Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nape azomewa makambako

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by tweve, Jun 6, 2012.

  1. t

    tweve JF-Expert Member

    #1
    Jun 6, 2012
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 697
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Akiwa makambako nape amekutana na zahama hiyo baada ya kukataa kuulizwa maswali na wananchi.

    Baada ya kuona wanamzomea na kuonyesha alama ya v inayotumiwa na cdm naye kawaonyesha alama ya matusi kuwajibu. Asema wanaohama ccm ni oil chafu azomewa, asema slogan ya m4c imekosewa ilibidi iwe movement for demokratic change, aambiwa hiyo ni ya ccm na si cdm. Leo wamepata aibu ya mwaka.

    Source ni mimi mwenyewe niliyekuwepo kwenye mkutano
     
  2. j

    juu kwa juu JF-Expert Member

    #2
    Jun 6, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 260
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tweve wewe si mkweli nape hajazomewa aliyekwambia amekudanganya mimi nilikuwepo hapa mkm. Mapokezi yalikuwa mazuri tu.
     
  3. Kiganyi

    Kiganyi JF-Expert Member

    #3
    Jun 6, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 1,244
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hahahahahahahahahahaha!

    Le Mutuz hakumsindikiza??
     
  4. Suzie

    Suzie JF-Expert Member

    #4
    Jun 6, 2012
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 1,264
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Sishangai maana CCM siku hizi mnaenda ki-reverse mkizomewa ndo mmeshangiliwa. Teh teh te teh sijui na hapa utasema nimecheka ama nimekucheka
     
  5. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #5
    Jun 6, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    kunakipi mwanza alizomewa akatuka kweli leo tena yamejirudia..
     
  6. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #6
    Jun 6, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,172
    Likes Received: 3,433
    Trophy Points: 280
    kwa hiyo amefanywa nini.?
     
  7. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #7
    Jun 6, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Ni kweli kabisa Mkuu! Siku hizi wakizomewa hata kama imerekodiwa, wanakanusha kwa nguvu zote. Nadhani wanafikiri tupo enzi za Redio Tanzania!
     
  8. T

    Tewe JF-Expert Member

    #8
    Jun 6, 2012
    Joined: Jan 11, 2008
    Messages: 662
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 45
    Tumuamini nani? Kazomewa ama kapokewa na mpokezi mazuri? Msituchaga leteni picha kuthibitisha msemayo
     
  9. English Learner

    English Learner JF-Expert Member

    #9
    Jun 6, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 335
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    "Nawashukuru watangulizi wangu (Mwigulu na Lusinde) kwa kuwashika midomo (wananchi) ili niwape dawa......." Nape when addressing the public in Mwanza.
     
  10. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #10
    Jun 6, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Ngoja mwenyewe atakuja hapa!
    Atasema wanaccm wa mwaka 2030....watoto wa chekechea ndo wamempokea na ni hazina ya chama.
     
  11. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #11
    Jun 6, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    alitakiwa ashikishwe na kujichubua kwake
     
  12. Gwankaja Gwakilingo

    Gwankaja Gwakilingo JF-Expert Member

    #12
    Jun 6, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 1,951
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Yote kwa yote basi kama hakuzomewa mimi nmzomea hiloooooooooooooooooooooooooooo pena hiloooooooooooo
     
  13. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #13
    Jun 6, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Nape need to grow up or learn to shut up!
     
  14. k

    kitero JF-Expert Member

    #14
    Jun 6, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 563
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna aliye zomewa akasema hakuzomewa bali ni mlevi alipita akaropoka.tumsubirie mwenyewe mtusikie atasema nini.
     
  15. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #15
    Jun 6, 2012
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,052
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180
    ana ka msemo kake anasema ''ukitaka uendelevu wa zizi tazama ndama wake''........qwa qwa qwa qwa .......
     
  16. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #16
    Jun 6, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    kama unakumbukumbu ya huko makambako utajua nani wa kumwamini huko siyo hata kikwete anapatambua...
     
  17. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #17
    Jun 6, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Huyu dogo hovyo kweli, yani watoto wa chekechea kwake yeye ni wafuasi wa ccm

    Unajua ukikosa wa kupiga nae picha ndo unafanya haya anayofanya huyu.
     
  18. Capt Tamar

    Capt Tamar JF-Expert Member

    #18
    Jun 6, 2012
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 5,038
    Likes Received: 807
    Trophy Points: 280
    Nape maji shingoni!hivi hakunaga mtu mwingine wa kumsaidia kubeba hizo fedhea?yaani hana hata makamu?binafsi huwa namwonea huruma sana.
     
  19. c

    choleroad New Member

    #19
    Jun 6, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nape, naamini bado kuwa wewe ni miongoni mwa wanasiasa wachache wenye uvumilivu na IQ ya juu kabisa ktka medali za siasa tuliokuwa nao TZ, lakini kitendo chako cha kutoweza kusoma alama za nyakati haswa wakati huu ambao cdm wanatumia madhaifu ya ccm kujiimarisha unanisikitisha sana. Na wewe unakubali kuwa kwenye siasa za kizamani za kina wasira makamba senior na wengineo? please nape WAKE UP, njoo na siasa za kishindan na kisasa zaidi haswa kwa kucheza pia na alama za nyakati na uhalisia wa kichwa vya watanzania wa leo
    .
     
  20. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #20
    Jun 6, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Tunangoja show nyingine ya JK kutembea mitaa ya soweto na mwanjelwa mbeya kuashiria yeye ni kipenzi cha watu na anaweza kupita mitaani akiwa na bodyguard 15.
     
Loading...