Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nape: CCM itatawala milele

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Makirita Amani, Jun 8, 2012.

  1. Makirita Amani

    Makirita Amani JF-Expert Member

    #1
    Jun 8, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 1,102
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 160
    Nape anasema CCM itatawala milele kwa sababu vyama vya upinzani havina sera mbadala za kuikomboa hii nchi.

    Tusishangae kwa nini hiki chama kitakufa kwa kasi sana maana viongozi wenyewe wameshapanic.
     
  2. m

    msnajo JF-Expert Member

    #2
    Jun 8, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 2,057
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 145
    Hajui asemalo huyo poyoyo, kila siku anaibuka na jambo jipya!!! Roman Empire, ilikuwa dola kubwa iliyotawala almost Europe yote na Asia, lakini ilianguka, sembuse nyinyiem?? Hili jamaa cjui linafuzu uchizi au nini maanake? Soon atakuwa chizi kamili.
     
  3. Dingswayo

    Dingswayo JF-Expert Member

    #3
    Jun 8, 2012
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 3,971
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 145
    Huyu kijana aache kufuru. Hakuna kitu kinachodumu milele isipokuwa Muumba!
     
  4. O

    Original JF-Expert Member

    #4
    Jun 8, 2012
    Joined: Mar 18, 2012
    Messages: 326
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ameondoka Gaddaf na Hosain Mubarak itakuwa CCM?. Uchaguzi wa 2010 kama haki ingefuatwa Chadema ingekuwa imeshika dola kwa sasa. Nape acha kuropoka kama umevaa napi iliyojaa mkojo aka pampers.
     
  5. S

    SEBM JF-Expert Member

    #5
    Jun 8, 2012
    Joined: Mar 7, 2012
    Messages: 495
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Mi interest yangu ilikuwa idadi tu ya watu; nakwambia watu walikuwa wachache sana...ma-gap yalikuwa yanaonekana dhahiri na lazima tukubaliane kwamba Makambako, tena mjini kabisa ni eneo lenye wakazi wengi sana.

    Namsubiria hapa aje mbio mbio kukanusha kwamba ile picha pale haikuwa Makambako bali ni vijijini huko Njombe vijijini...
     
  6. Asterisk

    Asterisk JF-Expert Member

    #6
    Jun 8, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 215
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huyu jamaa ikitokea muujiza akahamia chadema. itabidi abaki kuwa member tu... hastaili kupewa hata uwakilishi wa chama kwa ngazi ya shina. yaan hajui anachokiongea... tumuonee huruma tu tumwache labda ipo siku atajitambua.
     
  7. R

    Rwabugiri JF-Expert Member

    #7
    Jun 8, 2012
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 2,777
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mkuu kweli nami nishangwazwa na hii news ITV Ucku, nimeamini NAPE ni vuvuzela na mropokaji, hivi kwamba wapinzani hawana sera mbadala zakuikomboa nchi hii kutoka wapi? Kwa lugha nyingine anakubali kwamba nyinyiemu yao ni wakoloni weusi hivyo tunahitaji kukombolewa kutoka kwao? Nahisi kuna disconnection kati ya maneno yamtokayo kinywani na ubongo wake!!
     
  8. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #8
    Jun 8, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    amenichekesha sana aliposema ccm itatawala milele kwa sababu wapinzani hawajajipanga kuja na sera mbadala za kuikomboa nchi hii. nikaanza kufikiri hivi huyu mtu anajua anachokiongea?
    yaani ccm inajua imechoka kwa hiyo kunatakiwa kuwa na sera mbadala yenyewe haina sera tena na mwenezi anajua.
    na kakiri wapinzani tu ndio wanaweza kuikomboa nchi.
    nape iwe unajua au hujui hii kauli na ile kufuru ya kusema ccm itatawala milele lazima zikutafune kabla hujaondoka hapa duniani.kwa nini hotuba zako usiwe unaandika ukazisoma kama mara mbili na kuomba ushauri kwa wenzako?au ni ile kauli ya makamba kuwa hushauriki na kukifanya chama kama mali yako?
    umemsikia raza asubuhi?
     
  9. B

    Bob G JF Bronze Member

    #9
    Jun 8, 2012
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 2,353
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mi simshangai Nape coz hapo zamani walisema mpemba haji kuwa Rais Zanzibar,au Rais hatoki Kaskazini! But leo rais ni Mpemba na makamu wa 1 ni mpemba. Watu walio KATA TAMAA na wasiona Hoja siku zote huja na hoja zilizo KUFA kama ilivo kwa wanasiasa waliochoka hukimbilia UBINAFSI, Dini, kabila na Kusema watu.
     
  10. Asterisk

    Asterisk JF-Expert Member

    #10
    Jun 8, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 215
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    halafu wanafanana fanana tuu... ukimsikiliza yeye, ukamsikiliza wasira, ukamsikiliza na lukuvi na wengine wengi mpaka yule wa juu... utagundua hawana sera, hawawezi kuongea maneno mawili bila kuitaja chadema...
    CCM boat ndo inazama hivyo. angalieni msije mkashindwa hata kuwa chama cha upinzani (chama kikapotea na kusahaulika)
     
  11. KIJOME

    KIJOME JF-Expert Member

    #11
    Jun 8, 2012
    Joined: Jun 7, 2012
    Messages: 3,074
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Huyu jamaa ana "UKIKI" Upungufu wa Kinga Kichwani na anaelekea kuchanganyikiwa na M4C,amuulize Gadafi na Sadam leo wako wapi?Hao hao anaowaita mara oil chafu na vinyago watajamnyuka hataamini...Time wii tell.
     
  12. C

    COWARD Member

    #12
    Jun 8, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ebanaeeee!nimeipenda hiyo;.....linafuzu uchizi.tehe tehe..
     
  13. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #13
    Jun 8, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Hv huyu Nape hajui hata kusoma alama za nyakati jamani?

    Ama anafikiri hii ni Tanganyika ya 1961

    Kuzaliwa 1977
    Kufa zika 2015

    Habari ndiyo hiyo!
     
  14. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #14
    Jun 8, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Nampa pole sana Nape!
     
  15. Makirita Amani

    Makirita Amani JF-Expert Member

    #15
    Jun 8, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 1,102
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 160
    kwa maana nyingine anakubali nchi hii haijakombolewa na haiwezi kukombolewa na ccm. CCM NI JANGA LA TAIFA.
     
  16. sterling

    sterling Senior Member

    #16
    Jun 8, 2012
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 162
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    kizuri tanzania ni kuwa kila mtu ana haki ya kusema.... mwache aseme tu
     
  17. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #17
    Jun 8, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Mfa maji haachi kutapatapa kwame!


    ccm wako ICU.
     
  18. b

    bumes Member

    #18
    Jun 8, 2012
    Joined: May 26, 2012
    Messages: 76
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 15
    mtafutieni kamusi aone mana ya milelele.
     
  19. Makirita Amani

    Makirita Amani JF-Expert Member

    #19
    Jun 8, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 1,102
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 160
    hawezi kujitambua huyu, kama ni cancer basi imefikia stage ambapo haiwezi kupona tena. Cjui huyu nape anatumia nn kufikiri, anashangaza.
     
  20. Manyi

    Manyi JF-Expert Member

    #20
    Jun 8, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 3,254
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Dah, nina question sana competence na reasoning ya huyu mtu anaitwa Nape. Ameongea kitoto sana mpaka anatia kichefu chefu. Yeye Mungu? Mpaka ajue kuwa CCM itatawala milele? Hasomi alama za nyakati!
     
Loading...