Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nape: CHADEMA iwajibike matukio ya mauaji

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by KAUMZA, Sep 5, 2012.

  1. K

    KAUMZA JF-Expert Member

    #1
    Sep 5, 2012
    Joined: Aug 31, 2010
    Messages: 688
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Katibu wa itikadi na uenezi wa CCM, Nape Nauye, leo atazungumzia mauaji ya Mwangosi katika Star tv.

    Ninatafakari, atakuwa na jipya gani? Kama tuliilaani serikali ya makaburu kwa mauaji ya Sharpville na yale ya Soweto(hatukulaani polisi wa Afrika kusini) ambayo yote yalifanywa na polisi wa Afrika kusini, vipi mauaji ya Mwangosi(Iringa), Morogoro na Arusha, tusiilaani Serikali ya CCM?

    Polisi ni agents tu. CCM ndo wakulaaniwa na kubebesha mzigo.

    Angalia: mazuri yote yanayofanywa na serikali, wanasema ni ya kwao. Vipi wajitenge na mabaya yanayofanywa na serikali?

     
  2. Kamkuki

    Kamkuki JF-Expert Member

    #2
    Sep 5, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 1,055
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    tumsubili mpaka huo muda ,..................... !!!!!!!!!!!
     
  3. G

    Gongerfasil Member

    #3
    Sep 5, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 86
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 15
    Nape is one of the people who can not even differentiate between his left eye and right eye so expect nothing from him he has no brain at all his reasoning is to some extent ruled by his stomach so better not listen to what he will come up with
     
  4. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #4
    Sep 5, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    "Tuwaachie tume teule ifanye uchunguzi" Ndicho atakachosema.
     
  5. D

    DURACEF JF-Expert Member

    #5
    Sep 5, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 229
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Anazungumza hili kama nani? this is useless
     
  6. FOR 2015

    FOR 2015 JF-Expert Member

    #6
    Sep 5, 2012
    Joined: Sep 4, 2012
    Messages: 540
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    CCM inatakiwa kubeba lawama zote kwa kifo cha kikatili cha Mwanahabari Mwangosi,,,,,NAPE hana akili nzuri maana kwake mabaya ya Serikali yanafanywa na CHADEMA lakini mazuri CCM ndo inafanya......Ajabu kwelikweli
     
  7. J

    JATELO1 JF-Expert Member

    #7
    Sep 5, 2012
    Joined: Oct 31, 2011
    Messages: 1,228
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Kwa mtu kama Nape usitegemee kuongelea chochote tofauti na haya.
    1. kuhusu sms ya Dr. Slaa kwa IGP na kuitaka Polisi ichukue hatua, kama vile na yeye ana mamlaka ya kuiamuru polisi na watendaji wengine wa serikali (rejea ziara zake Rukwa na Iringa mwezi July 2012) alivyokuwa anatoa maelekezo kwa watendaji wa serikali kama vile ana mamlaka juu yao.
    2. Kwamba wao kama CCM ambayo ni chama tawala wanaiagiza polisi ifanye uchunguzi na kuwafikisha wote watakaobainika kuhusika katika kifo hicho kwenye vyombo vya dola na kujibu tuhuma, zaidi akielekeza mashambulizi zaidi kwa CHADEMA kama alivyofanya msajili John Tendwa muda mfupi uliopita.

    Mutayakumbuka haya maneno yangu hasa wakati Nape anaongea, kwani hana jipya.
     
  8. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #8
    Sep 5, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,048
    Likes Received: 381
    Trophy Points: 180
    hana tofauti na teja!
     
  9. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #9
    Sep 5, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 4,890
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    Anazungumza nape as Nape or kwa niaba ya CCM. Asitake kuifanya tume iliyoundwa haina maana. Yeye akiongea kwa niaba ya chama tawala ambacho kinaunda serikali ni sawa na kauli hiyo kutolewa na JK itabidi tume ivunjwe. Kama anasema yeye mwenyewe as Nnape na si kwa niaba ya chama aongee tu. Ila atakachokisema then tume ikaja na maelezo tofauti atakuwa kajidhalilisha. Vilevile maneno yake yakifanana na ya tume tutajua tume imekaririshwa. Sometimes bora kunyamaza. Nape kama ansoma hapa ajipime.
     
  10. s

    shenchonge Member

    #10
    Sep 5, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Actualy what he iz going to come up wth......?but i hv lost faith wth hm,
     
  11. Domy

    Domy JF-Expert Member

    #11
    Sep 5, 2012
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 4,702
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Aache kihele hele.
     
  12. k

    kukukakara JF-Expert Member

    #12
    Sep 5, 2012
    Joined: Jul 31, 2012
    Messages: 430
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Kumbuka vyama vikubwa vya upinzani vimekwisha laani mauaji haya, CCM bado na huenda ndio zamu yake. Lakini kwa wadadisi hii itakuwa karata nzito kuicheza kulaani au kukana kurudisha imani ya watz kwenye chama
     
  13. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #13
    Sep 5, 2012
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    tajitaidi nikamsikilize huyu kijana wa CCM.
     
  14. F

    FELIPE Member

    #14
    Sep 5, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 83
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    vuvuzela vuvuvu
     
  15. L

    Laizer Ole Naibio Member

    #15
    Sep 5, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 93
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nashangaa waandishi wa habari hawakitosi hicho chama wakati wakijua wao ndio wanaelekeza polisi kuua. Nilitegemea gazeti lije na kichhwa CCM Waua Mwandishi kwa kutumia Polisi. Nafikiri ingewaogopesha zaidi ili waache ukatili wao.
     
  16. Kig

    Kig JF-Expert Member

    #16
    Sep 5, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 1,045
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Amegeuza kifo cha Mwangosi ni mtaji wa kisiasa.
     
  17. peri

    peri JF-Expert Member

    #17
    Sep 5, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,583
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    anataka kuzungumzia nini wakati tume inafanya kazi?
     
  18. YAGHAMBA

    YAGHAMBA JF-Expert Member

    #18
    Sep 5, 2012
    Joined: Aug 8, 2012
    Messages: 522
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ameshatunga uongo wa kutosha kuja kutudanganya, hatudanganyiki
     
  19. Mwana Mpotevu

    Mwana Mpotevu Platinum Member

    #19
    Sep 5, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 3,268
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    Hivi Rejao yuko wapi siku hizi?

    By the way, Nape atasema anaunga mkono kauli ya Tendwa maana walipanga pamoja jana usiku nini cha kusema kwenye media leo
     
  20. MBWA HARUKI

    MBWA HARUKI Senior Member

    #20
    Sep 5, 2012
    Joined: Jul 3, 2012
    Messages: 143
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sitaki kumtazama, naweza kuvunja TV yangu bureee!
     
Loading...