Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

NAPE: Dk. Slaa ameikimbia Mwanza mapema

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by nngu007, Sep 29, 2012.

  1. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #1
    Sep 29, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145

    Friday, September 28, 2012


    *Asema Dk. Slaa ameikimbia Mwanza mapema baada ya kunusa Chadema kugaragazwa

    *Awapongeza madiwani wa CCM wa Nyamagana kwa kuwezesha ushindi wa Menya na Naibu Meya Nyamagana

    NA MWANDISHI WETU, MWANZA

    Katibu wa Halmashauri Kuu ya Taifa, Itikadi na Uenezi, Nape Nnauye, amesema dalili za kubwagwa kwa CHADEMA ndizo zilizomkimbiza mapema jijini Mwanza, Katibu Mkuu wa chama hicho, Dk Willbroard Slaa.

    Amesema kushindwa kwa Chadema katika kinyang'anyiro cha Meya na Naibu Meya, ni mavuno ya ubabe wa viongozi wa chama hicho ambao baadhi wanazeeka vibaya.

    Akizungumza na waandishi wa habari leo, Katibu wa NEC Itikadi na Uenezi CCM Taifa, Nape (pichani) alisema kwamba, Slaa alikimbia baada ya kuona maji yamezidi unga.

    Nape aliyetumia fursa hiyo pia kuwapongeza Madiwani wa CCM wa wilaya ya Nyamagana na Chama kwa ushindi wa Viti vya Meya na Naibu wake, alisema Dk. Slaa anazeeka viba ndiyo maana naongoza chama hicho kwa ubabe na maandamano ya kila mara.

    "Babu (akiwa na maana ya Dk Slaa) alisema CCM Mwanza itaondoka madarakani, imejidhihirisha wazi katika uchaguzi wa leo kuwa CCM bado ina nguvu na ni Chama kikongwe kisiasa, vingine vinaiga."

    "Chadema wameona mavuno ya ubabe wao japo kura za CCM ni ndogo…., Babu ajiulize kwa nini ameshindwa kwenye uchaguzi huo wa Meya na Naibu Meya." Alisem Nape na kuongeza kwamba, kutokana na dalili za kushindwa zilizoonekana mapema, ndiyo maana Dk Slaa alikimbia Mwanza mapema.

    Akiwapongeza madiwani hao kwa ushindi alisema kwamba wamefanya kazi kubwa na ya ziada kuhakikisha CCM inarejesha Halmashauri ya jiji hilo mikononi mwake baada ya kushikwa na Chadema kwa kipindi kifupi na hivyo kuwataka wana Mwanza wawe na mshikamano na kuwapa ushirikiano viuongozi wao.

    "Nawasihi wananchi wa Mwanza wawe na mshikamano na kuacha maandamano yasiyokuwa na msingi, badala yake wafanye maandeleo, waimamini CCM sasa inachokuja kufanya ni cha uhakika." Alieleza Nape.


    POSTED BY: BASHIR NKOROMO AT FRIDAY, SEPTEMBER 28,







     
  2. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #2
    Sep 29, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145

    CHADEMA waache kufanya kazi kwa kufuata popularity stings... Lazima wafanye kazi kwa AKILI

    Wangeangalia ni kazi GANI Mkuu wa MKOA MPYA wa Mwanza nia yake ilikuwa ni kuwalainisha Wana

    Chadema
    Madiwani wasio na MSIMAMO; Kama VIONGOZI wa CHADEMA MAKAO MAKUU wasipokuwa

    Waangalifu
    CCM itawachezea kila MAHALI...
     
  3. F

    Fitinamwiko JF-Expert Member

    #3
    Sep 29, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 4,605
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Babu na mjukuu!
     
  4. S

    STIDE JF-Expert Member

    #4
    Sep 29, 2012
    Joined: Sep 1, 2011
    Messages: 998
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Nape anapiga vigeregere kilioni!!!
     
  5. bibikuku

    bibikuku JF-Expert Member

    #5
    Sep 29, 2012
    Joined: Feb 16, 2011
    Messages: 825
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    sijakuelewa tafadhali. Ufafanuzi
     
  6. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #6
    Sep 29, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Mkuu wa MKOA wa MWANZA ndie alieyeanza kuwapa hongo MADIWANI WA CHADEMA wa Kuchaguliwa ili

    Wabadilishe kura zao kuchagua Mwana CCM as MAYOR... na tatizo walilonalo CHADEMA Mwanza na ILEMELA
     
  7. Havizya

    Havizya JF-Expert Member

    #7
    Sep 29, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 1,466
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Nape VUVUZELA la ccm, mmefanya UMAFIA wa hali ya juu kwa kukiuka sheri kuhamisha wabunge wa Ilemela na diwani wa viti maalumu, halafu bila ya aibu unafunua domo lako pana kubwabwaja na kumwita Slaa Babu yako kakuzalia marehemu Babako? We Nepi subiri kipindi kipindi kifupi 2015 afya yako hiyo kama boga la Isimani itakwisha kama vile umetolewa upepo kwenye tube. Utatupwa kwenye jalala liwakalo moto wakati wote.
     
  8. MAFILILI

    MAFILILI JF-Expert Member

    #8
    Sep 29, 2012
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 1,834
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    CDM ni maafa kanda ya ziwa, pongezi zipokeeni wana Nyamagana kwa kugundua udhaifu wa chama kilijichokita kwenye misingi ya ukanda na ubabe
     
  9. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #9
    Sep 29, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,087
    Likes Received: 11,332
    Trophy Points: 280
    Uangalifu ni pamoja na kuwatimua viongozi wasio waadilifu,
    tuko radhi kukosa hata jimbo zima kuliko kuwa na viongozi mamluki.
    Nawapongeza viongozi wa chadema kwa kufanya maamuzi magumu bila kuogopa athari.
    Ni bora usalama kuliko hatari.

    Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
     
  10. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #10
    Sep 29, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,087
    Likes Received: 11,332
    Trophy Points: 280
    Idadi ya madiwani iko wazi,
    Hapa pongezi wape wale madiwani waliosaliti chadema na kufukuzwa na kufanya idadi ya ccm na cuf kuongoza.
    Ila cha msingi ni kwamba cdm ni chama pekee kinachofanya maamuzi magumu, tuko tayari kupoteza hata jimbo zima kuliko kuwa na viongozi mamluki ndani ya chama chetu makini.

    Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
     
  11. kinya

    kinya JF-Expert Member

    #11
    Sep 29, 2012
    Joined: Feb 20, 2009
    Messages: 466
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Bora kuwa na balozi pekee lakini mwamifu asiye msaliti kuliko kuwa na madiwani watakao tenda kwa maslahi yao binafsi na kupelekea kuondoa imani ya wananchi kwa chama.
     
  12. Mkali Tozz

    Mkali Tozz JF-Expert Member

    #12
    Sep 29, 2012
    Joined: Aug 9, 2012
    Messages: 279
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ... i real doubt, the same thing is going to happen in 2015 Elections!
    which ever reason it might be, ccm will continue outwitting the oppositions .... (wazee wa fitina na zengwe!).
     
  13. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #13
    Sep 29, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,022
    Likes Received: 3,861
    Trophy Points: 280
    John Mnyika lini atatoa tamko.
     
  14. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #14
    Sep 29, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,022
    Likes Received: 3,861
    Trophy Points: 280
    Porojo zingine sasa kama mlikuwa mnayajua hayo kwa nini Dr Slaa alienda Mwanza.
     
  15. Micro E coli

    Micro E coli JF-Expert Member

    #15
    Sep 29, 2012
    Joined: Oct 31, 2011
    Messages: 940
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Nawapongeza CDM kwakuwa timua madiwani wasio waaminifu ni bora kutokuwa na diwani hata mmoja kuliko kulea fedheha ya utovu wa nidhamu na kukosa uadilifu.
     
  16. m

    magohe JF-Expert Member

    #16
    Sep 29, 2012
    Joined: May 21, 2011
    Messages: 729
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hakika umenena iliyokweli!!!!
     
  17. Micro E coli

    Micro E coli JF-Expert Member

    #17
    Sep 29, 2012
    Joined: Oct 31, 2011
    Messages: 940
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Kwani Mwanza sio Tanzania ni Rwanda kwani haruhusiwi kwenda kushuhudia huo uchaguzi we vipi.
     
  18. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #18
    Sep 29, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,169
    Likes Received: 1,328
    Trophy Points: 280
    Lini amezuiwa kukanyaga Mwanza?
     
  19. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #19
    Sep 29, 2012
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,708
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Mjitahidi kuwa realistic, waliowachagua ni wana mwanza au magamba wenzao na wale wake zao
     
  20. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #20
    Sep 29, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,022
    Likes Received: 3,861
    Trophy Points: 280
    Mbona mnakuwa wakali Pro-Chadema JF.
     
Loading...