Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nape: Katibu Mwenezi asiyejua Takwimu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mughwira, Oct 5, 2011.

  1. M

    Mughwira Senior Member

    #1
    Oct 5, 2011
    Joined: Jun 10, 2008
    Messages: 104
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hii habari inapatikana kwenye gazeti la Mwananchi Pg 4 "Chadema tutampinga Kafumu mahakamani"

    Waliopiga kura uchaguzi mkuu 2010: 49,013 sawa na 28.6% ya 171,077 ya waliojiandikisha

    Waliopiga kura uchaguzi mdogo: 53,672 sawa na 31.3% ya 171,019 ya waliojiandisha

    Sawa na ongezeko la 2.7%

    Nape anasema idadi kubwa ya wapiga kura haikujitokeza kupiga kura kwa sababu ya fujo za Chadema! Jamaa amesoma wapi?
    source mwananchi News paper 5th Oct 2011
     
  2. MtamaMchungu

    MtamaMchungu JF-Expert Member

    #2
    Oct 5, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 3,361
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    Mathematics is a language that few brilliant people use to communicate.

    Msimlaumu.
     
  3. e

    ezra1504 Member

    #3
    Oct 5, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 55
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sasa mkuu, huyu Nape angesoma Hesabu si angekuwa na uelewa wa kutosha juu ya mambo yanayoendelea ndani ya nchi na sio ushabiki wa vyama? Yeye na Nchilligati walipigwa marufuku kukanyaga igunga wakati wa Kampeni, ila sasa hivi anaibuka na kelele za uchaguzi wa igunga, yeye alikuwa Igunga? Na km kiongozi wa chama then kuna mambo unapigwa stop kufanya wakati katiba ya chama inakuruhusu, why are you there then?? Huyu nae ni mwizi tu ila alikuwa hajapata nafasi ndo maana akakurupuka na kutaja magamba, sasa atakimbia chama tu kwani jamaa wanambana sana na inaonekana yeye ndo kasababisha mgawanyiko wote huo kwa matamshi yake ya kutaka magamba yajiondoe wakati chama chote kimejaa magamba.
     
  4. Ikwanja

    Ikwanja JF-Expert Member

    #4
    Oct 5, 2011
    Joined: Jul 12, 2011
    Messages: 1,672
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Amesoma singinda vijijini shule ya kata
     
  5. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #5
    Oct 5, 2011
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,452
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280
    Zile shukrani zilipaswa kiukweli kutolewe na Mwigulu Nchemba.

    Waandishi wa habari wa walipaswa kumuuliza hizo takwimu kabla hajawakimbia.
     
  6. Scientist

    Scientist JF-Expert Member

    #6
    Oct 5, 2011
    Joined: Feb 7, 2009
    Messages: 392
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nape anajulikana kwa umbumbumbu... msameheni!!
     
  7. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #7
    Oct 5, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,709
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    yeye na aliyemteu kukalia hicho cheo wanafanana 'upstairs' zao
     
  8. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #8
    Oct 5, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,209
    Likes Received: 11,546
    Trophy Points: 280

    Nape alithanii hichi ni kipindi cha TANU ndio maana akaongea uongo, naamini anadhani watanzania ni maiti anaweza kuwadanganya lolote.
     
  9. BBJ

    BBJ JF-Expert Member

    #9
    Oct 5, 2011
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 1,182
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    nasikia alikua KILAZA class.
     
  10. Naibili

    Naibili JF-Expert Member

    #10
    Oct 5, 2011
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 1,670
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    ukimsikia analalamika "jamani mimi si kijana mwenzenu, hivi nimewakosea nini" kijana kilaza nani atamkubali, tupa kule wavivu wa kufikiri
     
  11. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #11
    Oct 5, 2011
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,238
    Likes Received: 1,228
    Trophy Points: 280
    Atapata wapi muda wa kutafuta takwimu na yeye kutwa yuko kwenye kioo kutengeneza sura?
     
  12. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #12
    Oct 5, 2011
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0

    Duh! Katibu Mwenezi wa CCM! Nyerere atatikisika kaburini mwake!!!
    Idadi ya watu ambao hawakupiga kura safari hii bado ni kubwa, bado ni takriban theluthi mbili ile ile ya mwaka jana! Atuambie mwaka jana hakukuwapo mgombea wa Chadema, jee kwa nini pia watu hawakwenda kupiga kura, au ilikuwa ni "vurugu' za CUF?

    This young man ni aibu kwa CCM kuwa naye kama mwenezi wao!
     
  13. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #13
    Oct 5, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,952
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    Hivi bado mnamwongelea huyu bwana? Achaneni naye wala asiwaumize vichwa. Ukibishana sana na mlevi utaonekana pia mlevi!
     
  14. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #14
    Oct 5, 2011
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Nape ni janga kuu kwa CCM, lakini kwa kuwa mie siyo mfuasi wa chama hicho, basi ni saizi yao!

    Leo Mwanahalisi limeandika kuwa Rostam alitoa masharti kwa chama chake ili kushiriki kwake katika kampeni: Nape kutoiweka sura yake Igunga, kadhalika Mwakyembe na Sitta. Kwa ujumla wote wale vigogo wa CCM (kwa udhati wao au kwa unafiki wao), walikuwa wanampiga vita Rostam dhidi ya ufisadi aliyowafanyia Watz.
     
  15. H

    HAKI bin AMANI Senior Member

    #15
    Oct 5, 2011
    Joined: Sep 5, 2011
    Messages: 156
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Uchafu wa nepi ni mavi.
     
  16. S

    Song'ito JF-Expert Member

    #16
    Oct 5, 2011
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 344
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Big Up mkuu nadhani itabidi NAPE arudi darasani
     
  17. yegella

    yegella JF-Expert Member

    #17
    Oct 5, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 3,113
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Jana kulikuwa na thread iliyokuwa inahusiana na shukrani zake kwa wana Igunga kuna sehemu alisema anamvuto ndiyo maana JF tuna hangaika nae, mimi nikajiuliza hivi mwanaume anapokuwa na mvuto inaimanisha nini lakini nilipo tazama TV nika muona anajichubua nikajua tayari.....
     
  18. F

    FUSO JF-Expert Member

    #18
    Oct 5, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 9,766
    Likes Received: 317
    Trophy Points: 180
    kaka ndo maana jamaa kasema TUMSAMEHE.
     
  19. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #19
    Oct 5, 2011
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Yaani BWABWA??
     
  20. N

    Ndakilawe JF-Expert Member

    #20
    Oct 5, 2011
    Joined: Jul 6, 2011
    Messages: 3,578
    Likes Received: 961
    Trophy Points: 280
    nimesoma nae, namjua vema... Alikuwa sifuri, ni mtu wa kuhonga walimu asikamatwe...
     
Loading...