Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nape: CHADEMA wamepanga kufanya fujo mkutano wao Morogoro...

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by only83, Aug 21, 2012.

  1. only83

    only83 JF-Expert Member

    #1
    Aug 21, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    ....Amewaomba polisi wamuombe Dr Slaa ushahidi kuwa CCM wameingiza silaha kwa ajili ya vijana wao waliopo makambini, akiri kuwa uwa CCM uwa wanawaweka vijana makambini kujadili mambo mbalimbali.

    ....Asema CHADEMA wamepanga kujifanyia fujo kwenye mkutano wao utakaofanyika Morogoro mjini.

    My take:

    Hivi itawezekanaje wewe kujifanyia fujo kwenye mkutano wako mwenyewe?

    Source: ITV
     
  2. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #2
    Aug 21, 2012
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Nape Naona Uzee Umekuja Mapema sana
     
  3. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #3
    Aug 21, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,492
    Likes Received: 227
    Trophy Points: 160
    Kumbe nape mlipanga ivo.Mtu atajifanyiaje wewe.acha kutuzuga.UMEKWISHA KISIASA NAPE
     
  4. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #4
    Aug 21, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Poor boy!
     
  5. Father of All

    Father of All JF-Expert Member

    #5
    Aug 21, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 3,091
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Huyu Mapepe Ninayo au Nape Nauye mbona anaongea kama hamnazo. Bure kabisa. Nape you are but a gooon. Shame on you! Umeona mlivyonyolewa Igunga? We ngoja kiama chenu mwaka 2015.
     
  6. m

    mpigauzi JF-Expert Member

    #6
    Aug 21, 2012
    Joined: Jul 17, 2012
    Messages: 275
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    CCM wamemwacha huyu bwana mdogo ahangaike mwenyewe kwani wao wanajua mipango yote lakini yeye ameachwa kama chambo. Ni huyu huyu Nape ambaye alikuwa analalamika kuhujumiwa na serikali ya JK na EL. Leo kupewa nafasi tu, basi kawa vuvuzela tu
     
  7. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #7
    Aug 21, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    anasema kwenye kontena la kura walimsamehe Dr.Slaa kwani walijua anatamani kuingia ikulu,Ila kwa hili hawatasamehe, aidha amesema kuwa dr Slaa anazeeka vibaya awaachie vijana wafanye siasa
     
  8. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #8
    Aug 21, 2012
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    nachompendea nape ni kwamba anatambuwa kama CHADEMA tupo. live and kicking.
     
  9. M

    Moony JF-Expert Member

    #9
    Aug 21, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 1,583
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    NAPE ni mchochezi, anatishia amani nchini.
    Kama serikali iko makini, angepewa onyo, kauli zake ni hatari sana. Kazi ya publicity secretary inahitaji mtu diplomatic, mwenye kauli nzuri na mtu mstaarabu. Lakini pia shule na exposure ni kitu muhimu sana, huyu mwenzetu hizi sifa hana. Mimi sina chama lakini afuate mifano ya wenzie au apelekwe kozi nje aone nchi za watu wastaarabu wanavyofanya kazi.
    Huyu hana tofauti na manyang'au au maimai au al shabaab.
    Tunataka siasa za amani NAPE, usiwe chanzo cha machafuko.
     
  10. muhosni

    muhosni JF-Expert Member

    #10
    Aug 21, 2012
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,114
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    "My majesty Mr. Queen Sir,

    horrible ministers and members of parliament, invented Guests, ladies under gentlemen.

    I hereby thank you completely…..Mr. Queen, sir; and also what he has done for me and my fellow Uganda who come with me.

    We have really eaten very much. And we are fed up completely:
    And also very thanks to you keenly open up from all windows:
    so that those plenty climates can come into lunch. But before I go back to my country with a plane from the Entebbe airport of London I wish to invitation you Mr. Queen, to become home to Uganda so that we can also revenge on you .

    You will eat a full cow: and also feel up your stomach and walk with difficult because of full stomach completely.

    Even when you want to rest at night; I will make sure that you sleep on top of me in the top up stairs of my mansion completely so that you can enjoy all the gravity of fresh air.

    "But now am sorry because I have to tell you that I have made a short call on you only. But next time I shall make a long call
    on you to last the whole moon completely. Thank you very much to allow me to undress you completely before these extinguished
    ladies under gentlemen sir.

    Lastly but not list, I ask the band to play our international anthem of the republic of Uganda and also the British international anthem…Your majesty sir, I thank you from the bottom of my heart and from the bottoms of all the people of Uganda .

    With this few words I thank you Sir.

    By Idd Amin
     
  11. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #11
    Aug 21, 2012
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160

    naona maandalizi yake ya kuhamia chadema yanapamba moto.

    karibu kwa WANAMUME nape. usione soo, mwana! nchi yetu sote hii.
     
  12. Mangaline

    Mangaline JF-Expert Member

    #12
    Aug 21, 2012
    Joined: May 19, 2012
    Messages: 1,052
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Siasa ina manjonjo yake. Kama kuna ushaidi juu ya jambo hilo si autoe!! Kama hana ushaidi, si akiri aliropoka????? Ugumu uko wapi??? Tuache siasa za maji taka, tufanye siasa za ustaarabu.
     
  13. n

    ndomyana JF-Expert Member

    #13
    Aug 21, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 4,673
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Nimechukizwa na kauli ya kusema dk anazeeka vibaya,. Nape jaribu kua na adabu hata kama ccm hamweshimiani ila mnaogopa,. Dk mpe heshima yake
     
  14. m

    malaka JF-Expert Member

    #14
    Aug 21, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 1,317
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hapa naona ni mpambano wa makatibu wakuu wa ccm na cdm. Hivi yule mzee mwenye sharubu kama amita bachana ndio nani vile ccm?
     
  15. J

    JENSENE Member

    #15
    Aug 21, 2012
    Joined: Mar 7, 2011
    Messages: 52
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mfa maji haachi kutapatapa. Naona mwisho wao wakaribia hivyo muacheni abwabwaje kwa dakika za majeruhi. Nape pwaaa.... Sisiemu ziii...
     
  16. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #16
    Aug 21, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,734
    Likes Received: 1,791
    Trophy Points: 280
    Nape ni kichaa, kukimbizana na kichaa nawe utaonekana kichaa. Mwache apulize vuvuzela akiishiwa mate ataliacha huku m4c ikigonga kotekote
     
  17. M

    Mandingo JF-Expert Member

    #17
    Aug 21, 2012
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 3,162
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Nape anachanganyikiwa jamani!
    Sasa tujifanyie fujo wenyewe ili iweje?
    Halafu nambeni kujua kuna sheria
    inayo ruhusu chama kuweka watu kwenye makambi???Na je kama CHADEMA tunge weka vijana kwenye makambi Nape unge semaje???
     
  18. kbosho

    kbosho JF-Expert Member

    #18
    Aug 21, 2012
    Joined: Jun 4, 2012
    Messages: 11,255
    Likes Received: 1,364
    Trophy Points: 280
    mama yangu co mpnz wa siasa na chama chake ni ccm! Lakn kwa hili la Nape leo ameguna na kusema' uyu kijana ni KITUKO ndan ya ccm
     
  19. b

    bagamoyo JF-Expert Member

    #19
    Aug 21, 2012
    Joined: Jan 14, 2010
    Messages: 3,101
    Likes Received: 751
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
    Jitihada za Chama cha Demokrasia na Maendeleo (Chadema) za kuwafikia wanachi ili kunadi sera zake, hususan katika mikutano inayoendelea katika mkoa wa Morogoro, zilikumbana na vikwazo mbali mbali katika baadhi ya maeneo, kama inavyoonyesha pichani, mtaro uliochimbwa katika barabara ya kuingia kijiji cha Namgezi kitongoji cha Kambi ya Keya jimbo la Ulanga Mashariki, kwa lengo la kuzuia magari yasipite.Picha na Joseph Senga
    source: www.hakingowi.com

     
  20. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #20
    Aug 21, 2012
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Waambie policcm wakamkamate/wakamhoji Dr. Slaa kuhusu hii tuhuma kama wanajiamini.
    Mmemsusia chama chenu nape kwakuwa ni vuvuzela yeye ni kupiga kelele tuuu bila mpangilio.
     
Loading...