Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nape: Hatutakabidhi nchi kwa wahuni

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by KAUDO, May 25, 2012.

  1. KAUDO

    KAUDO Senior Member

    #1
    May 25, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 139
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Muda mfupi uliopita Katibu wa Itikadi na Uenezi wa CCM Nape Nnauye amefungua Baraza la UVCCM Wilaya ya Missenyi na kusema kuwa CCM haitakubali kukabidhi nchi kwa wahuni waliojificha katika makundi ya wanaharakati.
     
  2. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #2
    May 25, 2012
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Huyo ndio NAPE !
     
  3. MANI

    MANI Platinum Member

    #3
    May 25, 2012
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 5,853
    Likes Received: 875
    Trophy Points: 280
    Kwa hiyo amekubali kuwa 2015 hawashindi lakini hawataondoka madarakani !
     
  4. Olaigwanani lang

    Olaigwanani lang JF-Expert Member

    #4
    May 25, 2012
    Joined: Apr 26, 2012
    Messages: 470
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    kati ya wahuni na majambazi wapi afadhali..........?
    fikra za aliye ndani ya boksi hutegemeana sana na ukubwa wa boksi alilomo.....
     
  5. M

    Mbalinga JF-Expert Member

    #5
    May 25, 2012
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 1,151
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    Inaonekana bado hajajua maana ya NGUVU YA UMMA. Ukweli ni kuwa watakabodhi bila kupenda. Hawatakuwa na kufanya. mwambieni kuwa wakati ni ukuta, ukipigana nao utaumia bure.

    AMA KWELI 'SIKIO LA KUFA HALISIKII DAWA'.
     
  6. f

    firehim Member

    #6
    May 25, 2012
    Joined: Oct 10, 2011
    Messages: 94
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naamini nafasi aliyonayo nape inamzidi uwezo.
     
  7. S

    Sheshejr JF-Expert Member

    #7
    May 25, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 435
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mwambie nape atulie anyolewe.......
     
  8. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #8
    May 25, 2012
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Nyie hamjamuelewa Nape, wahuni anaowasema ni ccm ya m.k.w.e.re. Hivi hamkumbuki Mkapa aliposema: "Sitaki ccm ifie mikononi Mwangu"? Hata Che Nkapa alishajua CCM imeshageuka ccm na kwa maana hiyo lazima ife!
     
  9. wagaba

    wagaba JF-Expert Member

    #9
    May 25, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 815
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    huyo yumo ndani ya matchbox. hajui alinenalo. mwache aendelee ku masterb..te. Fikra potofu ziwe juu yake.

    aliyempa hicho cheo cha kueneza pumba zake, amemmaliza kisiasa. yy hilo hajalitambua kwa sasa. poor young boy.
     
  10. F

    FJM JF-Expert Member

    #10
    May 25, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Hapo kwenye red ndiko kunanipa wasiwasi. Hawatakubali? Watafanya nini? mabomu?
     
  11. M

    Makupa JF-Expert Member

    #11
    May 25, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,714
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Naamini kabisa kuwa Nape hawezi kuita watanzania wenzake wahuni
     
  12. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #12
    May 25, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    kwanza Nape na wana ccm wajue hii nchi si yao. Hii nchi ni ya watanzania wote na kwenye ballot box ndio watanzania watachagua wanayetaka awe kiongozi wao. Hata siku moja husikii america or europe chama tawala kinatoa matamko ya namna hiyo...that shows how low level these guys are. Nape atakayeamua nani anachukua nchi 2015 sio nyie ccm bali ni wananchi wote wa tanzania kupitia haki yao ya msingi ya kupiga kura.
     
  13. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #13
    May 25, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Huyu simshangai maana haitanishangaza kesho akaikataa kauli yake! Si alishawahi kuikataa id yake alipotangaza matokeo ya Igunga hapa jf? Hata itakapofika wakati wa kukabidhi nchi kwa "wahuni", atapinga hakuwahi kukataa!
     
  14. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #14
    May 25, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,491
    Likes Received: 222
    Trophy Points: 160
    Watakaokabidhi nchi ni sisi sie yeye ama wao walio katika VX V8,,,
     
  15. simplemind

    simplemind JF-Expert Member

    #15
    May 25, 2012
    Joined: Apr 10, 2009
    Messages: 9,772
    Likes Received: 1,208
    Trophy Points: 280
    Jamani nani kamdangaya dogo hii nchi mali yake binafsi kwa hivo anayo hiari ya kuikabidhi au kutokabidhi? Hajui wenyenchi? Ni mimi na wewe and certainly not CC , NEC or CCM for all i know. Disabuse your mind Nape.
     
  16. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #16
    May 25, 2012
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,052
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180
    yule kijana huwa naaongea lolote linalokuja mdomoni
     
  17. z

    zamlock JF-Expert Member

    #17
    May 25, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 3,822
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    mawazo mgando nataendelea kusema siku zote Mungu anapotaka kufanya jambo lazima huwa anafanya vitu vya kukwamisha jambo fulani ili lile alilopanga likapate timia kwa maana hyo ccm wamepigwa upofu kwa hyo awajui wapi wanakwenda ndo maana wanatoa matamshi ya hatari sana kwenye mikutano yao, wahuni ni wao
     
  18. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #18
    May 25, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Mie niliisha waambia humu ndani nchi haikabidhiwi kwa vikaratasi vinavyo tumbukizwa kwenye masanduku, ni zaidi ya hapo. Hicho ndicho wengi wenu hamjui na hamta kaa mjue hata siku moja
     
  19. m

    manucho JF-Expert Member

    #19
    May 25, 2012
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 3,414
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Ukishakuwa na Laana lazima inatembea vizazi na vizazi kwa hiyo hapa Nape hajui hata anachoongea ila yeye anaona yuko perfect
     
  20. REMSA

    REMSA JF-Expert Member

    #20
    May 25, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 2,555
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Tatizo la Nape ni uelewa mdogo juu ya mmiliki wa nchi ni nani!! Kwa mawazo ya Nape anafikiri Tanzania ni ya ccm,"u Young boy Nape sikia Tanzania siyo ya CCM ni ya Watanzania wote,tuliwapa dhamana ccm muiongozenchi yetu mmeshindwa,na sasa watanzania ndio tutakuwa na maamuzi ya kuwanyang'anya nchi yetu na kuikabidhikwenye nguvu ya UMMA wa Watanzania,siyo kwa kupewa na ninyi ccm Nape"
     
Loading...