Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nape: Dawa ya Lowassa, Rostam na Chenge tayari imeshachemka

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by sulphadoxine, Jun 27, 2011.

  1. sulphadoxine

    sulphadoxine JF-Expert Member

    #1
    Jun 27, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,265
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Asema suala la kuwafukuza sasa halina mjadala
    Ni baada ya kukaidi amri kujivua gamba
    Asisitiza kinachosubiriwa ni taratibu za kuwatema
    Pia awonya mafisadi wengine na wezi serikalini
    Awajulisha kuwa ccm ndio mwajiri wao
    Lengo ni kuinusuru kisiasa isianguke uchaguzi 2015
     
  2. Japhari Shabani (RIP)

    Japhari Shabani (RIP) R I P

    #2
    Jun 27, 2011
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 721
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Hapo pekundu ndio muhimu kwa CCM kufa na kupona kwa mbinu yoyote ili ata ikibidi mtu kufa!.
     
  3. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #3
    Jun 27, 2011
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Nitaifananisha siku hii na siku ya Uhuru wa Tanganyika mwaka 1961.
     
  4. D

    Dr.Mbura Senior Member

    #4
    Jun 27, 2011
    Joined: Jun 30, 2009
    Messages: 135
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hii habari nimeipenda ila napenda kujua Nape aliyasema lini haya?
     
  5. Mawenzi

    Mawenzi JF-Expert Member

    #5
    Jun 27, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,268
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    jamani tupeni source!!!
     
  6. fredmlay

    fredmlay JF-Expert Member

    #6
    Jun 27, 2011
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 1,847
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Blahh blahh za Nape hizo hakuna kitu kama hicho yeye asubiri mkutano wa nec ndio atajua magamba kina wenyewe
     
  7. JIULIZE KWANZA

    JIULIZE KWANZA JF-Expert Member

    #7
    Jun 27, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 2,574
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nape angeandika hivi yeye wallah ningempa support maana ningekuwa nimeuona tena uhuru dhidi ya watawala baada ya uhuru ule wa mkoloni wa mwaka 1961 tupeni link maana hata wewe mtoa mada sina imani na wewe sana......
     
  8. F

    Froida JF-Expert Member

    #8
    Jun 27, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,999
    Likes Received: 603
    Trophy Points: 280
    MMh tutaona kama kweli kuondoka kwa hao watatu kutawasaidia
     
  9. HISIA KALI

    HISIA KALI JF-Expert Member

    #9
    Jun 27, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 694
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yetu macho na masikio.
     
  10. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #10
    Jun 27, 2011
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 480
    Trophy Points: 180
    kwa ninavyojua mpaka sasa ni kuwa lowasa hafukuzwi........l
     
  11. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #11
    Jun 27, 2011
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Yatatimia tu!
     
  12. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #12
    Jun 27, 2011
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Source please!
     
  13. C

    Caroline Danzi JF-Expert Member

    #13
    Jun 27, 2011
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 3,587
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    kati ya hao watatu haondoki mtu. Na wakiondoka magamba wanakufa kifo cha mende (CHALI). Beti kama nasema uongo.
     
  14. M

    Mr.Mak JF-Expert Member

    #14
    Jun 27, 2011
    Joined: Feb 23, 2011
    Messages: 2,089
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    lowasa akitimuliwa CCm ataingia chama kipi kati ya hivi1.
    1.CDM(CDU)-Mbowe
    2.DP- chama cha mtikila
    3.CCK -cha samwel sitta

    Hizi siasa za bongo kwa jinsi zinavyokwenda sioni kama zitatuletea nafuu yoyote ya maisha,kwani ubinafsi umetawala vichwa vyetu.
     
  15. sulphadoxine

    sulphadoxine JF-Expert Member

    #15
    Jun 27, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,265
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Wandugu source ya habari hii ni gazeti la sema usikike la tarehe 27 juni hadi 3 julai/2011
    Nape alitoa maneno hayo pindi alipotembela vyombo vya habari vya IPP wiki iliyo pita.
    Aliwaambia waandishi wa habari a IPP kuwa "hapa kuna mambo mawili wajiondoe wenyewe ama vinginevyo watafukuzwa,lakini dalili zinaonyesha kwamba hawapo tayari kujiondoa na kama ni hivyo basi wao ni kama wameshafukuzwa,bali kinachosubiriwa ni taratibu"
     
  16. sulphadoxine

    sulphadoxine JF-Expert Member

    #16
    Jun 27, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,265
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Source sema usikike la leo tarehe 27/06/2011
     
  17. s

    sem2708 JF-Expert Member

    #17
    Jun 27, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 2,836
    Likes Received: 195
    Trophy Points: 160
    watanzania wamezoea kudanganywa na kudanganyika.I doubt kama kuna atakayefukuzwa na hapatakuwa na lolote la ajabu toka kwa wananchi na ccm utashangaa kuna watu bado watakuwa na imani nayo 2015.
    Makamba senior alishasema kuwa watanzania ni wepesi wa kusahau na ya kuwa wataendelea kuipigia kura ccm hali ya kuwa imewasababishia maisha magumu huku ikihubiri maisha bora kwa kila mtanzania.
    mapambio ya akina Komba na TOT yake yanatosha kuwasahaulisha watz walio wengi na kuwafanya waipigie ccm kura....
     
  18. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #18
    Jun 27, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Tafadhali ukionana na Bwana Nape mwambie kuwa mimi nimeshachoshwa na porojo hizi. Atafute jingine la kulizungumza
     
  19. JamboJema

    JamboJema JF-Expert Member

    #19
    Jun 27, 2011
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 1,148
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Picha hili tamu! Sijui litaisha lini tupumzike
     
  20. W

    WildCard JF-Expert Member

    #20
    Jun 27, 2011
    Joined: Apr 22, 2008
    Messages: 7,451
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Aliwahimiza EL juzi kuchukua maamuzi mazito. Akina Nape bado wanasitasita. Mtu kama EL alipaswa kuwa jela siku nyingi. Sita akambakiza. Sasa anatamba kwelikweli.
     
Loading...