Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nape hii ndio sera ya CCM mkuki kwa nguruwe?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by bashemere, Jul 23, 2012.

  1. b

    bashemere Senior Member

    #1
    Jul 23, 2012
    Joined: Jul 17, 2012
    Messages: 175
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    1. Hussein mwinyi waziri wa afya=mtoto wa Ally Hassan Mwinyi.
    2. vita kawawa na dada wake wabunge wa CCM =watoto wa Rashid Kawawa.
    3. David matayo mbunge na naibu waziri wa CCM=mtoto wa Cleopa Msuya.
    4. Binti wa sokoine mbunge CCM Arusha=mtoto wa Edward Sokoine.
    5. Mtoto wa bilali mbunge wa east africa CCM=mtoto makamu wa rais bilal.
    6. Makongoro Nyerere=mtoto wa nabii wetu wa Tanzania Nyerere.
    7.Nape nauye katibu mwenezi CCM=babake ni Nnauye alikua kada wa ccm

    naomba mwenye majina zaidi atujuze.
    8.mtot wa Getrude Mongela ni mkuu wa wilaya moja Tz.
    Nape anapowasema CHADEMA kwamba ni chama cha ukoo hapo juu vipi ?
     
  2. a

    andrews JF-Expert Member

    #2
    Jul 23, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 1,682
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    i​naona hajaongelea mkutano wa kigoma maana kule kapata watu aliowaandalia futari
     
  3. J

    Jimy P Senior Member

    #3
    Jul 23, 2012
    Joined: Dec 7, 2011
    Messages: 125
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivyo vyeo wamegombea hawajapewa,, kama chadema strong kuweni na democrasia watu wagombeee nafasi ya Mbowe ,,,mpeni Zito, Mnyika, Halima Mdee, Tundu lisu wote hawa ni vijana makini tunaowaamini hapo nitaamin chama chetu CDM kina Democrasia ya kweli
     
  4. a

    armanisankara JF-Expert Member

    #4
    Jul 23, 2012
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 285
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    mbona u.s.a George bush na Baba yake wote wamekua marais wa nchi hiyo.. shida sio kua dungu, me naona shida kama kuna upendeleo wa vyeo vyao na kama hawajui kufanya kazi zao.
     
  5. j

    joely JF-Expert Member

    #5
    Jul 23, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 972
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 45
    ccm inawenyewe
     
  6. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #6
    Jul 23, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,634
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Kwani kikwete alishindana na nani kugombea uenyeketi wa ccm?
     
  7. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #7
    Jul 23, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Nape ni mjinga asiyejitambua.....anapenda kuropoka......ana sifa za kijinga sana!
     
  8. KIJOME

    KIJOME JF-Expert Member

    #8
    Jul 23, 2012
    Joined: Jun 7, 2012
    Messages: 3,074
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Zainabu kawawa amegombea?
     
  9. M

    Mabala The Farmer Member

    #9
    Jul 23, 2012
    Joined: Jul 10, 2012
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nape namjua dhaifu sana,kuna siku hakufanya mtihani wa siasa kipindi tunasoma,akajifungia chooni analia kisa kuna Mwalimu alikuwa anamvizia demu wale.
     
  10. C

    Chiya Chibi JF-Expert Member

    #10
    Jul 23, 2012
    Joined: Jul 6, 2011
    Messages: 485
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Ni kwel wengi wa watoto wa makada na viongoz wa CCM, huwa wanapitia milango ya nyuma kupata hizo nafas na ndo mana wengi wao wana uwezo mdogo kiuongoz. Kwahiyo Nape asijianike sana. Kupeana ni utamadun wa CCM zaid kuliko Chadema, kwhyo kama ni mambo ya ukoo, CCM kuna vitukuu vyenye vijukuu.
     
  11. KML

    KML JF-Expert Member

    #11
    Jul 23, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 862
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    sio tija
     
  12. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #12
    Jul 23, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,964
    Likes Received: 362
    Trophy Points: 180
    Huyu pamoja na yule jamaa ambaye zamani alikuwa anaitwa Lameck kabla ya kuitwa Mwigulu huwa hawaoni kabisa!
     
  13. n

    niibada Member

    #13
    Jul 23, 2012
    Joined: Jul 6, 2012
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kupeana si tatizo cha msingi je wanatimiza wajibu ipasavyo? Waafrika wengi ndo jadi yetu hata toto la mkubwa liwe na mtindio wa ubongo atawaongezeni mpende au msipende. Baba akiwa kiongozi basi walio karibu na baba hula zaidi kwa kumsifu hata anapofanya kitu kibaya maana asili yetu ina koo chache wasiopenda kulamba na kufuta/kubebea mkubwa mzigo wake bali kuwaheshimu. Koo hizi hazipatikani ukanda wa pwani kwani ukanda huo unaongozwa kwa sehemu kubwa na unafiki wa urafiki na kujifu kwa wingi. Kama tutaendelea kupata viongozi wanaotokea ukanda huo wa pwani ni nadra sana kukuta mtu mwenye msimamo wa maamuzi yake.
    Watu hawa hawana historia ya kukatalia mtu kwa kile anachotaka bali hushirikiana naye huku akilalamika kama kalazimishwa huku alipewa uhuru wa kuamua. Maamuzi yao ni imara zaidi ni katika ndoa kuoa/kuacha lakini si katika uongozi wa jamii kubwa.
     
Loading...