Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nape hoi hospitali, kalazwa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by zamwamwa, Nov 15, 2011.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. z

    zamwamwa Member

    #1
    Nov 15, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna tetesi kutka Lumumba kuwa vuvuzela la CCM Nape Nnauye kalazwa hoi akiumwa ugonjwa kama wa Kamanda Zito(kichwa) . Sijafanikiwa kupata Hospitali aliyolazwa, nikipata soon ntawajuza. Aliyekuwa akinijuza kastuka na kuishia njiani.

    But je ni mwendelezo wa adhabu ya Rais EL kwa wabaya wake????


    ============
    UPDATED
    ============

     
  2. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #2
    Nov 15, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 10,999
    Likes Received: 1,933
    Trophy Points: 280
    kama ni kweli pole mkuu Nape,mtani wa wanajf!
     
  3. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #3
    Nov 15, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,214
    Likes Received: 11,560
    Trophy Points: 280
    atakuwa anasumbuliwa na stress.
     
  4. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #4
    Nov 15, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,562
    Likes Received: 1,620
    Trophy Points: 280
    aende APPOLO INDIA
     
  5. Azimio Jipya

    Azimio Jipya JF-Expert Member

    #5
    Nov 15, 2011
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 3,369
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Confirm the news please!

    In any case ... suspecting EL on this issue ..makes it clear what people think of HIM!
     
  6. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #6
    Nov 15, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    Alicheza ngoma sana kwenye ile picha kule jf photos. Get well soon baba
     
  7. SILENT WHISPER

    SILENT WHISPER JF-Expert Member

    #7
    Nov 15, 2011
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 2,225
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    UGUA POLE...!

    THO SIMPENDI...at the end of the day we are all TANZANIANS!
     
  8. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #8
    Nov 15, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    pole Nape. Maradhi ni sehemu ya maisha ya binadamu
     
  9. IHOLOMELA

    IHOLOMELA JF-Expert Member

    #9
    Nov 15, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 486
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Kwa busara zako nakuamkia...shikamoo mkuu
     
  10. Ericus Kimasha

    Ericus Kimasha Verified User

    #10
    Nov 15, 2011
    Joined: Oct 27, 2006
    Messages: 454
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Hata kama tunatofautiana katika fikra, itikadi na upeo si utamaduni wetu wa Tz kusherekea matatizo ya tunaotofautiana nao. Hii si ishara njema kwa ustawi wa demokrasia na maendeleo ya Tz. Tukishindwa kuona wapinzani wetu wanapatwa mabaya kwa dua, tutawatendea mabaya kwa mikono yetu wenyewe.
     
  11. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #11
    Nov 15, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    sijui nisikitike au nifurah??
     
  12. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #12
    Nov 15, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,057
    Likes Received: 560
    Trophy Points: 280
    Pole nape kwa kuumwa
     
  13. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #13
    Nov 15, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Hizi habari zina ukweli gani?
     
  14. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #14
    Nov 15, 2011
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,885
    Likes Received: 191
    Trophy Points: 160
    Kama ni kweli pole bro, ugua pole na nakuombea upone.
    Japo kiukweli kiitikadi sikukubali hata chembe.
     
  15. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #15
    Nov 15, 2011
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,720
    Likes Received: 1,750
    Trophy Points: 280
    Isije kuwa amekunywa sumu baada ya kuona kikao cha NEC kinakaribia na wenyeviti wa mikoa wameapa kuwaadabishwa waasisi wa CCJ.

    Madaktari tafadhali mpeni dripu za maziwa ili akumbane na adhabu za unafiki wake. Pia tunamuombea kwa sana ili awe hai wakati CDM inachukua nchi chini ya mwamvuli wa katiba mpya hapo 2015.

    Muombee adui yako aishi siku nyingi ili utakapofanikiwa (KUSHINDA UCHAGUZI 2015) ajionee kwa macho...
     
  16. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #16
    Nov 15, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Mmmhh! Hz tetesi nisingependa ziwe za kweli,Stress ni mbaya! MUNGU! Epusha mbali na Mi nafsi ntafanya muda si mrefu maombi kwa ajili yake na MUNGU ataenda kunyoosha mkono wake na kumpatia NEEMA kama kawaida na aendelee kuleta upupu wake humu!
     
  17. L

    LAT JF-Expert Member

    #17
    Nov 15, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    yaani kumbe wewe ni kidampa wa mbali sana, hauna hata habari ya bosi wako mgonjwa
     
  18. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #18
    Nov 15, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,040
    Likes Received: 1,339
    Trophy Points: 280
    hana lolote ni njia ya kukwepa kuvua gamba ktk kikao cha nov cc.atajitetea hakuhudhuria
     
  19. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #19
    Nov 15, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    kuna mbegu kali sana ya chuki tunailea...
     
  20. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #20
    Nov 15, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    eti nasikia hawa jamaa wanataka kuanzisha kituo cha mchango tanzania kwa njia ya afya zao..
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...