Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

NAPE chama umekikuta

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mwiba, Jul 26, 2012.

  1. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #1
    Jul 26, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 189
    Trophy Points: 160
    Nape anashtumiwa kuwa ni katibu machachari anaewagawa wanasiasa ki makundi. Najua kuna siku atakwama tu. Uwanasiasa haurithiwi, ikiwa baba yake alikuwa kiongozi mzuri katika nafasi alionayo haina maana na yeye amejifunza kutoka kwake au amezaliwa na utaalamu wa baba yake.

    Nape ni katika watu wenye kujipa madaraka na udikteta ambao hawataki mabadiliko wala mawazo tofauti na wengine,tabia ya kujiona nyie ndio wenye mamlaka na wenye chama hilo kwa muamko wa vijana wa kileo halikubaliki ,mchakato wa Katiba umeweka itikadi zote za vyama pembeni ,ni uhuru wa kila raia kusema lile analoliona linamuelekeo na maisha ya mfumo ndani ya katiba.
     
  2. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #2
    Jul 26, 2012
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    the war within
     
  3. Msalagambwe

    Msalagambwe JF-Expert Member

    #3
    Jul 26, 2012
    Joined: Jul 11, 2012
    Messages: 599
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    The boy is doing good job, please dont disappoint him!
     
  4. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #4
    Jul 26, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,157
    Likes Received: 3,714
    Trophy Points: 280
    The old dogs says "the gun is for the enemy from without and the ballot is for the enemy from within"
    must be precautious
     
  5. Communist

    Communist JF-Expert Member

    #5
    Jul 26, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 5,392
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Nape endelea kusambaratisha, good work.
     
  6. Whisper

    Whisper JF-Expert Member

    #6
    Jul 26, 2012
    Joined: Jun 2, 2009
    Messages: 502
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Dogo anapigana vita mwenyewe. Nampa mwaka mmoja tu, kabla hajagaragazwa na wenye chama. Wazee wanasubiri muda ufike tu wafunguke. Chezea EL wewe, uliza 6 ilikuwaje...
     
  7. g

    gnsulwa Senior Member

    #7
    Jul 26, 2012
    Joined: May 4, 2012
    Messages: 107
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nape ni Jembe. Kanyaga twende mwanangu
     
  8. k

    kipili.pili Member

    #8
    Jul 26, 2012
    Joined: Jul 15, 2012
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mmmmmmmmmmh.
     
  9. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #9
    Jul 26, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,320
    Likes Received: 418
    Trophy Points: 180
    Gamba limekuwa Zito tena au ndio amekunyima ujira wako wa tokea jana na leo Asubuhi au kakufukuza kazi?
     
  10. k

    kimeloki JF-Expert Member

    #10
    Jul 26, 2012
    Joined: Jul 9, 2012
    Messages: 1,259
    Likes Received: 179
    Trophy Points: 160
    sawa sawa.
     
  11. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #11
    Jul 26, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,966
    Likes Received: 363
    Trophy Points: 180
    Nyie tafunaneni tu ili tuwapige kirahisi!!!!
     
  12. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #12
    Jul 26, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Hata wewe Mwiba?au Ndiyo unachoma kotekote?
     
Loading...