Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nape kuendelea kutetea matumizi mazuri ya rasilimali za nchi!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MKWECHE, Jul 15, 2011.

  1. MKWECHE

    MKWECHE JF-Expert Member

    #1
    Jul 15, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 299
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nape amedai ataendelea kutetea matumizi mazuri ya Rasilimali za Taifa!Kadhalika,kuna baadhi ya watu matajiri hawapendezwi na jitihada zake na wamepanga kumchafua!
    Jamani mie Mkweche mnisaidiage mwenzenu kwani,mpaka dakika hii sijaona hizo jitihada zake za kutetea rasilimali za nchi!
     
  2. Ben Saanane

    Ben Saanane Verified User

    #2
    Jul 15, 2011
    Joined: Jan 18, 2007
    Messages: 14,605
    Likes Received: 3,510
    Trophy Points: 280
    Duh....Siujui ni lini hasa alianza kutetea Raslimali za nchi
     
Loading...