Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nape kadhihirisha uongo wake Dodoma leo

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Candid Scope, Nov 21, 2011.

  1. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #1
    Nov 21, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    [​IMG]

    Nape Mnauye wakati akiongea na vyombo vya habari mjini Dodoma leo ambako vikao vya Chama cha CCM vikiendelea amebadilisha kuali mbiu ya awali aliyokuwa akizunguka nchi nzima kutangaza majina ya wanaotakiwa kuachia ngazi . Leo kaja na mpya kwamba vyombo vya habari vilipotosha ukweli wa maana ya kuvua magamba kwa maana ya kubadilika na wala si kuwafukuza watu. Hii imekaaje?

    Waliopinga kwamba Nape hakuongea hayo, hapa ni ushahidi zaidi kutoka gazeti la Habari leo, pamoja na kuchakachua habari lakini ukweli umebaki kama mada hii ilivyo

    GAZETI LA HABARI LEO LIMEANDIKA HABARI HII KAMA IFUATAVYO


    Kichwa cha habari: Kujivua gamba si Lowassa, Chenge, Rostam pekee

    CHAMA Cha Mapinduzi (CCM), kimewataka wanachama wake na wananchi kuondoa wasiwasi kuhusu vikao vyake vya juu vinavyofanyika Dodoma.

    Chama hicho kimesisitiza kuwa, dhana ya ‘kujivua gamba' ambayo inaendelea, haihusu watu watatu tu, ni pana, iliyosheheni mageuzi kuanzia chini hadi juu.

    Chama hicho mbali na kukiri kuwa vikao hivyo vilivyoanza Jumamosi na kutarajiwa kumalizika Alhamisi vimesababisha hisia kali kwa wanachama, kimeonya kuwa hakitavumilia upotoshwaji wa habari kuwa ‘kujivua gamba' kunahusu watu watatu, wakati kuna mengi zaidi ya hilo.

    Akizungumza jana na waandishi wa habari katika ofisi za makao makuu ya CCM mjini hapa,
    Katibu wa Halmashauri Kuu (NEC) ya CCM, Nape Nnauye,alisema habari zinazotolewa zimekuwa zikipotosha kuwa vikao hivyo vinashughulikia watu watatu kwa maslahi aliyosema hajui ni ya nani.

    Mpaka sasa watu wanaolengwa na habari hizo kuwa 'watavuliwa gamba' alizosema zinapotoshwa, ni Mbunge wa Monduli, Edward Lowassa, Mbunge wa Bariadi Magharibi, Andrew Chenge na aliyekuwa Mbunge wa Igunga, Rostam Aziz.
     
  2. FairPlayer

    FairPlayer JF-Expert Member

    #2
    Nov 21, 2011
    Joined: Feb 27, 2006
    Messages: 4,166
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Duh!! mibongo ndivyo ilivyo
     
  3. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #3
    Nov 21, 2011
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,181
    Likes Received: 1,206
    Trophy Points: 280
    Na hao waandishi wamekubali kusingiziwa na huyo kiazi?
     
  4. B

    Bhavick JF-Expert Member

    #4
    Nov 21, 2011
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 314
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyo ndiyo Nape!
     
  5. Kimey

    Kimey JF-Expert Member

    #5
    Nov 21, 2011
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 4,119
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    hahahaha naonaa kamzidi hata baba yake Makamba lol
     
  6. Kimey

    Kimey JF-Expert Member

    #6
    Nov 21, 2011
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 4,119
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    alishakana ID yake humu itakua hayo! tumemzoea bana! siasa ni kwa wanaojua kucheza!
     
  7. yegella

    yegella JF-Expert Member

    #7
    Nov 21, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 3,113
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    sasa unacho shangaa ni nini? Mbona hata hapa jamvini alisha likana jina lake...
     
  8. RUMANYIKA

    RUMANYIKA JF-Expert Member

    #8
    Nov 21, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 315
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mie huwa nafikiri labda hizi cream ukitumia kwa muda zina madhara. Huenda system ya kumbukumbu zake zimeathirika au amegundua alipokua anachezea ni hatari kuliko alivyojiingiza bila kujua.
     
  9. jouneGwalu

    jouneGwalu JF-Expert Member

    #9
    Nov 21, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,648
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Toka siku ile, aliposema eti itikadi ya CCM ni ujamaa na kujitegemea na bado wanavisamamia hvyo, nkamkubali Mwalimu Nyerere kuwa kweli lazima uwe na moyo wa mwendawazimu!
     
  10. f

    firehim Member

    #10
    Nov 21, 2011
    Joined: Oct 10, 2011
    Messages: 94
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Amegundua ataadhirika kwa sababu hakuna hata mmoja atakaye jivua gamba. Hiyo ndio CCM na hao ndio viongozi wao.

    Sisi tumewazoea hawa CCM wanapenda sana kula matapishi yao. Hawawezi kusimamia kile wanachokiamini. Aibuuuuuuuu
     
  11. MAGEUZI KWELI

    MAGEUZI KWELI JF-Expert Member

    #11
    Nov 21, 2011
    Joined: Jul 16, 2011
    Messages: 1,924
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    anapigwa nao
     
  12. r

    rombo Member

    #12
    Nov 21, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kasalimu amri,Lowassa for 2015 apende asipende.:A S 465::juggle::smash::photo::shock::eyebrows::canada::A S-coffee::nerd::rant::director::ballchain::washing::hatari::photo::shock:
     
  13. k

    king kong Senior Member

    #13
    Nov 21, 2011
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 106
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mafisadi wamepona?!
    wazalendo kazeni buti ccm na accountability ni kiini macho
     
  14. Sokwe Mjanja

    Sokwe Mjanja JF-Expert Member

    #14
    Nov 21, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 580
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Siamini aisee anaweza kusema hivyo! Hapana............, nadhani mkuu umesikia vibaya tu, da!
     
  15. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #15
    Nov 21, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,096
    Likes Received: 5,665
    Trophy Points: 280
    nape na ujanja wote huu unatumia ipad 1??????? aaaaaaaamimi nilijua wewe ni mjanja kumbe hakuna kitu.
    watu siku hizi wanakula bata na ipad 2 +3G
     
  16. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #16
    Nov 21, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,683
    Likes Received: 4,385
    Trophy Points: 280
    oooh mndio nilijua tu itakua hivyo, kwa hio wale aliowataja kwa majina walikua akina na nani na wa nini??
     
  17. Mr. Zero

    Mr. Zero JF-Expert Member

    #17
    Nov 21, 2011
    Joined: Jun 5, 2007
    Messages: 7,802
    Likes Received: 1,062
    Trophy Points: 280
    Waandishi wa habari wa TSJ??? Unategemea nini hapo???
     
  18. Maishamapya

    Maishamapya JF-Expert Member

    #18
    Nov 21, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Hivi hawa wanasiasa huwa wanatufanya sisi mazezeta sana? Huko kupayuka kote kwenye majukwaa leo anasubuthu kukana. Tusije kushangaa kusikia JK akikana kuwa hakutamka kuwa "watu wanaoishi kwenye nyumba za makuti wanaishi kwa kupenda kwao".
     
  19. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #19
    Nov 21, 2011
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,181
    Likes Received: 1,206
    Trophy Points: 280
    Huyu mbona ndiyo zake kamkana baba yake mzazi, ameshindwa hata kwenda kumjulia hali huko Apollo India, ashindwe kukana kauli aliyoisema mwenyewe? Mimi nawashauri wale aliowataja majina wamshitaki huyu mbwiga.
     
  20. C

    Chakusonje Member

    #20
    Nov 21, 2011
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hakuna msafi ccm, wote wananuka.
     
Loading...