Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nape huyo anaanda na kuandaa watu kwa matembezi ya miaka 35 ya CCM

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by KIROJO, Jan 18, 2012.

  1. K

    KIROJO Senior Member

    #1
    Jan 18, 2012
    Joined: Dec 7, 2011
    Messages: 169
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nape anasema ccm haikumbatii mafisadi bali wanalishughulikia hii ni kweli?yuko live channel 10
     
  2. SOBY

    SOBY JF-Expert Member

    #2
    Jan 18, 2012
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 1,265
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kunyamaza s'times ni poa zaidi... dah!!
     
  3. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #3
    Jan 18, 2012
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    hii ngonjera bado haijaisha
    nadhani Dodoma kulishindikana kuihitimisha na kuamua kuifutilia mbali au .....
     
  4. F

    FUSO JF-Expert Member

    #4
    Jan 18, 2012
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 9,767
    Likes Received: 319
    Trophy Points: 180
    hayo matembezi ni ya km ngapi? je atalipa how much kwa km moja? kama inalipa na mimi najiandikisha fasta..:lol: nakumbuka miaka 30 watu tulitembea Dar hadi Dom, sasa sijui safari hii nafikiri itakuwa dar hadi mza kupitia arusha, ngorongoro, musoma road.
     
  5. Sniper

    Sniper JF-Expert Member

    #5
    Jan 18, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,942
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Mchumia tumbo
     
  6. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #6
    Jan 18, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Haya, tumemsikia na kumuelewa. Aende akafanye kazi ya chama
     
  7. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #7
    Jan 18, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    naombeni msaada maiti unaweza kuipiga manukato mpaka lini kabla manukato hayajazidiwa na uozo?
     
Loading...