Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nape hana kumbukumbu nzuri kwa kile anachosema

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mwinukai, May 10, 2012.

  1. m

    mwinukai JF-Expert Member

    #1
    May 10, 2012
    Joined: May 3, 2011
    Messages: 1,426
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Hivi juzijuzi Nape alisikika akitaka CHADEMA kiombe radhi kwa matamshi aliyotoa Mbunge wa Arumeru Mashariki kwa kauli inayofikiriwa au tafsiriwa ni maneno ya ubaguzi.

    Huku akisahau kuwa naye amewahi kutoa kauli za kibaguzi za ukabila pale aliposema " mimi si mchaga mpaka nifikirie kujiunga Chadema" maneno haya aliyasema baada ya kuwapo tuhuma kuwa alitaka kugombea kupitia CHADEMA katika jimbo la Ubungo baada ya kutemwa nadani ya CCM katika kura za maoni.

    Na wala hajaomba radhi mpaka leo, kwa kinywa chake aliyazungumza haya leo kinywa hikihiki kinazungumza umuhimu wa radhi ili hali NAPE mwenyewe hakuomba msamaha. Bila shaka Nape anachukulia hili kinafiki na kisiasa uchwara kama ilivyodaiwa kuzifanya na Rostam Aziz.
     
  2. RUBERTS

    RUBERTS Senior Member

    #2
    May 10, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 136
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Alikuwa anatafuta gia ya kupatia Ukuu wa Wilaya. Kaangukia pua puuuu!!
     
  3. Alfred Daud Pigangoma

    Alfred Daud Pigangoma Verified User

    #3
    May 10, 2012
    Joined: Mar 30, 2009
    Messages: 1,727
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Nape keshatolewa posa ndo maana hakumbuki kama alitaka kugombea ubunge jimbo la Ubungo na kuzidiwa sifa na J.J.Mnyika.........Kaliwaaaaaaaaa!!!!!!
     
  4. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #4
    May 10, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,920
    Likes Received: 1,384
    Trophy Points: 280
    alichosema nassari kina mantiki hii nchi bora kila mkoa ujitawale,kwani kuna faida gani sasa hivi?
     
  5. MANI

    MANI Platinum Member

    #5
    May 10, 2012
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 5,867
    Likes Received: 894
    Trophy Points: 280
    Unatakiwa ukiwa muongo usiwe msahaulifu !
     
  6. S

    Small Master Member

    #6
    May 10, 2012
    Joined: Mar 14, 2012
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wanaopinga utawala wa majimbo ni watawala walafi ambao kwao wanakotoka hakuna rasilimali za kuiba hivyo wanalilia utawala wa jumla ili waibe madini, mazao yauzwe kwenye vyama vya msingi ili watumie bodi za mazao kuuza nje wale dola(USD) na vyama vya msingi vibaki vinadaiwa na mabenki.
     
Loading...