Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nape hanatofauti na yule waziri wa habari wa iraq.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by BORNCV, Apr 18, 2012.

  1. BORNCV

    BORNCV JF-Expert Member

    #1
    Apr 18, 2012
    Joined: Oct 11, 2011
    Messages: 243
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Duh kweli ccm imekosa wasemaji!
    Maana huyu nape ni kama yule waziri aliyekuwa akijigamba kuwaangamiza wanajeshi wa marekani wakati akijua kuwa hali imekuwa mbaya, kwa nini asiwe mkweli kama wenzake kule arumeru ambao waliomba kura kama rambirambi kumfuta machozi mtoto wa marehemu, kweli ccm iko taabani ukweli ndio huu, wazalendo wa kweli tuendelee na mapambano hii nchi ikombolewe. Tuachane na huyu waziri wa habari wa sadam husein.
     
  2. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #2
    Apr 18, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,511
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    damage control ni moja ya majukumu yake. ndicho anachofanya nape.
     
  3. paty

    paty JF-Expert Member

    #3
    Apr 18, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 1,171
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    ha a ha ha NAPE bingwa wa kujilisha upepo , mashabiki tumetulia tunangojea result kama atashiba anajidanganya... hawadanyi wanachedema amabo tunajua kuwa tunampiga bao
     
  4. L

    LAT JF-Expert Member

    #4
    Apr 18, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    View attachment 51943

    Mohammed Said Al-Sahhaf

    ha haa haaaa haaaa .... kweli kabisa .... yaani ukweli huugeuza uongo and visa verse
     
  5. Lastname

    Lastname JF-Expert Member

    #5
    Apr 18, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 925
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    kwa hiyo sisiemu ikifika naye ataenda ku act hollywood?
     
  6. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #6
    Apr 18, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Mawazo haya yamechangiwa na ndumu kwa akili ya kawaida haiwezekani
     
  7. k

    kamanda wa anga Member

    #7
    Apr 18, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Wala msipoteze mda kumjadili huyu kilaza! Upepo anauona ila anaongozwa na unafiki ili aendelee kulinda kitumbua chake. Kitaeleweka msiofu tumewachoka hawa wazee wa kuchekacheka kila wakati!
     
  8. BORNCV

    BORNCV JF-Expert Member

    #8
    Apr 19, 2012
    Joined: Oct 11, 2011
    Messages: 243
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wasifikiri watatawala milele, vijana na wazee wa mwaka 1977 sio sawa na wa miaka hii.
     
  9. kingfish

    kingfish JF-Expert Member

    #9
    Apr 19, 2012
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 569
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    huyu jamaa propaganda zake zilimchanganya aliyekuwa rais wa USA wakati huo Bush.
     
  10. a

    adobe JF-Expert Member

    #10
    Apr 19, 2012
    Joined: May 6, 2009
    Messages: 1,478
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 160
    umenifurahisha sana umenikumbusha enzi za gulf war 2.huyu nape nilikuwa namtafta wa kufanana nae sasa umenisaidia,kumbe huyu kafanana na tariq aziz waziri wa propoganda wa sadam.huyu nape huenda ni mjomba wake.
     
Loading...