Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

NAPE: Ipo siku wananchi watawapiga mawe viongozi kwa unyonyaji'

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Leonard Robert, Jan 18, 2012.

  1. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #1
    Jan 18, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,391
    Likes Received: 1,074
    Trophy Points: 280
    Ameyasema hayo leo asubihi ndani ya MAGIC FM..

    Alipoalikwa kujibu hoja juu ya maneno aliyotoa ndugai kwamba,wanaopata posho kubwa si wabunge pekee bali ata wachungaji, NSSF,TRA achilia mbali TANAPA ambao ni kufuru..

    NAPE, amesema kuna siku alikua anakatiza mitaani akaambiwa na wananchi kwamba hipo siku tunapiga mawe hayo mavx yenu..
    Amedai gap linazidi kuongezeka kati ya viongozi na wananchi lakini pia amesema maisha yakipanda si kwa wabunge pekee, hivyo basi kupandisha posho si suluhisho amemalizia kwa kusema"ndugai nakuheshimu lakini kwa hili hapana"

    je kama amegundua hili kwanini asikili pia kuna uwezekano ccm kuondoka madarakani 2015.
     
  2. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #2
    Jan 18, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,391
    Likes Received: 1,074
    Trophy Points: 280
    Karibu tuijadili hii kauli ya NAPE.
     
  3. hasan124

    hasan124 JF-Expert Member

    #3
    Jan 18, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 716
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mbona washapigwa wengi tuu.....au tuanze kuwaorodhesha hapa hasa wa ccmafisadi
     
  4. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #4
    Jan 18, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    hahahaa........tuanze kuorodhesha sasa.......halafu leo anaweza akapigwa mawe tena.........
    chezea wananchi waliochoka wewe!!!
     
  5. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #5
    Jan 18, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    alikuwa anajichanganya tu,anadai ccm haitaikubalia serikali kufanya mambo yanayowaumiza wananchi wakati kila kiongozi ndani ya chama ni kiongozi ndani ya serikali.
    sasa anatuambia kuwa asubuhi usaini mkataba jioni uupinge.
    huu ni uendawazimu.

    mawe mtayala tu.
     
  6. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #6
    Jan 18, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,912
    Likes Received: 1,373
    Trophy Points: 280
    nape is like a drop in the sea..never takes action..a nagging b**ch
     
  7. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #7
    Jan 18, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,391
    Likes Received: 1,074
    Trophy Points: 280
    nazani bado hajawasikia au hataki kusikia kama kuna mawe yamesha rushwa ata kwa mkuu wa kaya.
     
  8. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #8
    Jan 18, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,391
    Likes Received: 1,074
    Trophy Points: 280
    yaani ni hatari tupu,eti wananchi wanaoichuki serikali ni wachache,eti matatizo yaliyo wakosesha majimbo ya ubungo na kawe wameyajua na wameyatatua na 2015 wanachukua majimbo yote Dar es salaam.
     
  9. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #9
    Jan 18, 2012
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    NGUGAI kwakikwetu ni mtu mwenye mtindio wa ub*ngo , sasa sijui
     
  10. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #10
    Jan 18, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,391
    Likes Received: 1,074
    Trophy Points: 280
    bahati nzuri wataanza na yeye..ameshindwa kujibu kuhusu mfumuko wa bei,eti ata kenya na uganda wana hali mbaya kama sisi hivyo si tatizo letu pekee
     
  11. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #11
    Jan 18, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,391
    Likes Received: 1,074
    Trophy Points: 280
    walimjua hata kabla hajawa kiongozi..
     
  12. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #12
    Jan 18, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,391
    Likes Received: 1,074
    Trophy Points: 280
    kuna jamaa mmoja amepiga simu na kusema kwamba wananchi wamechoka..yeye amesema eti inabidi aseme mimi nimechoka sio sisi tumechoka,eti asiwasemee wananchi..maana bado wana imani na ccm.
     
  13. N

    Ninaweza JF-Expert Member

    #13
    Jan 18, 2012
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 5,564
    Likes Received: 391
    Trophy Points: 180
    Kauli za nape si reliable kwan hana effect kwa lolote lile, yeye ni kama chombo kinacho tumika hivyo sitajadili kauli yake. Ndugai analo fanya ni kutaka kuhalalisha makosa yake kwa kutumia makosa yalotangulia kufanya
     
  14. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #14
    Jan 18, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,197
    Likes Received: 5,725
    Trophy Points: 280
    wapigwe mara ngapi?
     
  15. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #15
    Jan 18, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,096
    Likes Received: 6,757
    Trophy Points: 280
    umeona eee!
    Wanachotakiwa
    kufaham ni kuwa
    qananji kwa sasa wanaakili na hawaburuzwi
    kijinga!
    Watapopolewa sana
    tuuuu !waendelee
    na ujinga wao watakiona cha mtemakuni
     
  16. m

    makanga Member

    #16
    Jan 18, 2012
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mbona walianza na mkuu wa ufisadi JK walimpopoa na mawe mbeya!! au nepi hakuliona hilo?
     
  17. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #17
    Jan 18, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,391
    Likes Received: 1,074
    Trophy Points: 280
    mkuu..si unakumbuka walidai eti ni wahuni wachache walimpopoa jk.
     
  18. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #18
    Jan 18, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Aluipokuwa DC Masasi hakuchukua hizo posho?
     
  19. Kaliua urambo

    Kaliua urambo JF-Expert Member

    #19
    Jan 18, 2012
    Joined: Apr 21, 2009
    Messages: 604
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    posho kila sehemu ndo pakulia naona hata dokta anakula posho ndefu
     
  20. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #20
    Jan 18, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,391
    Likes Received: 1,074
    Trophy Points: 280
    hapo ndipo ndugai alipopata uhalali wa kujilimbikizia posho.
     
Loading...