Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nape: Chadema wameingia Mkenge, kauli ya Vua Gamba vaa Gwanda ni ya CCM na CDM wanadanganya umma

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by dosama, Jun 6, 2012.

  1. dosama

    dosama JF-Expert Member

    #1
    Jun 6, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 786
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Source uhuru

    Katibu mwenezi wa CCM amewashukia CDM na kudai wameingia mkenge kwa kauli mbiu ya "Vua Gamba vaa Gwanda" ni kauli mbiu ya CCM na si ya CHADEMA.

    Amedai kuwa wanavamia kauli mbiu ya CCM na kuifanya yao na kuwa mabingwa wa kuiga.

    Kauli mbiu hiyo ilikuwa na dhamira ya kukisafisha chama cha Mapinduzi kwa kuwavua magamba viongozi wake si kama inavyotumika na CDM.

    My concern

    Sasa CCM itadai kila kitu ni chake nadhani ni kuishiwa cha kufanya
     
  2. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #2
    Jun 6, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    ccm kuna magwanda?
     
  3. L

    LAT JF-Expert Member

    #3
    Jun 6, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    Nape - Mr. empty stomach
     
  4. M

    Molemo JF-Expert Member

    #4
    Jun 6, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Uvuvuzela nao kipaji.Nape bana!
     
  5. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #5
    Jun 6, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    pole best. unaendeleaje?
     
  6. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #6
    Jun 6, 2012
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Napa bana acha kutapatapa,nijuavyo mimi yakwenu inasema hivi "Vua gamba,vua gwanda,vaa uzalendo"
     
  7. MCHONGANISHI

    MCHONGANISHI JF-Expert Member

    #7
    Jun 6, 2012
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 336
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 60
    jamani mtapata stress bure Nape anachokifanya ndio ameajiriwa kukifanya Katibu mwenezi unafikiri anaeneza nini ka sio uzandiki, fitna, uzushi na uwongo ili kuweka image ya waliomuweka juu, huku akikiharibu CHAMA kwa kutumika kwa faida ya kundi Fulani. Katibu mwenezi gani sio mbunifu, Hana mpango wowote wa kukihuisha CHAMA zaidi ya majungu na chuki binafsi dhidi ya viongozi Fulani ndani ya CHAMA! Sasa badala ya kufanya kazi unalilia slogan una akili kweli wewe?...... Wewe kiue CHAMA umalize uende zako CCJ tunaokipenda tutakifufua tena... Asante Nape kwa kukiua CHAMA chetu na sera yako uliyoshindwa kuiimplement ya MAGAMBA coz gamba namba moja ni wewe, toka tuache na CCM yetu
     
  8. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #8
    Jun 6, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,511
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    na hii ni baada ya kuihariri ile ya CDM
     
  9. M

    Mtei Member

    #9
    Jun 6, 2012
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Kweli mfamaji haachi kutapatapa, wanaanza kung'ang'ania kauli haya ichukuen tuone kama watanzania watawaelewa
     
  10. democratic

    democratic JF-Expert Member

    #10
    Jun 6, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    na ile ya vua gamba,vua gwanda vaa uzalendo ameiacha wapi tena au imeonekana haijawashika wananchi...............
     
  11. M

    MLERAI JF-Expert Member

    #11
    Jun 6, 2012
    Joined: Apr 4, 2012
    Messages: 669
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Nape achana na siasa za kujishusha hadhi unao wasemea hawana shukurani.Bado wewe ni kijana unaowatete ndio watakaokupoteza kwenye madali ya siasa
     
  12. E

    EMMANUEL NSAMBI JF-Expert Member

    #12
    Jun 6, 2012
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 402
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hivi huyu nepi ni lazima aongee kila siku?
     
  13. Olaigwanani lang

    Olaigwanani lang JF-Expert Member

    #13
    Jun 6, 2012
    Joined: Apr 26, 2012
    Messages: 470
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    jamani hata kama wamechukua hao magamba si wameshindwa kutkelezaa....
     
  14. Ndekirhepva

    Ndekirhepva JF-Expert Member

    #14
    Jun 6, 2012
    Joined: May 18, 2012
    Messages: 366
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    kwa hiyo nape anaidai chadema wanachama wake waliomkimbia?????????
     
  15. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #15
    Jun 6, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    Huyu jamaa sometimes kama toto dogo vile ambalo hudhani kila kitu ni chake...only a fool can make such a claim..period!!!
     
  16. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #16
    Jun 6, 2012
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    kAASI KWELI KWELI!
     
  17. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #17
    Jun 6, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    niko safi kabisa, nimeongeza kamanda mpya nitamtambulisha rasmi.
     
  18. Japhari Shabani (RIP)

    Japhari Shabani (RIP) R I P

    #18
    Jun 6, 2012
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 721
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    CCM hamuhitaji kauli mbiu tunahitaji vitendo kwani vyombo vyote vya dola viko mikononi mwenu.Askari haitaji kauli mbiu ili amkamate mwizi!Kauli mbiu mnazo nyingi utekelezaji hamna usanii mtupu.MUNGU IBARIKITANZANIA.
     
  19. M

    MTK JF-Expert Member

    #19
    Jun 6, 2012
    Joined: Apr 19, 2012
    Messages: 5,815
    Likes Received: 1,542
    Trophy Points: 280
    Nape kweli kama shibuda!! "Peoples power" ya CCM; "Vua Gamba Vaa Gwanda" ya CCM!! But so what?! kama CCM wana hati miliki ya kauli mbiu hizo basi waache kulalama waende kortini, otherwise for CDM ni mwendo mdundo na matokeo wanayaona, CCM inachechemea.
    Nape stop behaving like a cry baby!
     
  20. N

    Nicas Mtei JF-Expert Member

    #20
    Jun 6, 2012
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 11,543
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Hongera
     
Loading...