Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nape & Kibonde live on Clouds tv

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Daudi Mchambuzi, Dec 2, 2011.

  1. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #1
    Dec 2, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,108
    Likes Received: 11,355
    Trophy Points: 280
    [​IMG][​IMG]
    Kibonde anamuhoji Nape clouds tv now. Nape anasema best zake wa aljeria wanatamani kuja kuishi tz coz kuna amani sana.
    Sasa Nape anazungumzia uzalendo wa watanzania.
     
  2. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #2
    Dec 2, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,108
    Likes Received: 11,355
    Trophy Points: 280
    Nape anasema kuna watu wanaongea matusi majukwaani na wanatuma wananchi watupie mawe msafara wa rais.
    Sasa anachambua nyimbo ya mzee Nnauye.
     
  3. Wizzo

    Wizzo JF-Expert Member

    #3
    Dec 2, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 644
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    nape kamponda sugu kua wanavaa magwanda na kutukana jukwaani
     
  4. MkimbizwaMbio

    MkimbizwaMbio JF-Expert Member

    #4
    Dec 2, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Anaongelea mambo ya kitaifa kama vile anayajua .
    Gamba kweli.

    Hii kweli ni Radio ya Chama. Au ni Branch ya UHURU RAdio
     
  5. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #5
    Dec 2, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    na nyie mna muda kweli wa kupoteza..........
     
  6. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #6
    Dec 2, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Sasahivi matangazo
     
  7. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #7
    Dec 2, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    mmmh! Shughuli imempata mwenye nayo!!
     
  8. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #8
    Dec 2, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,108
    Likes Received: 11,355
    Trophy Points: 280
    Nape anapiga gitaa now
     
  9. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #9
    Dec 2, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Nape anaisifia Clouds kwa kupiga muziki wenye maadili. He he he he kanga moko ndembendembe ndiyo maadili hayo?
     
  10. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #10
    Dec 2, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,108
    Likes Received: 11,355
    Trophy Points: 280
    Nape anasema clouds imefanikiwa kutunza na kukuza mziki wa tanzania, anasema clouds fm unaweza kuisikiliza mbele ya baba mkwe na mama mkwe coz ni radio ambayo hawapigi nyimbo za hovyo.
     
  11. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #11
    Dec 2, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,108
    Likes Received: 11,355
    Trophy Points: 280
    Nape kamaliza na sasa anamuaga kibonde na anasema wananchi wamezidi kuiamini CCM.
     
  12. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #12
    Dec 2, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Nape anasema CCM imefanya mazuri mengi sana.
     
  13. mgen

    mgen JF Bronze Member

    #13
    Dec 2, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 12,776
    Likes Received: 970
    Trophy Points: 280
    nape usoni kajaaliwa!
     
  14. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #14
    Dec 2, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,108
    Likes Received: 11,355
    Trophy Points: 280
    Sasa Kibonde anamuhoji mkuu wa mkoa wa pwani
     
  15. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #15
    Dec 2, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Duuuu kweli watu mnamoyo kuisikiliza clouds ni sawa na kumwangalia jk kwenye tv natapika!
     
  16. gozo

    gozo JF-Expert Member

    #16
    Dec 2, 2011
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 460
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    karolaiti at work
     
  17. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #17
    Dec 2, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,105
    Likes Received: 5,676
    Trophy Points: 280
    hapa si anawatukana au sijakusoma vizuri?
     
  18. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #18
    Dec 2, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,108
    Likes Received: 11,355
    Trophy Points: 280
    mwantumu mahiza anaaga kwa kusema jahazi ni kipindi kinachotoa ujumbe kwa jamii na yeye ni mdau wa kutuma sms ktk kipindi hiki.
     
  19. R CHUGGA

    R CHUGGA Senior Member

    #19
    Dec 2, 2011
    Joined: Nov 28, 2011
    Messages: 125
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Na wewe leo umejitahidi kuongea point!
     
  20. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #20
    Dec 2, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,108
    Likes Received: 11,355
    Trophy Points: 280
    Tena alikazia kwa kusema hajawai kusikia matusi ktk radio hiyo.
     
Loading...