Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nape karibu tule bata

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by andrews, May 24, 2012.

  1. a

    andrews JF-Expert Member

    #1
    May 24, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 1,682
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    TUNAKUKARIBISHA SISI WAPENZI NA WAFUASI WA M4C SIO VIONGOZI TUKALE BATA POPOTE UPENDAPO JIMBONI UBUNGO KWENYE JIMBO ULILOTAKA KUGOMBEA KUPITIA CCJ,MKARIBISHE MUKAMA PIA.PEOPLE'S POWER FOREVER:israel:
     
  2. a

    andrews JF-Expert Member

    #2
    May 24, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 1,682
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    naona aitishe mkutano wa waandishi wa habari atuambie ccm inkata rufaa ni kweli ccm kwishne rip ccm.
     
  3. a

    andrews JF-Expert Member

    #3
    May 24, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 1,682
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    TUMKARIBISHE JANGWANI JUMAMOSI AONE NGUVU YA MUNGU,MWENYE WIVU AJINYONGE:A S-baby:
     
  4. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #4
    May 24, 2012
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Sidhani kama katika hili analo la kusema maana anajua fika kuwa maji yalikuwa shingoni na hawakuweza kuyaogelea na sasa ndio yamezidi kina
     
  5. m

    mageuzi1992 JF-Expert Member

    #5
    May 24, 2012
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 2,513
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    nape ni m........fiki!
     
Loading...