Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nape kapatanishwa na kusajiliwa na kambi ya Lowassa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Baija Bolobi, Sep 30, 2012.

  1. B

    Baija Bolobi JF-Expert Member

    #1
    Sep 30, 2012
    Joined: Feb 25, 2009
    Messages: 751
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 60
    Wana Jamvi
    Salaamuni kwa mpigo. Siku nyingi hatujajuliana hali.
    Katika mengi yaliyomwagwa kwenye dish langu mpaka napata shida kukaa nayo, ni hili na Mheshimiwa Nape Nnauye kupatana na Mheshimiwa Edward Lowassa. HAIJATHIBITISHWA. Lakini tuyaone na kutafakari haya:

    -Kambi ya Lowassa imeguswa kwenye matawi wakati wa kupitisha majina. Shina na mizizi yake haikuguswa. Nape alikuwa katika sekretariati na aliingia sana katika Kamati ya Maadili. Hakufanya lolote juu ya Lowassa na wenzake.

    -Ule wimbo maarufu wa Nape kupambana na mafisadi ndani ya chama ameusitisha.

    -Kuna tetesi kuwa Nape ameishakutana na wapambe wa Lowassa na kumhakikishia kuwa Lowassa hana kinyongo na Nape na kuwa atahakikisha mambo yake yananyooka katika awamu atakayoiongoza.

    -Nape amesikika akisema kuwa katika siasa hakuna uadui wa kudumu na kuwa ni bora kupatana na Lowassa kuliko kupatana na CDM.

    Wenye zaidi tujuzeni, tuthibitishe uvumi huu.

    -
     
  2. m

    majebere JF-Expert Member

    #2
    Sep 30, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 4,190
    Likes Received: 199
    Trophy Points: 160
    Kama ni kweli basi itakuwa ni jambo jema sana. Hawa wawili tunawahitaji washirikiane. Ni vichwa hivi viwili ndio vitakao izika CDM.
     
  3. Ukwaju

    Ukwaju JF Bronze Member

    #3
    Sep 30, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 7,750
    Likes Received: 364
    Trophy Points: 180
    Sijaamini km Mkuu wa Propaganda na Oganaizesheni atayagawa makundi na baadaye aombe apatanishwe na kundi moja
    Kazi yake ni moja tu kukilinda na kukiendeleza Chama,
    Simsemei kwani naye yupo JF na Cheo alichonacho si cha kudumu atagombea Novemba 12 atabwagwa au kurudi
    Kwa hiyo rekebisha Dish kidogo litoke ArabSat
     
  4. b

    blueray JF-Expert Member

    #4
    Sep 30, 2012
    Joined: Sep 15, 2012
    Messages: 2,219
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mkuu usifurahi sana, sababu CDM ikizikwa usidhani wewe utabaki salama. Ufisadi ukitamalaki Kila kitu cha nchi hii kitauzwa. Labda kwenye familia yako ni wewe tu utafaidi kwenye mfumo wa kifisadi utakaoongozwa na Lowasa. Fikiria ndugu zako na watanzania walio wengi watakaobaki wanalia..., hata fikiria ni ufisadi huu huu unafanya madini yetu yasitusaidie chochote, na ufisadi huu huu ndio unatukosesha huduma muhimu Kama za afya, maji, elimu nk na kufanya hata bei ya umeme kuwa juu pamoja na kuwa na rasilimali lukuki!
     
  5. M

    MASHARL Senior Member

    #5
    Sep 30, 2012
    Joined: Sep 26, 2012
    Messages: 120
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Si mbaya wakipata makundi yaishe ccm,nape akiendelea kusikiliza mzee sitta atapotea kisiasa
     
  6. Facilitator

    Facilitator JF-Expert Member

    #6
    Sep 30, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,070
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    Kibongobongo, hii wala si ajabu. Kaa mferejini upate vitu vya udambwidambwi.
     
  7. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #7
    Sep 30, 2012
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,708
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Ni kweli hakuna uadui wa kudumu, lakini dogo aangalie, jamaa kimiujiza akifanikiwa kuingia ikulu dogo Nape atafute kwa kwenda.
     
  8. M

    Mandingo JF-Expert Member

    #8
    Sep 30, 2012
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 3,162
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Ama kweli hizi ndio zile siku 90!
    Mweh!
     
  9. Japhari Shabani (RIP)

    Japhari Shabani (RIP) R I P

    #9
    Sep 30, 2012
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 721
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kama watakua wamepatana si kwa nia ya kukijenga chama CCM kifo chake HAKIEPUKIKI Bali watakua wameungana baada ya kugundua ya kua kifo cha CCM kipo mlangoni kutumia muda kurumbana kwa chama kisicho kua na future itawapelekea kukosa vyote chama na rasilimali zetu, hivyo lilobaka ni kupanana na kila mtu kugawana vilivyobaki.TUSIPOKUA MAKINI CCM ITAONDOKA MADARAKANI NA KUTUACHIA NCHI IKIWA ANA KITU MUNGU IBARIKI TANZANIA.
     
  10. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #10
    Sep 30, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,206
    Likes Received: 11,526
    Trophy Points: 280
    Mbwa akimuona chatu hufyata mkia na kujiingiza mwenyewe kwenye kinywa cha chatu.

    Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
     
  11. kaka mkweli

    kaka mkweli Member

    #11
    Sep 30, 2012
    Joined: Sep 24, 2012
    Messages: 62
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 15
    Kwenye red hapo umekosea sio cdm ni ccm
     
  12. m

    majebere JF-Expert Member

    #12
    Sep 30, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 4,190
    Likes Received: 199
    Trophy Points: 160
    Brainwashed by Slaa
     
  13. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #13
    Sep 30, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,197
    Likes Received: 5,725
    Trophy Points: 280
    bora wakizike chama.
    Hapo vipi?
     
  14. m

    majebere JF-Expert Member

    #14
    Sep 30, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 4,190
    Likes Received: 199
    Trophy Points: 160
    Naona gwandaz wamepata tumbo la kuhara wakati hata habari si ya uhakika. Kama ni kweli basi Slaa anahama nchi bila kuaga.
     
  15. Azipa

    Azipa JF-Expert Member

    #15
    Sep 30, 2012
    Joined: Mar 19, 2012
    Messages: 1,068
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Azipa 16:30 26th September 2012
     
  16. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #16
    Sep 30, 2012
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,789
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    tunawatakia kheri katika ndoa yao.
     
  17. C

    Concrete JF-Expert Member

    #17
    Sep 30, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 3,608
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Kuna thread imeanzishwa humu mtandaoni ghafla imepotezwa na MODS inayohusu Mkutano wa Zitto na waandishi wa habari kesho Kibo Palace Hotel, huko Arusha huku Nape na Mukama wakitegemewa kuhudhuria, Zitto Kabwe akitegemewa ''kutoa ya moyoni'' source ikiwa CCM facebook.

    Mwenye taarifa zaidi utujuze pia.
     
  18. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #18
    Sep 30, 2012
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 145
    Brainwashed by ufisadi.
     
  19. Jodeny

    Jodeny JF-Expert Member

    #19
    Sep 30, 2012
    Joined: Mar 26, 2012
    Messages: 202
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Tunataka taarifa za uhakika si tetesi, no research no right 2 speak!
     
  20. m

    mambomengi JF-Expert Member

    #20
    Sep 30, 2012
    Joined: May 16, 2009
    Messages: 826
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    ni siku 90 mara 90 ama siku 90 kipeo cha pili.
     
Loading...