Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nape kumjibu Rostam

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Sizinga, Jul 14, 2011.

  1. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #1
    Jul 14, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,790
    Likes Received: 294
    Trophy Points: 180
    Jamaa yupo Dodoma kukanusha ishu nzima ya Rostam!! Ngoja tusubirie kwanza, inaoneka siasa uchwara ni za
    Nape, Na yy Nape anamshutumu JK ndiye mwenye Siasa uchwara nae ajivue gamba, ngoja tuone hii movement.
     
  2. M

    Marytina JF-Expert Member

    #2
    Jul 14, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    nape kuna siku atavuliwa ngozi achuje damu na kujifia
    Haiwezekani amseme JK bosi wake ana sias uchwara nadhani Nape anachanganyikiwa
     
  3. C

    Cabaiser Member

    #3
    Jul 14, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nape hamjui na hajamjua jk. kikwete ni m2 wa kutumia na kuacha hana tofauti na mtu anayetuane tumia condom akimaliza haja zake anaitupia mbali na kusahau fadhila zake.kamtumia lowassa,Rostam, sasa kawatuhumu kuwa ni magamba na hawafai ndani ya chama.Mwenzako akinyolewa zako tia maji but nampe yeye anachekelea badala ya kutia maji siku sio nyingi nae ataitwa gamba.
     
  4. TzPride

    TzPride JF-Expert Member

    #4
    Jul 14, 2011
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 2,256
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Nakubaliana kabisa huyu dogo anatumika tu na JK kuwmaliza mapacha watatu. Ama kweli JK ni mzee wa fitna! Imagine, Nape alivyogaragazana na Lowassa juu ya jengo la umoja wa vijana, wakina makamba wakam-condem huyu kijana, leo vuuu bin vap...anapewa ukuu kwenye chama! Anakatumia na kazi ikiisha atakatupilia mbali...wait and see.
     
  5. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #5
    Jul 14, 2011
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0

    Huu ni uchochezi! Wewe umejuaje kwamba yeye Nape ndiye amelengwa Nape wakati maamuzi ya kujivua gamaba yalikuwa ya NEC. Nape amekuwa ni mouth piece wa maamuzi ya NEC.
     
  6. Arafat

    Arafat JF-Expert Member

    #6
    Jul 14, 2011
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 0
    Katika kutumiwa huku nani anafaidi?
     
  7. Nyuki

    Nyuki JF-Expert Member

    #7
    Jul 14, 2011
    Joined: Jul 7, 2009
    Messages: 371
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    anataka kukanusha nini sasa? maana RA ameeleza kwanini ameamua kuachia ngazi ssa yeye nape anatakanusha nini,inabidi awe makini sana huyu kijana
     
  8. WISDOM SEEDS

    WISDOM SEEDS JF-Expert Member

    #8
    Jul 14, 2011
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 780
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Time will tell...
     
  9. F

    FUSO JF-Expert Member

    #9
    Jul 14, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 9,767
    Likes Received: 319
    Trophy Points: 180

    Natoa Hoja:

    Uamuzi wangu wa kuachia nafasi zangu zote za uongozi nilizopata kwa tiketi ya CCM haukutokana na wala haumaanishi kukubaliana na shinikizo lililopotoshwa kuhusu azma ya utekelezaji wa dhana ya kujivua gamba, la hasha, bali dhamira ya dhati ya kuachana na siasa hizi uchwara (gutter politics). - Rostam Aziz.

    Utetezi ndugu katibu mwenezi wa chama cha kujivua......
     
  10. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #10
    Jul 14, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Yaani huyu Nape,kila siku Nape,Nape.......
     
  11. H

    Hardwood JF-Expert Member

    #11
    Jul 14, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 640
    Likes Received: 165
    Trophy Points: 60
    I hate politics wajemeni!!!!
     
  12. lukindo

    lukindo JF-Expert Member

    #12
    Jul 14, 2011
    Joined: Mar 20, 2010
    Messages: 5,987
    Likes Received: 2,461
    Trophy Points: 280
    hili liko wazi, kuongelea uadilfu ndani ya ufisadi haiwezekani. Kupona kwake atoke CCM labda
     
  13. The Emils

    The Emils JF-Expert Member

    #13
    Jul 14, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 570
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Jk ukiwa nae ndio rafiki yako ila ukiondoka tu au akifanikiwa jambo lake anakutelekeza vibaya mno..nape amulize Membe alifanyiwa nn na jk..
     
  14. o

    ocampo seven Member

    #14
    Jul 14, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nape ajui akifanyacho sijui ni uwezo mdogo wa kuchambua mambo,bado anaishi shimoni(allegory of the cave) na amjui jk vizuri kwani jamaa sio mtu akishakutumia anakudamp hana rafiki wa kweli anachoangalia ni interest zake,za mke wake na watoto wake.......kaka angu nape kua na macho zaidi ya mawili we bado mdogo sana,elimu bado ndogo u have long way to goooooooo.......
     
Loading...