280
    Nape mpaka avae magwanda ya cdm ndo atapata heshima.
     
  7. r

    rohrer Member

    #7
    Apr 27, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 78
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kansa ikishasambaa mwili mzima haiponi si kwa upasuaji wala mionzi. Unaweza jaribu chemotherapy lakini mgojwa ataishi kwa shida nyingi mwishowe atakufa.
     
  8. ISSA SHARAFI

    ISSA SHARAFI JF-Expert Member

    #8
    Apr 27, 2012
    Joined: Apr 25, 2012
    Messages: 407
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Lkn bado sheria juu ya wahujumu uchumi lzm iwepo ili iweze kutekeleza majukumu yake sababu wanahujumu rasilimali za nchi mwisho wa cku wanaishia kubadilishwa kwa kuvunja baraza la mawaziri. je zile mali wanazomiliki jkinyume cha sheria ndo tunawaachia? mmmmmmh NAPE Naye...!
     
  9. Lawrence Luanda

    Lawrence Luanda JF-Expert Member

    #9
    Apr 27, 2012
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 707
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Je watapandishwa kizimbani????TAKUKURU haitawa cover kama ishu ya rada??? Hadi lini tutakuwa tuna opt kuvunja baraza kwa wezi then waendelee ku enjoy mafao yao???
     
Loading...