Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nape kama tambwe hizza

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mbelwa Germano, May 30, 2012.

  1. Mbelwa Germano

    Mbelwa Germano JF-Expert Member

    #1
    May 30, 2012
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 789
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Tofauti kati ya Nape na Hizza kisiasa ni kwamba Hizza alitoka CUF kwa mbwembwe na kuanza kuvishambulia vyama vya upinzani na kujumlishwa kwenye kitengo cha propaganda pale Lumumba wakati Nape amekulia CCM. Kinachomuweka Nape CCM ni ukatibu Mwenezi na posho na si kingine na siku si nyingi atamwaga katika nafasi hiyo. Nape anatumika na kusafisha njia za wenye chama na kundi la kwanza alilokwepo karibu nalo limeparaganyika. Hongera Mh.Zitto vigeugeu tumewaona, ile dhana ya kupambana na ufisadi ndani ya chama haina mashiko tena, kumbe ni walewale.

    Kinachofuta ni nini? Kinachofuata ni Nape kuanza kufilisika kisiasa ndani ya miaka miwili ijayo baada ya kupiga debe kushindikana na kukosa jukwaa la kusimamia, vijana wenzake yalioshtuka kwamba chama kina wenyewe wameng'atuka, siku si nyingi Nape atakuwa kama Tambwe Hizza. Subiri utaona!
     
Loading...