Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

nape hapendi magwanda ya chadema lakini haoini kaniki za ccm?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by bashemere, Jul 23, 2012.

  1. b

    bashemere Senior Member

    #1
    Jul 23, 2012
    Joined: Jul 17, 2012
    Messages: 175
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
     
  2. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #2
    Jul 23, 2012
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,185
    Likes Received: 1,208
    Trophy Points: 280
    Huyo watatu toka kulia ni kiumbe gani, na jee CCM wana ruhusiwa kutumia nyara za taifa kwenye mikutano ya chama chao?
     
  3. a

    andrews JF-Expert Member

    #3
    Jul 23, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 1,682
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    wanahaha sana zamani mtu alikuwa anagombea kwa nguvu kuwa mgombea wa ngazi yeyote ndani ya ccm sasa hakuna anayetaka kupata aibu ya kubwagwa na chadema sasa watz tuna kimbilio chadema sio cuf wala wanauamsho
     
Loading...