Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

nape kufanya ziara monduli,bariadi,na igunga wiki

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kingxvi, Jul 10, 2011.

  1. kingxvi

    kingxvi JF-Expert Member

    #1
    Jul 10, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 883
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ndo ratiba inaonyesha hapa ofisi ya makao makuu ya ccm
     
  2. A

    Alakara Armamasitai Verified User

    #2
    Jul 10, 2011
    Joined: Feb 4, 2011
    Messages: 412
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Ngoja tuone atawambiya watu wa monduli nini? kwani anaweza akaishiya kusomewa kwani watu uwambii kitu mbele ya lowassa
     
  3. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #3
    Jul 10, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Ninatamani niwepo cku hiyo nione mapokezi yake na nisikie kauli yake kuhusu magamba na nafikiri pale akizungumzia tu bila shaka kutachimbika.
     
  4. Mohamedi Mtoi

    Mohamedi Mtoi R I P

    #4
    Jul 11, 2011
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 3,326
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 0
    Ataanguliwa kwa mayai viza. Anacheza na njeree nini!
     
  5. m

    mmakonde JF-Expert Member

    #5
    Jul 11, 2011
    Joined: Dec 26, 2009
    Messages: 967
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Je huyu bado ni Mkuu wa Wilaya?
     
  6. A

    Alakara Armamasitai Verified User

    #6
    Jul 11, 2011
    Joined: Feb 4, 2011
    Messages: 412
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    natamani ningekuwepo kwani naamini itakuwa kama movie kwani akijaribu kumponda lowassa tu atawatambuwa wamasai anaweza akaishiya kupata viboko na mambo mengine kama matusi,kejeli kwani wale uwaelezi kitu mbele ya lowassa
     
  7. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #7
    Jul 11, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,215
    Likes Received: 157
    Trophy Points: 160
    Ofisi za JF atembelea lini?
     
  8. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #8
    Jul 12, 2011
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,288
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Yatakua yale yale ajali ya kisiasa
     
  9. Kombo

    Kombo JF-Expert Member

    #9
    Jul 12, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,819
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Dogo sasa ndiyo anaingia kwenye mtihani muhimu wa maisha yake ya kisiasa! Atajutia kauli zake za awali kuhusu mapacha watatu.
     
  10. mpayukaji

    mpayukaji JF-Expert Member

    #10
    Jul 14, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 943
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kuufyata kwa Rostam kumemuondolea kikwazo ambacho wengi walikihofia. Atakwenda kule na kuchonga apendavyo kupeta na kurejea kifua mbele kutokana na hili la kuachia ngazi kwa Rostam.
     
  11. C

    ChiefmTz JF-Expert Member

    #11
    Jul 14, 2011
    Joined: Apr 15, 2008
    Messages: 2,210
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Nadhani hicho ndo kimempa courage ya kwenda huko.
     
  12. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #12
    Jul 14, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    kwa hyo we unaona ni sifa au?
     
  13. COMPLICATOR2011

    COMPLICATOR2011 JF-Expert Member

    #13
    Jul 14, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 255
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyu dogo anataka kujichanganya kwani watu wamezirai jana kule igunga kwa sbb ya fisadi wao kuvua gamba yeye ataongea nini kule?, hlf jamani hivi huyu jamaa alishajiuzuru U-DC?
     
  14. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #14
    Feb 16, 2015
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,700
    Likes Received: 9,376
    Trophy Points: 280
    Nilikuwa najiuliza hivi Nape alishawahi kutembelea Monduli? Nikaona JF inaweza kunipa majibu, sasa thread niliyoikuta ni hii na haina Majibu kabisa, swali linabaki, jee Nape alishawahi kwenda Monduli kwa kazi yake kama Mwenezi? Na alisema nini kuhusu mbunge wao? Kama hajaenda anaogopa nini wakati kichama yeye ni mkubwa kuliko mbunge?
     
Loading...