Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nape kongoloa mtu gamba!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Beso, Oct 4, 2011.

  1. Beso

    Beso JF-Expert Member

    #1
    Oct 4, 2011
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 215
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Mtifuano wa igunga ulikuwa na burudani zake pia ulisaidia kujua nani mwanasiasa mwenye busara na ambaye kazikopa tu!ni mtizamo tu!
     
  2. MPAMBANAJI.COM

    MPAMBANAJI.COM JF-Expert Member

    #2
    Oct 4, 2011
    Joined: Mar 2, 2011
    Messages: 570
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Nawe haueleweki
     
Loading...