Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nape kanusha na hili.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mr.Busta, Aug 18, 2012.

  1. M

    Mr.Busta JF-Expert Member

    #1
    Aug 18, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 673
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    ITV katika taarifa ya habari jana saa 2 usiku.wameonyesha wenyeviti wa kijiji wa ccm akikiri kwamba M4C inawapa wakati mguu na kushindwa kuongozo.NAPE KANUSHA AU UNASEMAJE KWA HII?
     
  2. m

    msnajo JF-Expert Member

    #2
    Aug 18, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 2,065
    Likes Received: 93
    Trophy Points: 145
    Wapi huko mkuu? Hata kama ni kweli, huyo Nape hawezi kukanusha kuhusu hao wenyeviti ila atakanusha huu uzi wako!
     
  3. M

    Mr.Busta JF-Expert Member

    #3
    Aug 18, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 673
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    vijijini huko kilosa.akikaa kimya anakubaliana na hali halisi.tunataka kauli yake mbna wanawategemea sana hawa wenyeviti wa vijiji katika kush4nda uchaguzi
     
  4. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #4
    Aug 18, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Nini significance ya kauli yake ikiwa kweli hao wenyeviti wameona bora waseme kweli ya hali halisi inayowakabili?
     
  5. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #5
    Aug 18, 2012
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,756
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Huyu nape mpaka amekimbia jf?!!
     
  6. Marire

    Marire JF-Expert Member

    #6
    Aug 18, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 11,347
    Likes Received: 170
    Trophy Points: 160
    hajakimbia ila anatumia ID nyingine na ni katika magamba machache sana yaliyosalia hapa jamvini
     
  7. m

    msnajo JF-Expert Member

    #7
    Aug 18, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 2,065
    Likes Received: 93
    Trophy Points: 145
    Amekimbia wapi!! Si ndo akina Zomba? Anatumia ID nyingine humu!
     
  8. Kyaiyembe

    Kyaiyembe JF-Expert Member

    #8
    Aug 18, 2012
    Joined: Dec 1, 2011
    Messages: 1,567
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Nyiye hammjui Nape huwa hana msimamo, ana damu na akili za kinyonga.
    Akija humu atakwambia kuwa hao ni maji taka, au sio wenyevit wa CCM bali ni CDM wanajifanya CCM.
     
  9. M

    Mandingo JF-Expert Member

    #9
    Aug 18, 2012
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 3,162
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Lakini bado ana chezea za uso tu!
     
  10. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #10
    Aug 18, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,880
    Likes Received: 7,047
    Trophy Points: 280
    huwezi kumuona humu....... anaingia kama guest.
     
  11. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #11
    Aug 18, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Baada ya kupinga kumalizika wabunge wa magamba wameagizwa waende kukanusha yote yaliyokuwa yanasemwa kwenye M4C.kwasasa Nape yupo busy kuona ni jinsi gani wataratibu mikutano katika maeneo ambayo m4c wamepita ikiwa ni kujaribu kuweka mambo sawa.
     
  12. C

    Concrete JF-Expert Member

    #12
    Aug 18, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 3,608
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Narudia kusema tena, sisi tuliopo Lumumba tunafuatilia kila kitu kinachoendelea kuhusu M4C kuanzia kule Lindi, Mtwara, London, USA, Dar, Mara, Morogoro, Arusha nk.

    Kifupi tupo kwenye wakati mgumu sana kuliko wakati mwingine wowote toka mfumo wa vyama vingi umeingia tena nchini.

    Taarifa za makada wetu kutoka sehemu mbalimbali ni za kukatisha tamaa tu kila siku.

    Hii ni baadhi ya mikakati tulioianza na ambayo tunairatibu siku kwa siku.

    *Mpango wa NAPE;
    kupiga propaganda na kuiga operation za M4C (Propaganda ni rahisi kufanya na ndio msingi wa siasa za chama chetu lakini kwa sasa hazina nguvu kwa sababu ya utandawazi na kukua kwa uelewa kwa watu,
    kufanya zile operation ulikuwa mpango mzuri lakini shida ni:
    1/Unakigawa chama
    2/Ni gharama kubwa (chama kina ukata na haukutengewa fungu maalum)
    3/Ungehalalisha harakati za M 4C.
    4/Hatuna uzoefu wowote wa siasa za kiharakati kwa sababu hatukuwahi kuwa chama cha upinzani toka tumepata uhuru)

    *Mpango wa PINDA;
    kutumia Dola ie Polisi, DC, RC, Tendwa (Lakini pia anaogopaogopa kwa sababu aliratibu mpango wa polisi kule Arusha na suala la Ulimboka halafu mambo yakamtokea puani, hivyo ni bora awatumie Tendwa,DC,RC zaidi kuliko polisi)

    *Mpango wa WASIRA: kupandikiza mamluki ili wawavuruge(hili linahitaji usiri na pesa, ni kama kucheza kamari)

    *Mpango wa MWIGULU; Kutumia pesa na ahadi za kuwapa vyeo ili kuwanunua makamanda wao ili wahamie CCM (Mchezo wa kitoto sana, bahati mbaya hata Mukama anauunga mkono, Makamba Senior alifanyaga hivyo na ukazaa matatizo makubwa sana ndani ya chama)

    *Mpango wa JK;
    Kutumia mahakama na Bunge kuzima harakati zao(Ni mkakati wa hila tu, matokeo mazuri yanadumu kwa muda mfupi sana, lakini unazaa athari mbaya kwetu kwa muda mrefu)

    *Mkakati maalum wa IKULU; kutumia usalama wa taifa na vyombo vya habari kuwasambaratisha kwa gharama yoyote (Tatizo ya mbinu hii inahitaji usiri mkubwa sana, na kwa sasa hakuna siri tena!)
     
  13. M

    Moitalel Member

    #13
    Aug 18, 2012
    Joined: May 8, 2010
    Messages: 88
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ngoja niondoke ukumbini- manake kipigo kingine huwezi kutarajia mtu kuamka labda kama atakuwa Uli.
     
  14. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #14
    Aug 18, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,872
    Likes Received: 5,274
    Trophy Points: 280
    Nape ndio inampa wakati mgumu maaana anaropoka sana!
     
  15. y

    yaya JF-Expert Member

    #15
    Aug 18, 2012
    Joined: Jun 29, 2011
    Messages: 694
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu, si ilishasemwa na Mhe. Nape kwamba ni "oili chafu"!!!???
     
  16. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #16
    Aug 18, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,215
    Likes Received: 539
    Trophy Points: 280
    Wapi Maralia Sugu jamani
     
  17. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #17
    Aug 18, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,391
    Likes Received: 1,074
    Trophy Points: 280
    yupo hapa kivingine.. Anakuja kwa kuibiaibia
     
  18. M

    Mwanaweja JF-Expert Member

    #18
    Aug 18, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 3,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    haiwezi kukanusha maana hii ni live na atakachokuja nacho ni kubwabwaja tu wala hatakuja na point bali pumba
     
  19. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #19
    Aug 18, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    nina uhakika nafasi ya Nape kama wangekuwa watu wanaanyiwa interview basi isingeweza kupita hata kidogo
     
  20. mansakankanmusa

    mansakankanmusa JF-Expert Member

    #20
    Aug 18, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,446
    Likes Received: 191
    Trophy Points: 160
    namba 4 nimeipenda sana, hii ni mtaji wa mfumo wa vyma vingi nchini. upinzani kuchukua nchi ni lazima, hata ikiwa miaka50 ijayo
     
Loading...