Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nape, KIONGOZI WA KWANZA CCM KUTUMIA IPAD KIKAZI, ZITTO ALIANZIA BUNGENI

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by zamwamwa, Jul 3, 2011.

  1. z

    zamwamwa Member

    #1
    Jul 3, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dogo Leo katumia iPad wakati anaongea na waandishi juu ya sherehe za kuzaliwa TANU
     
  2. Bollo Yang

    Bollo Yang JF-Expert Member

    #2
    Jul 3, 2011
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 439
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    So WHAT??????
     
  3. macho_mdiliko

    macho_mdiliko JF-Expert Member

    #3
    Jul 3, 2011
    Joined: Mar 10, 2008
    Messages: 5,881
    Likes Received: 1,440
    Trophy Points: 280
    Hii ni crap na takataka na ulimbukeni wa mwanzisha sredi! Kwani kutumia ipad ndio nini? Au wewe ndio umeanza kuiona leo?
     
  4. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #4
    Jul 3, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,017
    Likes Received: 1,316
    Trophy Points: 280
    kalale kwake kama umependa ipad yake!
     
  5. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #5
    Jul 3, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,146
    Likes Received: 329
    Trophy Points: 180
    badala ya kuleta alichosema wewe waleta habari ya IPAD hapa...ongezea alivaa shati gani,suruali,viatu,na kama alivaa miwani.
     
Loading...