Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nape jibu maswali haya

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kichwa Ngumu, Oct 17, 2011.

  1. Kichwa Ngumu

    Kichwa Ngumu JF-Expert Member

    #1
    Oct 17, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,707
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Brother Nape kaulizwa maswali haya na watu wake wa karibu ambao huwa anachati nao mara kwa mara kwenye face book lakini hajajibu
    1. Tupe yaliyojiri mwanza kaka!
    2. whtsup in mwanza?
    3. Naomba Nape uishauri serikali yako sikivu ya CCM iwalipe Wazee wa Eas Afrika Community kwanza ndipo tuangalie uwezekano wa kulipa DOWANS
    4. wachafuzi ndani ya chama washughulikiwe,CHAMA SI CHA MTU MMOJA WALA KIKUNDI BALI NI MALI YA WANACHAMA WAAMINIFU,WENYE UCHU WA MADARAKA WANGATUKE CCM
      CCM TUTAENDELEA KUSHINDA,SERA YETU SI MATUSI.
    Nawasilisha
     
  2. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #2
    Oct 17, 2011
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,934
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    mpuuzi huyo, anawaambia wenzake wanashikishwa ukuta. Nimesoma gazeti leo nilidhani alikuwa akiongelea bar ..kumbe ni mkutanoni kabisa
     
  3. dhahabuinang'aa

    dhahabuinang'aa Senior Member

    #3
    Oct 17, 2011
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 134
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    HUYO NI NEPI
    kazi ya nepi ni kuhifadhi mavi ya mtoto mdogo
     
  4. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #4
    Oct 17, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,175
    Likes Received: 11,458
    Trophy Points: 280
    Nape ana kinywa kichafu kama choo cha shule ya kata.
     
  5. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #5
    Oct 17, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Yule kilaza hawezi kusema lolote yule nye mnamuona mtu wa maana wa kujibu maswali haya?
     
  6. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #6
    Oct 17, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Labda umpelekee haya unayoita maswali facebook huko
     
  7. j

    jigoku JF-Expert Member

    #7
    Oct 18, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,302
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Ni kituko kwa katibu mwenezi kutamka hadharani kwenye mkutano wa chama tena chenye mwenyekiti ambae ni Rais wa nchi,imagine mtu na mic anatamka mnashikishwa ukuta!!!!
    Chama cha sisiemu hakina matusi kweli
     
  8. B

    Buto JF-Expert Member

    #8
    Oct 18, 2011
    Joined: Sep 23, 2011
    Messages: 249
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Tena cha shimo kilicho jaa mavi
     
  9. prakatatumba

    prakatatumba JF-Expert Member

    #9
    Oct 18, 2011
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 1,340
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mimi kwa kweli nimeshindwa kushangaa ikabidi nistaajabu,naomben cv yake esp. Ya elimu.Mwenyekt wake alimtuma kuongea vile?masaburi ya kichna
     
Loading...