Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nape hajui Augustino Mrema ni wa chama gani, CCM au TLP

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Technician, Jul 25, 2011.

  1. Technician

    Technician JF-Expert Member

    #1
    Jul 25, 2011
    Joined: Mar 30, 2010
    Messages: 843
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nape ampiga vijembe Mrema



    na Rodrick Mushi, Moshi




    KATIBU wa Halmashauri Kuu ya Taifa ya CCM, Itikadi na Uenezi, Nape Nnauye, ametupa vijembe vingine kwa Mbunge wa Vunjo Augustine Mrema, akisema hatambuliki kuwa ni wa chama cha Tanzania Labour Party (TLP) au ni Chama cha Mapinduzi (CCM).

    Nape alitoa kauli hiyo kwenye mkutano wa hadhara uliofanyika katika eneo lililoko karibu na stendi kuu ya mabasi mjini Moshi, mkoani Kilimanjaro.
    “Licha ya upinzani kujigamba kuwa wana nguvu ya umma…lakini tukiangalia bado tunaongoza kwa kila kitu, mkoa wa Kilimanjaro tuna wabunge watano wa CCM na watatu wa CHADEMA lakini huyo mmoja wa TLP yeye hajulikani wa CCM au TLP,” alikejeli Nape.
    Akijibu tuhuma hizo Mrema alisema hiyo ni mipango michafu ya kumchafua na kumtaka Nape kutolea ufafanuzi kuhusu kutajwa kwake kuwa mwanzilishi wa Chma cha Jamii (CCJ).
    “Sisi tunajua Nape amekuwa akitajwa kuwa muanzilishi wa CCJ lakini amekuwa akishindwa kukanusha tuhuma hizo…yeye inakuwaje anitaje mimi kama siyo kukashifiana kusingiziana na kunivurugia?” alisema Mrema.
    Mrema alieleza kuwa Nape anataka kumharibia chama chake na lengo la kusema maneno hayo dhidi yake ni hatua ya mikakati mibovu iliyowekwa kwa ajili ya kuhakikisha jimbo la Vunjo linarudi CCM kitu ambacho alisema hakitafanikiwa.
    “Mimi ni mwanachama wa TLP tena mwenyekiti na mbunge; Nape mdomo ni wake wa kusema anayotaka..sasa naona ameamua kulipizia kwangu kama yeye alivyokuwa akitajwa muanzilishi wa CCJ..kama anataka kujua mimi ni mbunge wa chama gani akawaulize wapiga kura wangu Vunjo,” alisisitiza Mrema.

    MY PIC:
    Nape kakosea kumtaja Mrema kama mshirika wa Kikwete.
     
  2. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #2
    Jul 25, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    hata kama nimshirika wake wa kweli haya nimakosa nakubaliana na wewe mkuu! sijui kwanini ccm hawaoni mambo anayofanya nape na wakamrekebisha, MAGAMBA YANAENDELEA!
     
  3. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #3
    Jul 25, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,774
    Likes Received: 4,637
    Trophy Points: 280
    Kwa hili Nape hajakosea hata chembe, alichokiongea Nape ndio ukweli wenyewe, hata kama sikubaliani na baadhi ya upuuzi wa Nape lakini kwenye hili namuunga mkono kwa 100%
     
  4. Technician

    Technician JF-Expert Member

    #4
    Jul 25, 2011
    Joined: Mar 30, 2010
    Messages: 843
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ina maana Nape anapingana na M/Kiti wake?
    Kitendo cha Nape kuwazodoa washirika wa bosi wake kwa mgongo wa upinzani kinamkera sana?....
     
  5. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #5
    Jul 25, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Mbona hata yeye hajulikani ni CCM au CCJ.
     
  6. F

    FUSO JF-Expert Member

    #6
    Jul 25, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 9,767
    Likes Received: 319
    Trophy Points: 180
    Mzee Mrema tulikwambia ukatubishia sasa angalia aibu hii - kijana wa juzi juzi tu anakwambia maneno haya? mzee inabidi siasa uachane nazo kabisa. Huyu kijana wakati unaanzisha ulinzi shirikishi yaani sungu sungu jijini na wakati huo ukiwa Naibu waziri mkuu kama sikosei huyu kijana alikuwa O'level - hata analysis ya mambo ya siasa alikuwa bado kabisa.

    Nakushauri mzee wangu uachane na hizi siasa hawa vijana hawana nia njema na wewe, mpe ujumbe Kingunge pia, wakati umeshawatupa - Pumzikeni muwe washauri tu.

    Na wewe Nape mbona hata sisi hatujui upo chama gani, CCM au CCJ ?
     
  7. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #7
    Jul 25, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,920
    Likes Received: 1,384
    Trophy Points: 280
    ccm wamekitumia kibabu hiki sasa hivi wamekiona sio mtaji tena,wanamdump kama maalim seif,..msiwe wabishi kukubali,nape ni mdomo wa JK,kwa kuwa hana guts za kufanya maamuzi magumu,jk anamtumia nape kuongea,...kwanza alimpa udc masasi ili baadae akija kumpa hii kazi ya uvuvuzela asiweze kuikataa..,ccm ina permanent interest not permanent friends,..ila ina permanent enemy,..CDM,hawaongeki kwa miafaka ya kipumbavu,..nape hongera kwa kuwachana hao wasaliti wa wananchi(mrema,seif)ingawa wewe pia ni msaliti wa ccm kwa kuasisi CCJ
     
  8. J

    Jasho la Damu JF-Expert Member

    #8
    Jul 25, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 958
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Mzee wa kiraracha sasa kwishney
     
  9. p

    politiki JF-Expert Member

    #9
    Jul 25, 2011
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 2,313
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    "Licha ya upinzani kujigamba kuwa wana nguvu ya umma…lakini tukiangalia bado tunaongoza kwa kila kitu, mkoa wa Kilimanjaro tuna wabunge watano wa CCM na watatu wa CHADEMA lakini huyo mmoja wa TLP yeye hajulikani wa CCM au TLP," alikejeli Nape
    hapo ndipo akili ya Nape inapoishia kuganga politics tu. haya unao hao wabunge watano wewe ndio mwenye nguvu tumekubali sasa basi umetumia vipi uwingi wa wabunge kutatua matatizo yetu, yako wapi maji ? , huko wapi umeme? wako wapi waalimu? viko wapi vitabu na maabara mashuleni? hayo ndio matatizo ya msingi ya mtanzania na siyo kushindania idadi ya wabunge ina msaada gani kwa mtanzania hiyo??
     
  10. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #10
    Jul 25, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,817
    Likes Received: 637
    Trophy Points: 280
    Kweli Nape kaishkia akili sisiemu- hata hawajiulzi uhalali wa kile akiongeacho kwa kfup Nape anafkri kwa niaba ya sisiemu.
     
  11. Arafat

    Arafat JF-Expert Member

    #11
    Jul 25, 2011
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 0

    Mkuu hili jibu linatosha kabisa
     
  12. Muangila

    Muangila JF-Expert Member

    #12
    Jul 25, 2011
    Joined: Feb 24, 2010
    Messages: 1,733
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Hili nalo NENO mkuu senkyuuu...!
     
  13. malkiory

    malkiory JF-Expert Member

    #13
    Jul 25, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 272
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Majibu mazuri Mrema. Nape i, uropokaji wako utakufilisi kisiasa na ipo siku utajikuta upo kijiweni, yetu macho kwasasa. Waswahli walisema mbio za panya huishia sakafuni.
     
  14. N

    Ntambaswala JF-Expert Member

    #14
    Jul 25, 2011
    Joined: Dec 7, 2008
    Messages: 254
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Nape Bwana Mdogo,
    Unakumbuka Oktoba 2010 ulipotembelea Mangaka nilikushauri nini? Punguza sana kuongea maneno ambayo hayana mashiko. Tatizo naona zile stori unazopiga na JK off record wewe unazimwaga majukwaaani. Hebu acha hizo usije kuta watu wakikuona umeingia mahali wananyamaza ili usije kuliyapua mazungumzo yao majukwaani.

    Otherwise kijana una moyo.........................................
     
  15. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #15
    Jul 25, 2011
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,637
    Trophy Points: 280
    Very intelligent point.

    Siasa za uchaguzi hizi, ukiuliza mtu, ushachaguliwa sasa, unafanya nini, anakwambia nina viti vingi bungeni!!!!
     
Loading...