Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nape Kanda ya ziwa Hatudanganyiki, Hebu nenda na Shinyanga uone kazi nyingine

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by spencer, Oct 17, 2011.

  1. spencer

    spencer JF-Expert Member

    #1
    Oct 17, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 2,197
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    GreatThinkers,

    Hali ilikuwa tete sana pale Kirumba, Nape kakiona cha moto.

    Wamejitahidi kuja na Green guard lakini maji yalizidi unga vile vile, kanda ya ziwa tunasema CCM hatuitaki kabisa muulizeni Nnape kazomewa hadi mitaani.

    Labda unadhani ni Mwanza pekee, nenda na Shinyanga utauona Moto wa CDM, tokomea hadi Kahama hutorudi nakuambia.

    Tumeshachoshwa na propaganda zenu, NA NA 2015 ni CDM NI FIRE PLUS.
     
  2. Naibili

    Naibili JF-Expert Member

    #2
    Oct 17, 2011
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 1,670
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    nasikia na kesho atakuwa kata ya igoma, mwanza! mtujuze wakazi wa huko kitakachojiri
     
  3. mashikolomageni

    mashikolomageni JF-Expert Member

    #3
    Oct 17, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 1,562
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Tuwekeeni picha za nnape na mzinzi mwigulu
     
  4. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #4
    Oct 17, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,758
    Likes Received: 1,883
    Trophy Points: 280
    Kwa jinsi mlivomfanya hana hamu tena huko,
    Nimemuona huku Dar, Mzumbe Univ,
    Nafkir kaamua kurudi shule.
     
  5. JamboJema

    JamboJema JF-Expert Member

    #5
    Oct 17, 2011
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 1,148
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Napita tu wakuu. Mie na vyama vya siasa..... wala!
     
  6. pinochet

    pinochet JF-Expert Member

    #6
    Oct 17, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 345
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Ulifuata nini jukwaa la siasa? Punguza umbeya.
     
  7. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #7
    Oct 17, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 135
    Hapa bila vyama na siasa hakuna JF so rudi tu kule FB n Michuzi mkaangalie picha za Matukio akina Michuzi wana shangaa NY majengo marefu
     
  8. k

    king kong Senior Member

    #8
    Oct 17, 2011
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 106
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kapitwa na wakati huyo masaburi
     
  9. kichomi

    kichomi JF-Expert Member

    #9
    Oct 17, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 512
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sasa ukitukanwa utalalamika?kuwa mstaarabu huku hatuna utani hata kidogo,hii sio fesibuku,alaa.
     
  10. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #10
    Oct 17, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Mmefanya kazi nzuri sn
     
  11. kichomi

    kichomi JF-Expert Member

    #11
    Oct 17, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 512
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Katibu mwenezi wa majungu na siasa uchwara,yamemkuta ya kumkuta MZA alizani watu wa huko ni wadanganyika.
     
  12. REBEL

    REBEL Senior Member

    #12
    Oct 17, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 163
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    teh,teh.na wahaya hatumtaki nape na magamba.
     
  13. J

    JALUO Senior Member

    #13
    Oct 17, 2011
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 142
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    nawapa ccm pole ka nape matusi ndo jembe lao,,jana alitukana matusi ya nguoni mpaka baasi ndo kisa cha kumvulia uvivu,alikoma nae hawezi kuja mwz teena
     
  14. p

    pimbika Member

    #14
    Oct 17, 2011
    Joined: Apr 19, 2011
    Messages: 75
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tena hana nidhamu akafie mbele.
     
  15. M

    Mponjori JF-Expert Member

    #15
    Oct 17, 2011
    Joined: Feb 21, 2011
    Messages: 2,210
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    du,uchizi upo wa aina nyingi!
     
  16. K

    Kicheruka JF-Expert Member

    #16
    Oct 17, 2011
    Joined: Feb 2, 2009
    Messages: 792
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mshamba huyu Nape alitakiwa apopolewe ili akome kupeleka ushamba wake wa magamba kanda ya ziwa
     
  17. Ciril

    Ciril JF-Expert Member

    #17
    Oct 17, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 4,571
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    Unatujazia tu seva humu,Kama siasa hauitaki ulifuata nini humu!?Kama umetumwa waambie tupo hatujalala
     
  18. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #18
    Oct 17, 2011
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mwabeja sana!
     
  19. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #19
    Oct 17, 2011
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,403
    Likes Received: 2,530
    Trophy Points: 280
    VIVA MWANZA!!! chonde chonde asijaribu kuleta pua yake arusha huyo NEPI INANUKA!!
     
  20. N

    Njopa Senior Member

    #20
    Oct 17, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 187
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    [h=2]Nape atakuwa na matatizo ya Asphyxia, yanayowezapelekea finyu/upungufu/uwezo mdogo wa fikra analazimika kutumia nguvu nyingi sana kufukiri lakini anakosa umakini na mizania ya maneno yake

    What Is Birth Asphyxia?[/h]Asphyxia means lack of oxygen. Birth asphyxia happens when a baby's brain and other organs do not get enough oxygen before, during or right after birth. This can happen without anyone knowing. Without oxygen, cells cannot work properly. Waste products (acids) build up in the cells and cause temporary or permanent damage. Some causes of birth asphyxia may include:
    • Too little oxygen in the mother's blood before or during birth
    • Problems with the placenta separating from the uterus too soon
    • Very long or difficult delivery
    • Problems with the umbilical cord during delivery
    • A serious infection in the mother or baby
    • High or low blood pressure in the mother
    • Baby's airway is not formed properly
    • Baby's airway is blocked
    • The baby's blood cells cannot carry enough oxygen (anemia)
    [h=2]Birth Asphyxia in Children[/h]Birth asphyxia occurs in about four of every 1,000 full-term births. It may be even more common when babies are born prematurely.
    The amount of harm to the newborn depends on how long and how severe the period of asphyxia is, and how quickly the right treatment is given.
    Two stages of injury can happen with birth asphyxia. The first stage happens within minutes without oxygen. Cell damage occurs with the initial lack of blood flow and oxygen. The second stage of damage is called "reperfusion injury" and can last for days or even weeks. This injury occurs after restoration of normal blood flow and oxygen to the brain, and is due to toxins released from the damaged cells.
    Babies with mild or moderate asphyxia may recover fully. Babies whose cells did not get enough oxygen for a longer time may have permanent injury to their brain, heart, lungs, kidneys, bowels or other organs.
    When a premature baby has asphyxia, the damage may lead to cerebral palsy, developmental disabilities, attention deficit hyperactivity disorder or impaired sight. In the most severe cases, asphyxia can lead to organ failure and death.
     
Loading...