Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nape azungumza Chuo kikuu Cha Waislamu Morogoro: Aisifia Bajeti; aasa CCM

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by ACHEBE, Jun 12, 2011.

  1. A

    ACHEBE JF-Expert Member

    #1
    Jun 12, 2011
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 348
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    BAJETI IMELENGA KUTATUA KERO ZA ELIMU YA JUU:NAPE

    Katibu wa halmashauri kuu ya taifa ya CCM Itikadi na uenezi Nape Nnauye amesema bajeti ya mwaka 2011/2012 imelenga kutatua kero zilizojitokeza kwenye elimu ya juu .
    Aliyasema hayo mjini Morogoro wakati akizungumza na wanafunzi wa elimu ya juu wa vyuo vikuu vya Morogoro kwenye mahafali ya kuwaaga makada wa CCM waliokuwa wakisoma kwenye chuo kikuu cha Kiisilamu cha mjini Morogoro.
    Akitolea mfano uamuzi wa serikali kutoza kodi ya kukuza ujuzi(skills development levy), ambayo kwa bajeti ya 2011/2012 mgawanyo wake umelenga kupeleka asilimia 4% kati ya 6% ya kodi hiyo kwenye bodi ya mikopo na hivyo kuongeza uwezo wa bodi kuhudumia wanafunzi.
    “mwaka jana kodi hii ilikusanya karibu bilioni 200, na huwa inaongezeka kadri uchumi unavyokua, mategemeo kwa mwaka huu wa fedha pesa hii itaongezeka hivyo kutenga aslilimia hiyo itasaidia sana kwenye kutatua tatizo la mikopo kwa elimu ya juu”Alisema Nape
    Akawataka wanafunzi wawapuuze wanaopita na kusema hakuna kilichofanyika huku wakijua wazi kuwa kila mwaka hatua kubwa tu inapigwa katika kushughulikia kero mbalimbali za wananchi.

    “kumekuwa na maneno mengi juu utaratibu wa kutoa mikopo na uendeshaji wa bodi yake, lakini rais kwa kulitambua hili ameunda tume ya kuangalia namna bora ya kushughulika na hili la bodi, tume ikikamilisha, na hili ongezeko la pesa bila shaka changamoto nyingi zitapungua” Alisema Nape.
    Nape aligawa vyeti vya kuhitimu kwa makada 65 wa chuo hicho na kupewa taarifa ya chama ya tawi hilo. Alipokelewa mkoani Morogoro na viongozi wa CCM mkoa huo wakiongozwa na mwenyekiti wa CCM mkoa huo Ndg. Petro Kingu.
     

    Attached Files:

  2. Chasha Poultry Farm

    Chasha Poultry Farm Verified User

    #2
    Jun 12, 2011
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 5,085
    Likes Received: 231
    Trophy Points: 160
    huko ndo saizi yake na ndo kwenye vibaraka wake huko. Chuo chenyewe kinatoa dgree za ajabu sana zinatambulika qatari, omani,saud arabia na afghanistani tu.
     
  3. k

    kiwalanikwagude Member

    #3
    Jun 12, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 52
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kutoka eneo la kihonda mjini morogoro kwenye eneo la chuo kikuu cha Muslim university of morogoro ,yaani chuo kikuu cha kiislamu morogoro katibu wa itikadi na uenezi wa ccm Bw Nape Nauye amekiri rasmi kwa ulimi wake kuwa yawezekana Dr slaa akaukwaa urais mwaka 2015. Akizungumza kwenye mahafali ya wanafunzi wapatao 37 ambao ni wanachama wa CCM Nape aamenukuliwa akisema.."vijana wenzangu kwa kweli tuna hali mbaya sana hata kama tunajitahidi kushambulia kwenye vyombo vya habari na majukwaani ila wenyewe mashahidi kule rukwa ni watoto walikuja kwenye mikutano yangu hivyo hali yetu mbaya na hali ikiendelea hivi basi 2015 tujiandae kuwa wapinzani chini ya rais Dr slaa"
     
  4. Mwanakili90

    Mwanakili90 JF-Expert Member

    #4
    Jun 12, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,568
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    mi sina mtoto mdogo,kwaiyo mambo ya NEPI hayaniusu.



    Napita tu wakubwa.
     
  5. only83

    only83 JF-Expert Member

    #5
    Jun 12, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    ...............Kama ni kweli, ameanza kupevuka kiakili...........
     
  6. Mwanakili90

    Mwanakili90 JF-Expert Member

    #6
    Jun 12, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,568
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    nEPI IMEKUA BUkta.
     
  7. K

    KERENG'ENDE JF-Expert Member

    #7
    Jun 12, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 398
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Anataka kuvuliwa gamba huyo .......vinginevyo ameikumbuka CCJ
     
  8. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #8
    Jun 12, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Duh! Kumbe wanatukubali kimtindo? That's kweli Dr. Slaa ndie RAIS AJAE WA NCHI HII..
     
  9. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #9
    Jun 12, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Well hata anaechelewa hua anafika....ccm nao wameanza kuwasili kwenye ‘hali halisi‘.
     
  10. MVUMBUZI

    MVUMBUZI JF-Expert Member

    #10
    Jun 12, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 4,542
    Likes Received: 182
    Trophy Points: 160
    Kama ni kweli basi atakuwa ameshasoma alama za nyakati ni huu ndio utu uzima. Pia anaonekana kuanza kutia shaka anachokifanya jamani si mnajua unafiki haujifichi na huwezi kuwa mnafiki kwa nafsi yako pia huwezi kujidanganya mwenyewe. Ina maana anaujua ukweli wa mabo na mikutano yake anayofanya ni mazingaumbwe tu.
     
  11. Maishamapya

    Maishamapya JF-Expert Member

    #11
    Jun 12, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Naona umejiunga juzi ... Umetumwa na Nape kupima upepo? Vyovyote vile mwambie huo ndio ukweli. Kauli hiyo ni kupigia jibu mstari.
     
  12. k

    kipanga mlakuku Member

    #12
    Jun 12, 2011
    Joined: Jun 9, 2011
    Messages: 92
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    safi sana nape umeanza kupevuka kiakili tunakukaribisha chadema njoo tuendeshe harakati za ukombozi wa kweli
     
  13. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #13
    Jun 12, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kwani hawalijui hilo?
     
  14. Gwota

    Gwota JF-Expert Member

    #14
    Jun 12, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 204
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kama ulichukua video plz tunaomba utuwekee hapa tujisikilizie wenyewe huyu mbayuwayu anavyojikataa mwenyewe. Alijifanya anaanza kwa speed alidhani atatutetemesha. Cdm ni moto mkubwa hauwezi kuzimwa na mtoto km yeye.
     
  15. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #15
    Jun 12, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,767
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Kama ni kweli Nape ametoa hiyo kauli, ina maana amekubali kuutambua udhaifu wa chama chake. Kwa mantiki hiyo ataanza kujitahidi pamoja na wenzake ili kuuondoa huo udhaifu, kwa hali hii CHADEMA badala ya kushangilia na kujisahau, inabidi mkaze buti zaidi..
     
  16. A

    ACHEBE JF-Expert Member

    #16
    Jun 12, 2011
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 348
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mwiba unapoingilia ndipo unapotokea. Hata kama inauma lakini ukweli ndio huo mnakereka kweli na speed ya Kijana. Narudia tena na sitaacha kuwaambia ukweli hii siyo forum ya CHADEMA ni mtandao wa kijamii. kwa hiyo mpende msipende mtaiona tu humu CCM kwa sababu CCM ni sehemu ya jamii. Mpende msipende mtaisoma namba.
     
  17. K

    Kituko JF-Expert Member

    #17
    Jun 12, 2011
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,975
    Likes Received: 1,116
    Trophy Points: 280
    Nadhani keshaona Ugumu wa Mapacha watatu ambao hawasemi wala kupigana kwa vitendo, keshaona sasa kumbe CCM walikuwa wamemtoa sadaka tu kwenye hii issue ya kuwavua magamba,
     
  18. lifeofmshaba

    lifeofmshaba JF-Expert Member

    #18
    Jun 12, 2011
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 860
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    hizi ni dalili kwamba hakuna atakaye vuliwa gamba baada ya siku 90 hiyo 10/07 yaani siku 29 zijazo
    sasa ndio anashituka alipewa mahubiri ya uongo
     
  19. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #19
    Jun 12, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160

    Crap bin Pumba!
     
  20. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #20
    Jun 12, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    hata mkwe.re analiju hilo ndo maana akaiba kura kweli kweli
     
Loading...