Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

NAPE: Kikao kijacho CCM kuja na maamuzi mazito

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Viol, Oct 25, 2011.

  1. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #1
    Oct 25, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 461
    Trophy Points: 180
    Nape asema waliokiuka maadili ya CCM kukiona,kikao kijacho tutatoa maamuzi mazito



    SOURCE:BLOG YA ISSA MICHUZI NA YOUTUBE.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. f

    firehim Member

    #2
    Oct 25, 2011
    Joined: Oct 10, 2011
    Messages: 94
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyu dogo kazi yake kuongea tu. Maamuzi mazito anatoa nani na kwa nani. Porojo tu.
     
  3. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #3
    Oct 25, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    ​cheapest
     
  4. Borakufa

    Borakufa JF-Expert Member

    #4
    Oct 25, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 1,503
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hahahaha!
     
  5. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #5
    Oct 25, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,766
    Likes Received: 4,521
    Trophy Points: 280
    Aaache unafiki, maamuzi mazito mwaka unaisha na verse ni hio hio, wanamtishia nyau nani? labda this time watakuja na kujivua govi!!!!! Haya ngoja tusubiri tuone, yetu macho
     
  6. d

    davestro Senior Member

    #6
    Oct 25, 2011
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 128
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Snitchin Wigger
     
  7. Godlisten Masawe

    Godlisten Masawe Verified User

    #7
    Oct 25, 2011
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 739
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hakuna cha maamuzi magumu kwa hawa magamba wanachofanya nikutudanganya tu (usanii), mara siku 90, mara siku 120, kazi yao ni kumtuma huyu vuvuzela Nepi kupiga kelele tu.
     
  8. Daniel Anderson

    Daniel Anderson JF-Expert Member

    #8
    Oct 25, 2011
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 879
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Maamuzi mazito jamani ni kutenganisha kofia ya rais na mwenyekiti wa chama.
     
  9. SOBY

    SOBY JF-Expert Member

    #9
    Oct 25, 2011
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 1,265
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Wameshatuuzi na kusitasita kwao, wasipofanya kweli tunachukua CCM yetu kuanzia shinani, miaka mitatu siyo mingi,porojo tumezivumilia na tunaanza kuchoka.
    CCM Taifa (NEC) imeitupa sana jumuiya yake ya wafanyakazi ambayo ndiyo msingi wa TAA, TANU na sasa CCM-magamba.You guys made the biggest mistake of all, by disrespecting Trade Unions. Wafanyakazi wa Tanzania ndiyo uti wa mgongo wa Chama, kila familia ya Mkulima Tanzania ina mtoto au mjomba ambaye ni mfanyakazi, ambaye zamani ndiyo alikuwa kinara wa familia au ukoo, na ambaye moja kwa moja alikuwa ndiyo kada wenu. Leo hii mmetutupa kabisa kama hatuna maana yeyote ile, mmewakumbatia matajiri na mmeuza viwanda vyetu bila sababu ya muhimu.
    Pre- SAP balance of payments was lower than the now post-SAP balance of payments, even after selling all our stuff and getting debt relief from your masters. We want our country back!!, and it better start from the top - down, cause if it starts from the grassroots, hapatakalika.
    Wasalaam.
     
  10. Pdraze

    Pdraze JF-Expert Member

    #10
    Oct 25, 2011
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 606
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Kweli mfamaji haishi kutapatapa
     
  11. S

    Sting007 JF-Expert Member

    #11
    Oct 25, 2011
    Joined: Jul 27, 2011
    Messages: 272
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Nape tangu upewe hiyo nafasi ya Ukatibu mwenezi, sijakusikia ukiongelea hoja za msingi za kuwaletea Watanzania Maendeleo na kuwatoa katika janga la Umasikini, zaidi wewe na chama sijui kitafanya nini kujiimarisha, sijui kujisafisha kwani haujui chama chako ni kichafu tena kinanuka.
    Nakuomba uongee mambo ya msingi Watanzania tunapigika tumechoka kusikia kila wakati kukisifia chama chako, hatukatai ila tunataka maendeleo kwa hii nchi.
     
  12. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #12
    Oct 25, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 461
    Trophy Points: 180
    Mkuu kweli hilo wazo lako ni kama kweli,na inaweza lisihusiane na mafisadi
     
  13. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #13
    Oct 25, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 461
    Trophy Points: 180
    Huyu jamaa ni majungu tu na kejeli ndo anaziwezea
     
  14. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #14
    Oct 25, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 461
    Trophy Points: 180
    Labda ndo wameamua kufanya maamuzi magumu baada ya kumsikia Sitta kwenye ITV jana
     
  15. The Hunter

    The Hunter JF-Expert Member

    #15
    Oct 25, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 1,041
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Walengwa wapya ndo watakaofukuzwa ccm, CDM tujiandae kupata majimbo muda si mrefu, maana watakao tolewa hawatakuwa kama mnafki Rostam! hawa watahakikisha CCM haishindi kwenye majimbo yao
     
  16. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #16
    Oct 25, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hicjo kikao chenyewe kinafanyika lini?
     
  17. N

    Ngonini JF-Expert Member

    #17
    Oct 25, 2011
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 2,024
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Lakuvunada halina perfumu!
     
  18. Daniel Anderson

    Daniel Anderson JF-Expert Member

    #18
    Oct 25, 2011
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 879
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mkuu 6 na NEPI+MWAKYEMBE = CCJ. Kauli yoyote ya Nape inaakisi ya bosi wake mzee 6.
     
  19. K

    Kagalala JF-Expert Member

    #19
    Oct 25, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 2,350
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Sasa hivi kibao kimebadilika, Nape kasema magamba si mafisadi bali wanaokiuta maadili ya chama. Goodbye Mr Six.
     
  20. Daniel Anderson

    Daniel Anderson JF-Expert Member

    #20
    Oct 25, 2011
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 879
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mwanafunzi amemgeuka mwalimu?
     
Loading...