Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nape kuanza Ziara Monduli Jumatatu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kageuka, Aug 5, 2012.

  1. K

    Kageuka JF-Expert Member

    #1
    Aug 5, 2012
    Joined: Jun 22, 2012
    Messages: 241
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimesikia Nape anaanza ziara mkoa wa Arusha na anaanzia Monduli, hii imekaaje?
     
  2. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #2
    Aug 5, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    mnafiki tu huyo utasikia atakavyo mfangilia lowasa lakini akumbuke M4C ilishapita huko..
     
  3. N

    Nali JF-Expert Member

    #3
    Aug 5, 2012
    Joined: Mar 31, 2010
    Messages: 651
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 60
    Atamlamba miguu mzee lowasa, subirieni kituko huko!!
     
  4. K

    Kageuka JF-Expert Member

    #4
    Aug 5, 2012
    Joined: Jun 22, 2012
    Messages: 241
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Na asipomlamba utamuomba radhi hapa?!???
     
  5. m

    mkupuo JF-Expert Member

    #5
    Aug 5, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 1,217
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    Naomba kuuliza mkuu.JE atakutana na gamba kuu la huko?
     
  6. C

    Choi Member

    #6
    Aug 6, 2012
    Joined: Jul 27, 2012
    Messages: 59
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    huko Monduli kuna nini hasa mbona magamba wote wanaelekea huko!
     
  7. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #7
    Aug 6, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Hata mimi najiuliza hivyohivyo! Na ni kwanini hawaji arusha mjini!? Tangu waliposema atakuja Arusha akaishia standi ya Moshi hadi leo anazunguka tu. Aje A town afundishwe siasa!
     
  8. W

    Wajad JF-Expert Member

    #8
    Aug 6, 2012
    Joined: Jul 20, 2012
    Messages: 657
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Labda wanaiandaa "Monduli" kuchukua nchi 2015 si unajua kuwa el na jk hawakukutana barabarani.
     
  9. I

    IPECACUANHA JF-Expert Member

    #9
    Aug 7, 2012
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 1,609
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Nape amemkosea sana "adabu" EL. Iwapo EL atarudi katika uongozi itabidi ahamie "Kenya" kama wale 11 wa Membe.
     
  10. W

    Wamunzengo JF-Expert Member

    #10
    Aug 7, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 515
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    mawazo kama ya kwangu mkuu, unafiki bhana ni kitu kibaya sana. SCENE ninayoisubiri kwa hamu ni hiyo ya Nape na EL. nikikumbuka ile kauli mbiu ya kuwavua magamba watu Nape alivyokuwa amemkomalia EL, AC na RA sipati picha. au ndo Nape kesha andaa ndimu tayari kwa kusukumizia matapishi yake mwenyewe??? hakyanani mzee EL ni noma, dogo nape inabidi sasa akajikoshe, oooh! mzee samahani, nisamehe, nilipitiwa tu mambo ya ujana tu haya mzee wangu, sikujua kama wewe ndo ccm, dah! hakyanani, njaa hizi ni nomaaaaaaa!
     
Loading...