Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nape, kauli zako ni kula matapishi yako mwenyewe!!!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Chal, Jun 11, 2012.

  1. C

    Chal Senior Member

    #1
    Jun 11, 2012
    Joined: Oct 7, 2010
    Messages: 128
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    wakuu!
    Miongoni mwa kauli nilizozishangaa sana katika mkutano wa CCM ni pale Nape Nauye alipofananisha wanachama wa CCM waliorudisha kadi zao na kujiunga na CDM kuwa ni oil chafu. kwa maneno yake Nape alisema kwa mafumbo

    "eti mtu unafika mahali unapaki gari yako na kufanya service, unamwaga oil na kuweka nyingine, anakuja mtu anakinga oil chafu unatishika, mwache achukue hiyo chafu"

    Kisha baada ya muda kidogo Nape huyo huyo akaongoza "wanachama wa vyama vya upinzani" kurudisha kadi za vyama vyao na kujiunga na CCM, kwa maneno mengine AKAKINGA OIL CHAFU KUTOKA VYAMA VYA UPINZANI.

    Hapa Nape amekula matapishi yake mwenyewe....


     
  2. m

    mamajack JF-Expert Member

    #2
    Jun 11, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 1,163
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    He is among the hopeless person ambaye sikuwahi kumsikia wala kumuona,atakuwa kichaa wampeleke kwa makungwi waliokuwa wakichombeza maneno siku ya mkutano wake na chama cha mafisadi ili wamfunde maana yeye na hao wanawake wanafana kwa maneno machafu.
     
  3. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #3
    Jun 11, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,880
    Likes Received: 7,062
    Trophy Points: 280
    kwanza wanachma gani aliowapata toka upinzani wale wenye kadi empty za chadema??

    pili nape ni vuvuzela anaongeaga chochote kinachopita kichwani akija kuzeeka atakua kama makamba
     
  4. C

    Chal Senior Member

    #4
    Jun 11, 2012
    Joined: Oct 7, 2010
    Messages: 128
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nisahihi kabisa unachokisema ndo mana hata katika wanachama wa vyama vya upinzani nikaweka fungua na funga semi "....." kuonyesha mashaka na kitu hicho...
     
  5. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #5
    Jun 11, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. C

    Chal Senior Member

    #6
    Jun 11, 2012
    Joined: Oct 7, 2010
    Messages: 128
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nape anachosahau ni kuwa sasa hivi every single word in politics counts so much, na matokeo yake ni kukimbia mwangwi wa sauti yake mwenyewe.
     
  7. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #7
    Jun 11, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,880
    Likes Received: 7,062
    Trophy Points: 280
    ccm bwana wanajitekenya wenyewe na kucheka wenyewe..
     
  8. Bumpkin Billionare

    Bumpkin Billionare JF-Expert Member

    #8
    Jun 11, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 1,336
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Mimi nairejea falsafa yake ya KUMWAGA OIL CHAFU, hii mpya ameiweka lini?

    Mimi nachoona watu wanatoka, sijaona aliyeingia kiasi aseme ameweka Oil mpya.

    Huyu wasipomnusuru muda si mrefu atakuwa chizi. Kama kuna siku aliniacha hoi na nikaanza kumuonea huruma ni siku aliposema majengo yaliyokwisha kamilika pale Hospitali ya Mkoa wa Singida yaanze kutumika. Nahisi amechanganyikiwa mpk akasahau kuwa yeye sio waziri bali ni GAMBA RECRUITER
     
  9. sir.JAPHET

    sir.JAPHET JF-Expert Member

    #9
    Jun 11, 2012
    Joined: May 18, 2012
    Messages: 700
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    nape hana jipyaa,, waendelee kuiga kunya kwa tembo watachanika msamba mashishihem..
     
  10. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #10
    Jun 11, 2012
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,637
    Trophy Points: 280
    Hahahahaha,

    Nimeipeeenda sana hii mkuu.

    Hii tunaiita "a logical inconsistency" inaonyesha huyu bwana anabwabwaja tu, hana mantiki wala principles.
     
  11. sir.JAPHET

    sir.JAPHET JF-Expert Member

    #11
    Jun 11, 2012
    Joined: May 18, 2012
    Messages: 700
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    napee aendelee kushusha heshima ya babake.. Hajui mzee wake ni mtu wa kuheshimika hapa nchini.. Amtunzie heshima yake aache kulopoka upuuzi wake na MASHUDU.. ALAFU NA VITOTO VINGINE VYA VIGOGO MBALI MBALI NA WATOTO WA WAZEE WASTAAFU WANAONGEA UPUUZ NA PUMBAA TUPU MASHUDU.. WANASHUSHA STATUS ZA WAZEE WAO!.. WAJIPANGE WATAJIBEBA..2015
     
  12. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #12
    Jun 11, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,043
    Likes Received: 1,345
    Trophy Points: 280
    Jamani Nape ndio ajira yake ile afanyaje?lazima awe msema chochote-mc
     
  13. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #13
    Jun 11, 2012
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,817
    Likes Received: 637
    Trophy Points: 280
    hivi nape ndio nani wakuu?
     
  14. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #14
    Jun 11, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Nimeangalia web site ya ccm, nimeona photos za viongozi wa chama, lakini Nape hayupo, kumbe jamaa ni vuvuzela tu!
    Nilidhani kwa jinsi anavyochonga ana nafasi ya juu.
     
  15. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #15
    Jun 11, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,897
    Likes Received: 5,325
    Trophy Points: 280
    Nilisha sema mara nyingi nape anahitaji watu wa kumfundisha cha kuongea bila kujitega,bado ana huwezo mdogo wa kujenga hoja.
     
  16. English Learner

    English Learner JF-Expert Member

    #16
    Jun 11, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 335
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    I second your comment/opinion. 100%
     
  17. B

    Bob G JF Bronze Member

    #17
    Jun 11, 2012
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 2,353
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Iko haja ya kumwonea Huruma huyu kijana Nape si mzima huyu, mi nilimshauri USIMTUKANE MAMBA KABLA HUJAVUKA MTO, na Nilimshauri asimalize maneno awe anabakisha mengine :majani7:
     
  18. c

    cena New Member

    #18
    Jun 11, 2012
    Joined: Jun 8, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jaman uyu jamaa me nadhan atakuwa ameruka stage ya ukuaji , maana haiwezekan kila siku ye ndo anaongea pumba, siasa haiwezi bora aanze kulimo kwanza
     
  19. l

    lupe JF-Expert Member

    #19
    Aug 26, 2013
    Joined: Apr 1, 2013
    Messages: 5,659
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nape ni vivuzela, pia hana heshima kwa wakubwa.
     
  20. Eng. Y. Bihagaze

    Eng. Y. Bihagaze Verified User

    #20
    Aug 26, 2013
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 1,474
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    KWANINI nyie wazito kielewa mambo ya wazi namna HII, hapa alimaanisha wanaotemwa Na Upinzani Yaani oil chafu Kwa Upinzani Kwa CCM ni super fresh oil, haina Hata chembe ya ubaya mwanakwetu, ni tukufu mnooooo, Na wataipokea faster Na kuipa hadhi ya juu sana, ila CCM wakikutema Basi Hata zile properties Za oil chafu zishapotea, uneshaharibika kiasi hujulikani kama ni mwanasiasa, jangili, bakaji, fisadi total hueleweki, Na atakae kuchukua direct anakwenda kukuweka Kwenye dust-bin Na kikuchomea mbali..
     
Loading...