Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

NAPE ivi inakuaje uzungumzie posho na madokta wakti chama chako ndo serikali?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by DALLAI LAMA, Feb 1, 2012.

  1. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #1
    Feb 1, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,488
    Likes Received: 218
    Trophy Points: 160
    Nataka ieleweke kuwa siasa zinazochezwa na nape hakuna wa kudanganywa nazo,ati wewe Nape ndo chama kinachosimamia serikali afu unashindwa kushauri mkiwa chumbani mwenu,naona unawafanya watanzania hawaelewi chochote.ANGALIKUWA Mnyika ndo kaishauri serikali ningemuunga mkono coz wao ni sawa na watoto wa jirani.NAPE TUMECHOKA NA UVUVUZELA WAKO,mi naona kuwa idara ya uenezi ya ccm haina kazi so far.HAIWEZEKANI KESI YA mke wako umpelekee jirani wakti haijakushinda.WADAU TUJADILI
     
  2. measkron

    measkron JF-Expert Member

    #2
    Feb 1, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 3,598
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    Kichwa kinauma mkuu, nimejiuliza sana hayo
     
  3. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #3
    Feb 1, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Nape ni katibu wa uenezi na itikadi wa Chama Cha Mapinduzi, si mtumishi wa serikali na kwa kuwa CCM ndicho chama tawala ni muhimu kuhakikisha serikali yake inatekeleza ilani ya uchaguzi kama ilivyotolewa wakati wakiomba ridha ya kutawala. Ukielewa haya hutahoji tena... kama hutaki basi!
     
  4. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #4
    Feb 1, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    maisha bora kwa kila mtanzania,lakini lazima uwe mbunge.hii ndio sera yetu mpya
     
  5. BABU CHONDO

    BABU CHONDO JF-Expert Member

    #5
    Feb 1, 2012
    Joined: Jun 6, 2011
    Messages: 857
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ameshakuwa muenezi wa serikali tena.hana jipya.
     
  6. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #6
    Feb 1, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,488
    Likes Received: 218
    Trophy Points: 160
    chama anachoongoza kinasimamia serikali ktk masuala ya ilani,so hapo ni sawa na kusikitika wakati ukifurahia kusikitika,NAPE CHAMA CHENU HAKIWEZI KUTUHADAA TENA,elewa hapa maself ni mwanakijiji wa darasa la 4 je hao wa mjini? Eti posho pia unapinga.UNGEKUWA WA KUANZA KUITISHA KIKAO CHA WABUNGE WENU NA KUWAPA MSIMAMO WENU.mbona kwenye mkwamo wa bajeti mnawamudu,Acha mboyoyo Nepi
     
  7. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #7
    Feb 1, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Hata mimi nape kanishangaza sana but nampongeza inawezekana nimsimamo wake
     
  8. nimie

    nimie JF-Expert Member

    #8
    Feb 1, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 523
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Nimekumbuka term ya siku za nyuma "kibaraka" haya si ya kwake ila walio nyuma yake.
     
  9. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #9
    Feb 1, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Amezungumza kama katibu mwenezi kwa hiyo ametoa msimamo wa chama siyo wake.
     
  10. Eric Cartman

    Eric Cartman JF-Expert Member

    #10
    Feb 1, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,035
    Likes Received: 666
    Trophy Points: 280
    Chama kinadhamana ndio chenye kutawala serikali kweli, lakini nape hayupo katika huo uongozi wa kiserikali yeye si mmbunge aseme kupeleka hoja bungeni, yeye afanyi kazi ktk wizara ya serikali na wala yeye ausiku wala hana influence katika maamuzi ya serikali. Yupo kwenye chama lakini si upande wa serikali sijui umenielewa kwa maana hiyo kuwasii wale wahusika sii kosa. Vingenevyo na yeye angekuwa direct vocally kama wengine wanao chukizwa na uozo kama vijana wengine waliopo mjengoni wa vyama vyote apparently.
     
  11. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #11
    Feb 1, 2012
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135

    Mkuu kweli unakaa unaleta mada juu ya huyu Kilaza mchumia tumbo ? Hakika nawe unapoteza sifa ya kuwa thinker wa JF .Hapa ni time sasa kuacha kuongelea watu kama Makinda , Nape na genge la aina hii including Lowasa
     
  12. Mpui Lyazumbi

    Mpui Lyazumbi JF-Expert Member

    #12
    Feb 1, 2012
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 1,824
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Hii kitu ilishapotelea wapi? "CHAMA HUTOA MALENGO, SERIKALI HUYATEKELEZA".
     
  13. Eric Cartman

    Eric Cartman JF-Expert Member

    #13
    Feb 1, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,035
    Likes Received: 666
    Trophy Points: 280
    Kuna Wa-Tz unajua hawana vyama na interest yao ya siasa ni passive, hivyo kelele zozote against status quo will raise their curiosities. Na iwapo lawama zinatoka within doesnt it justfy ya kwamba CCM imeshaoza, kunawakati inabidi ufikirie kama mtu mzima Siasa si chuki apart from mafisadi hao ni wa kuchukiwa na kuto samehewa milele.
     
  14. Eric Cartman

    Eric Cartman JF-Expert Member

    #14
    Feb 1, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,035
    Likes Received: 666
    Trophy Points: 280
    True lakini the decision makers are known in the eyes of politics au? maana hata babu yangu mkandawire ni mwana CCM but he his not a part of the decision making process hilo nijukumu la wana CCM waliopo serikalini au?
     
  15. kitonsa

    kitonsa JF-Expert Member

    #15
    Feb 1, 2012
    Joined: Aug 15, 2011
    Messages: 239
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Angemsubili mwenyekiti wake ofisini amwambie au wajadiliae wafanye nini sio kutuambia upuuzi wao sisi wananchi , tunahisi kutapika
     
  16. Eric Cartman

    Eric Cartman JF-Expert Member

    #16
    Feb 1, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,035
    Likes Received: 666
    Trophy Points: 280
    Huko sasa ndio kumpangia mtu mbona wewe mbona malalamiko au vitu vinavyokukera aviishi nyumbani kwako tu. Anaweza tumia na yeye nafasi yake kama mtanzania kusema yale yanayo mkera si lazima ukubaliaene nae, hiyo ni haki yako na wewe.
     
  17. k

    kabuga Member

    #17
    Feb 1, 2012
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 78
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wanao mtetea Nepi nao ni manepi, kwani mambo yakiwa magumu kunakuwa na kamati ya wabunge wa vyama, na kila mara b4 bunge vyama huwa na mikutano, kosa si Nepi, bali JK maana anataka kumuuza pinda na kumchongea, kwani yeye kashapelekewa asign, ila Nepi ni mbu.........zi, na hatautakiwi kumjadiri humu,

    Nepi+JK+PINDA+KIROBOTO=MAAFA
     
  18. J

    J_Calm Senior Member

    #18
    Feb 1, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 109
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    pengine lipo kwenye sera ya chama na ilani ya uchuguzi ktk second page.
     
  19. kitonsa

    kitonsa JF-Expert Member

    #19
    Feb 1, 2012
    Joined: Aug 15, 2011
    Messages: 239
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    kama nape hana sauti ndani ya chama si ajiunge na upinzani tu , huku nje hakuna vikao kama vilivyokuwepo ccm
     
  20. Eric Cartman

    Eric Cartman JF-Expert Member

    #20
    Feb 1, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,035
    Likes Received: 666
    Trophy Points: 280
    a sensible offer he needs to consider but then the decision is solely his. me out CIAO
     
Loading...