Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nape, CCM: Unyanyasaji huu ndo utawasadia kupendwa?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by RUV ACTVIST., Jun 16, 2012.

  1. RUV ACTVIST.

    RUV ACTVIST. JF-Expert Member

    #1
    Jun 16, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 449
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Naomba niwashirikishe hii wana JF,

    Hospitali ya wilaya Mafinga iliyoko mjini mafinga (IRINGA) amabako jana NAPE alitolea kauli yake ya kukalipia watumishi ndo kiini cha yeye kutoa ile kauli.

    Tayari Mganga mkuu wa wilaya na Mganga mkuu wa kitengo cha Meno wamehamishwa kwa visa vya kisiasa, mbaya zaidi Mganga wa meno hakuna mwingine, hivyo wananchi wanakosa huduma kisa mganga wao yupo CHADEMA hivyo hastahili kufanya kazi MUFINDI (mafinga).

    SWALI: Mufindi ni mali ya CCM? wanastahili kufanya kazi mufindi ni wanaCCM tu? Watumishi wote wanaonekana kuwa na uhusiano na waliohama wanayanyasika kwa maneno ya vitisho, Hali hii mpaka lini?

    Kabla ya mkutano wa hadhara, Nape alikuwa na mkutano na walimu wa ndani (Naufatilia nijue aliwaambia nini) tena muda wa kazi,na walimu hao walidanganywa eti kuna mgeni toka wizarani amekuja kusikiliza kero za walimu, kuingia ukumbini wakakuta wali na soda na mzungumzaji ni NAPE, ni haki hii?
     
  2. S

    Sessy Senior Member

    #2
    Jun 16, 2012
    Joined: Jun 16, 2012
    Messages: 118
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mhhhh naamini nape yupo humu ngoja tusibirie majibu ya maswali yako
     
  3. Las Mas Bobos

    Las Mas Bobos JF-Expert Member

    #3
    Jun 16, 2012
    Joined: Jun 15, 2012
    Messages: 993
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Huyu Nape ameanza kuchanganyikiwa. Amesahau kuwa yeye ni kiongozi wa Magamba na si wa Serikali. MAra kwa mara amekuwa akitoa matamko na maagizo as if yeye ni Minister au Mkuu wa Mkoa/wilaya.

    Lakini ni kawaida ya mfa maji, sasa watamalizana wenyewe kwa wenyewe
     
  4. Lyimo

    Lyimo JF-Expert Member

    #4
    Jun 16, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,809
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Haya ni maswala mazito sana na ni unyanyashaji mkubwa kinyume change sheria/katiba. Nashauri huyo mganga na hao waalimu wachukulie hatua maswala haya. Hata kama hawatapata haki yao, basi yataingizwa kwenye kumbukumbu na yatafanyiwa kazi mara serikari huru &haki ya watanzania itakapopatikana karibuni.
     
  5. doup

    doup JF-Expert Member

    #5
    Jun 16, 2012
    Joined: Feb 26, 2009
    Messages: 773
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Daah this is to much!!!!, anazidi kuwa mtu wa hovyo
     
  6. M

    Mandingo JF-Expert Member

    #6
    Jun 16, 2012
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 3,162
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Hamasisheni wananchi wafanye maandamano hapo mafinga ili Dr wao arudi huyu nepi kwani siku hizi ukosefu wa akili (UWAKI) ndio unao msumbua.
     
Loading...